એર ઈન્ડિયા ભરતી 2022 ડ્રાઈવર, ઓફિસર, મેનેજર 277 પોસ્ટ

પોસ્ટનું નામ: હેન્ડીમેન, વરિષ્ઠ ગ્રાહક એજન્ટ/ ગ્રાહક એજન્ટ/ જુનિયર ગ્રાહક એજન્ટ, રેમ્પ સર્વિસ એજન્ટ/ યુટિલિટી એજન્ટ કમ રેમ્પ ડ્રાઈવર, જુનિયર એક્ઝિક્યુટિવ, ઓફિસર, ડ્યુટી ઓફિસર (રેમ્પ) અને Dy. ટર્મિનલ મેનેજરની 277 જગ્યાઓ ખાલી છે.
ટૂંકી માહિતી:
એર ઈન્ડિયા એર ટ્રાન્સપોર્ટ સર્વિસ લિમિટેડે જાહેર કર્યું છે નવીનતમ સૂચના એર ઈન્ડિયા ભરતી 2022 માટે હેન્ડીમેન, વરિષ્ઠ ગ્રાહક એજન્ટ/ ગ્રાહક એજન્ટ/ જુનિયર ગ્રાહક એજન્ટ, રેમ્પ સર્વિસ એજન્ટ/ યુટિલિટી એજન્ટ કમ રેમ્પ ડ્રાઈવર, જુનિયર એક્ઝિક્યુટિવ, ઓફિસર, ડ્યુટી ઓફિસર (રેમ્પ) અને Dy. ટર્મિનલ મેનેજર ખાલી જગ્યા ખાતે 277 પોસ્ટ્સ. જે ઉમેદવારો BHEL ઝાંસી ટ્રેડ એપ્રેન્ટિસ ભરતી 2022 માં રસ ધરાવતા હોય તેઓ સત્તાવાર વેબસાઇટ airindia.in મારફતે અરજી કરી શકે છે. 15 માર્ચ 2022 થી 21 માર્ચ 2022.

એર ઈન્ડિયા જોબ્સ 2022 – અરજી ફોર્મ એજન્ટ, ડ્રાઈવર, એક્ઝિક્યુટિવ, ઓફિસર, મેનેજર 277 પોસ્ટ

તે ઉમેદવારો એર ઈન્ડિયા ભરતી 2022 માં નીચેની એર ઈન્ડિયા ખાલી જગ્યા 2022 માં રસ ધરાવે છે અને તમામ પાત્રતા માપદંડો પૂર્ણ કરે છે તે વાંચી શકે છે એર ઈન્ડિયા સૂચના 2022

પહેલાં એર ઈન્ડિયા એપ્લિકેશન ફોર્મ 2022. નીચે એર ઈન્ડિયા જોબ્સની સત્તાવાર સૂચનાનું સંક્ષિપ્ત વર્ણન છે. AIASL ભરતી 2022 ની અન્ય વિગતો જેમ કે વય મર્યાદા, શૈક્ષણિક લાયકાત, AIASL ખાલી જગ્યા પસંદગી પ્રક્રિયા, અરજી ફી અને એર ઈન્ડિયા ગ્રાહક એજન્ટ ઓનલાઈન અરજી કરો 2022 કેવી રીતે અરજી કરવી તે નીચે આપેલ છે.

એર ઇન્ડિયા એર ટ્રાન્સપોર્ટ સર્વિસ લિમિટેડ ભરતી 2022

એર ઈન્ડિયા ખાલી જગ્યા સૂચના વિગતો

પાત્રતા

  • ઉમેદવારો પાસ હોવા જોઈએ 10મું, 12મું વર્ગ, સ્નાતક, ડિપ્લોમા, ડિગ્રી, અથવા માન્ય બોર્ડ / યુનિવર્સિટી / સંસ્થામાંથી સમકક્ષ.

મહત્વની તારીખ

  • અરજી સબમિટ કરવાની શરૂઆતની તારીખ: 15 માર્ચ 2022.
  • અરજી સબમિટ કરવાની છેલ્લી તારીખ: 21 માર્ચ 2022.

ચૂકવણી વિગતો

  • હેન્ડીમેન, વરિષ્ઠ ગ્રાહક એજન્ટ/ ગ્રાહક એજન્ટ/ જુનિયર ગ્રાહક એજન્ટ, રેમ્પ સર્વિસ એજન્ટ/ યુટિલિટી એજન્ટ કમ રેમ્પ ડ્રાઈવર, જુનિયર એક્ઝિક્યુટિવ, ઓફિસર, ડ્યુટી ઓફિસર (રેમ્પ) અને Dy. ટર્મિનલ મેનેજરનો પગાર રૂ. 14610/- થી રૂ. 60000/-.

ઉંમર મર્યાદા

  • ન્યૂનતમ ઉંમર: 28 વર્ષ.
  • મહત્તમ ઉંમર: 55 વર્ષ.

પસંદગી પ્રક્રિયા

  • ટ્રેડ ટેસ્ટ.
  • ડ્રાઇવિંગ ટેસ્ટ.
  • સ્ક્રીનીંગ/વ્યક્તિગત મુલાકાત.

કેવી રીતે અરજી કરવી

એર ઈન્ડિયા ભરતી સૂચના ખાલી જગ્યાની વિગતો કુલ: 277 પોસ્ટ્સ
રસ ધરાવતા ઉમેદવારો અરજી કરતા પહેલા સંપૂર્ણ સૂચના વાંચી શકે છે.

Leave a Comment