11 જનરલ ડ્યુટી મેડિકલ ઓફિસર માટે CGHS ભરતી 2022

CGHS ભરતી 2022 cghs.gov.in કેન્દ્ર સરકારની આરોગ્ય યોજના. નવીનતમ નોકરી: કેન્દ્ર સરકારની આરોગ્ય યોજના 11 જનરલ ડ્યુટી મેડિકલ ઓફિસરની ભરતી 2022 માટે અરજી આમંત્રિત કરે છે.

કેન્દ્ર સરકારની આરોગ્ય યોજના 11 જનરલ ડ્યુટી મેડિકલ ઓફિસરની ભરતી 2022 માટે અરજી આમંત્રિત કરે છે


ખાલી જગ્યા પરિપત્ર નંબર:

કેન્દ્ર સરકારની આરોગ્ય યોજના (CGHS)
જનરલ ડ્યુટી મેડિકલ ઓફિસરની ભરતી માટે અરજીઓ આમંત્રિત કરે છે

જનરલ ડ્યુટી મેડિકલ ઓફિસર

જોબ સ્થાન:

સેક્ટર-9એ, ચંડીગઢ, ચંડીગઢ

છેલ્લી તારીખ: 21 માર્ચ 2022

કામદારનો પ્રકાર: આખો સમય

ખાલી જગ્યાઓની સંખ્યા: 11 પોસ્ટ્સ

વોકિન ઇન્ટરવ્યુ! CGHS જોબ ફ્રેશર્સ
વોકિન ઇન્ટરવ્યુ! CGHS જોબ્સ ફ્રેશર્સ ભરતી 2022 વિગતો
નોકરી ભૂમિકા જનરલ ડ્યુટી મેડિકલ ઓફિસર
શિક્ષણની આવશ્યકતા
કુલ ખાલી જગ્યા 11 પોસ્ટ્સ
જોબ સ્થાનો ચંડીગઢ
ઉંમર મર્યાદા 01.03.2022 ના રોજ 69 વર્ષથી વધુ નહીં
અનુભવ ફ્રેશર
પગાર 75000(પ્રતિ મહિને)
પર પોસ્ટ કરવામાં આવ્યું 14 માર્ચ, 2022
અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ 21 માર્ચ, 2022

શૈક્ષણિક લાયકાત: MBBS

અનુભવ: કૃપા કરીને સત્તાવાર દસ્તાવેજનો સંદર્ભ લો

કૌશલ્ય/પાત્રતા

CGHS ચંદીગઢના વહીવટી નિયંત્રણ હેઠળના વિવિધ શહેરોમાં GDMOs[Allo)નીખાલીજગ્યાઓભરવામાટેકેન્દ્ર/રાજ્યસરકાર/PSUsનાનિવૃત્તડૉક્ટરોપાસેથીસંપૂર્ણહંગામીઅનેકરારનાધોરણેઅરજીઓમંગાવવામાંઆવેછે[Allo)jinvariouscitiesundertheadministrativecontrolofCGHSChandigarh

1. પોસ્ટનું નામ: GDMOs

2. શૈક્ષણિક લાયકાત: MBBS (એલોપેથિક)

3. નિમણૂકનો સમયગાળો: એક વર્ષના સમયગાળા માટે અથવા નિયમિત ઉમેદવાર જોડાય ત્યાં સુધી બેમાંથી જે વહેલું હોય.

4. ખાલી જગ્યાઓની સંખ્યા: CGHS ચંદીગઢ હેઠળના વિવિધ શહેરોમાં 11 ફેરફારને આધીન છે.

5. પોસ્ટ કરવાનું સ્થળઃ વેબસાઈટ પર ઉપલબ્ધ યાદી મુજબ www.cghs.nic.in.

6. પગાર: એકીકૃત મહેનતાણું રૂ. 75,000/- પ્રતિ માસ હશે પેન્શન વત્તા મહેનતાણું દોરેલા છેલ્લા પગારથી વધુ નહીં. કોઈપણ સ્વરૂપમાં અન્ય કોઈપણ ભથ્થાં અથવા નાણાકીય લાભો સ્વીકાર્ય રહેશે નહીં. મહેનતાણું પોસ્ટિંગના સ્થળે ફરજ પર રિપોર્ટ કરવાની તારીખથી શરૂ થશે.

પગાર ધોરણ:
INR
75000(પ્રતિ મહિને)

ઉંમર મર્યાદા: 01.03.2022 ના રોજ 69 વર્ષથી વધુ નહીં

પસંદગી પ્રક્રિયા

પસંદગી ક્યાં તો લેખિત પરીક્ષા/ઇન્ટરવ્યૂ પર આધારિત હશે

કેવી રીતે અરજી કરવી:

રસ ધરાવતા ઉમેદવારો વેબસાઈટ (cghs.gov.in) પર ઉપલબ્ધ અરજી ફોર્મ ભરીને અથવા દસ્તાવેજોની સ્વ પ્રમાણિત નકલો સાથે નીચે સહી કરનારની ઑફિસમાં અરજી કરી શકે છે અને અધિક નિયામક, CGHS, રૂમ નંબર 427, 4થો માળ, ની ઑફિસને મોકલી શકે છે. કેન્દ્રીય સદન, સેક્ટર 9A, ચંદીગઢ માત્ર સ્પીડ પોસ્ટ/રજિસ્ટર્ડ પોસ્ટ દ્વારા. સંપૂર્ણ અરજી ફોર્મ અને દસ્તાવેજ મેળવવાની છેલ્લી તારીખ 21.03.2022 સાંજે 5.00 વાગ્યા સુધી છે.

મહત્વપૂર્ણ તારીખો:

આના રોજ પ્રકાશિત: 14 માર્ચ 2022

કેન્દ્ર સરકારની આરોગ્ય યોજના નીચેની જગ્યાઓ માટે ભરતી:

કેન્દ્ર સરકારની આરોગ્ય યોજનામાં સક્રિય નોકરીઓની યાદી. અન્ય સંબંધિત નોકરીઓ કેન્દ્ર સરકારની આરોગ્ય યોજના ભરતી સૂચના

જનરલ ડ્યુટી મેડિકલ ઓફિસર (11 જગ્યાઓ)

જોબ વિગતો જુઓ

અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ: 21 માર્ચ 2022

જોબ સ્થાન: સેક્ટર-9એ, ચંદીગઢ

પગાર ધોરણ: INR 75000 (પ્રતિ મહિને)

સમાપ્ત થયેલ નોકરીઓ

જૂની નોકરીઓની યાદી.

જોબ શીર્ષક / પોસ્ટ્સ છેલ્લી તા

કેન્દ્ર સરકારની આરોગ્ય યોજનાની ભરતી વિશે


કેન્દ્ર સરકારની આરોગ્ય યોજના (CGHS)ની શરૂઆત વર્ષ 1954માં કેન્દ્ર સરકારના કર્મચારીઓ, પેન્શનરો અને તેમના આશ્રિતોને CGHS હેઠળના શહેરોમાં રહેતા વ્યાપક તબીબી સંભાળ સુવિધાઓ પૂરી પાડવાના ઉદ્દેશ્ય સાથે કરવામાં આવી હતી. CGHS શરૂઆતમાં 1954 માં દિલ્હીમાં શરૂ કરવામાં આવ્યું હતું. ત્યારબાદ, CGHS સેવાઓ નીચેના 17 શહેરોમાં વિસ્તારવામાં આવી હતી: અલ્હાબાદ, અમદાવાદ, બેંગ્લોર, મુંબઈ, કોલકાતા, હૈદરાબાદ, જયપુર, જબલપુર, લખનૌ, ચેન્નાઈ, પશ્ચિમ બંગાળ, નાગપુર, પટના, પુણે, કાનપુર, તિરુવનંતપુરમ અને ગુવાહાટી. એલોપેથિક, આયુર્વેદ, યોગ, યુનાની, સિધા અને હોમિયોપેથિક દવાઓની પ્રણાલી હેઠળ વેલનેસ સેન્ટર્સ (અગાઉ CGHS ડિસ્પેન્સરી તરીકે ઓળખાતી)/પોલીક્લિનિક્સ દ્વારા તબીબી સુવિધાઓ પૂરી પાડવામાં આવે છે. કેન્દ્ર સરકારની આરોગ્ય યોજનાઓના મુખ્ય ઘટકો છે: ડિસ્પેન્સરી સેવાઓ જેમાં ડોમિસિલરી કેર, FW અને MCH સેવાઓ, એક્સ-રે, ECG અને લેબોરેટરી પરીક્ષાઓ સહિત દવાખાના, પોલીક્લીનિક અને હોસ્પિટલ સ્તરે નિષ્ણાતોની પરામર્શ સુવિધાઓ; હોસ્પિટલમાં દાખલ; દવાઓની ખરીદી, સંગ્રહ, વિતરણ અને પુરવઠા અને અન્ય જરૂરિયાતો માટેનું સંગઠન, લાભાર્થીઓને આરોગ્ય શિક્ષણ. કેન્દ્ર સરકારની આરોગ્ય યોજનાઓની ભરતી સ્ટાફ નર્સ, ફાર્માસિસ્ટ (એલોપેથિક), ફાર્માસિસ્ટ-કમ-ક્લાર્ક (આયુર્વેદિક), ફાર્માસિસ્ટ કમ ક્લાર્ક (હોમિયોપેથિક), ફાર્માસિસ્ટ કમ ક્લાર્ક (યુનાની), લેબોરેટરી આસિસ્ટન્ટ, લેબોરેટરી ટેકનિશિયન જેવી અનેક જગ્યાઓ માટે કારકિર્દીની શ્રેષ્ઠ તકો પ્રદાન કરે છે. , ફાર્માસિસ્ટ, એકાઉન્ટન્ટ, લેબોરેટરી ટેકનિશિયન, લેબ ટેકનિશિયન, ડેન્ટલ ટેકનિશિયન. રસ ધરાવતા ઉમેદવારો મેટ્રિક (10મું વર્ગ) + જનરલ નર્સિંગ અને મિડવાઇફરીમાં ડિપ્લોમા; વિજ્ઞાન પ્રવાહ સાથે 10 + 2 ભૌતિકશાસ્ત્ર, રસાયણશાસ્ત્ર, જીવવિજ્ઞાન + ટેકનિકલ લાયકાત – ફાર્મસીમાં મંજૂર ડિપ્લોમા; વિજ્ઞાન પ્રવાહ ભૌતિકશાસ્ત્ર અથવા રસાયણશાસ્ત્ર અથવા જીવવિજ્ઞાન સાથે 12 વર્ગ પાસ) + આયુર્વેદિક ફાર્મસીમાં ડિગ્રી અથવા આયુર્વેદિક ફાર્મસી અભ્યાસક્રમમાં ડિપ્લોમા, વિજ્ઞાન વિષય સાથે મેટ્રિક્યુલેટ + લેબોરેટરી ટેક્નોલોજીમાં ડિપ્લોમા, વૈદ્ય (કલ્પડા) અભ્યાસક્રમ સાથે મેટ્રિક, વિજ્ઞાન વિષય સાથે મેટ્રિક્યુલેટ + ડિપ્લોમા લેબોરેટરી ટેક્નોલોજીમાં, વિજ્ઞાન સાથે મેટ્રિક, કેન્દ્ર સરકારની આરોગ્ય યોજનાઓમાં શ્રેષ્ઠ કારકિર્દી માટે.

વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્નો (FAQs)

કેટલી જગ્યાઓ ખાલી છે?

કુલ 11 જગ્યાઓ ખાલી છે. જનરલ ડ્યુટી મેડિકલ ઓફિસર: 11 જગ્યાઓ,

જનરલ ડ્યુટી મેડિકલ ઓફિસર માટે પગાર ધોરણ શું છે, કૌશલ્ય/પાત્રતા, પસંદગી પ્રક્રિયા, કેવી રીતે અરજી કરવી:?

પેસ્કેલ નીચે મુજબ છે જનરલ ડ્યુટી મેડિકલ ઓફિસર: INR 75000 (પ્રતિ મહિને),

હું જનરલ ડ્યુટી મેડિકલ ઓફિસર, કૌશલ્ય/પાત્રતા, પસંદગી પ્રક્રિયા, કેવી રીતે અરજી કરવી: કેન્દ્ર સરકારની આરોગ્ય યોજનામાં નોકરી માટે ક્યારે અરજી કરી શકું

તમે આપેલા સત્તાવાર દસ્તાવેજમાંથી પસાર થઈ શકો છો, અને ઑનલાઇન અરજી કરવા માટે સૂચનાઓને અનુસરો. સત્તાવાર પીડીએફમાં ઉલ્લેખિત તારીખોને હંમેશા અનુસરો.

જો પસંદ કરવામાં આવે તો મને ક્યાં મૂકવામાં આવશે?

પસંદ કરાયેલ ઉમેદવારને સેક્ટર-9A, ચંદીગઢમાં મૂકવામાં આવશે

આ નોકરી માટે અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ ક્યારે છે?

આ નોકરી માટે અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ છે 21મી માર્ચ, 2022

હું આ નોકરી માટે કેવી રીતે અરજી કરી શકું?

આ નોકરી સંબંધિત સંપૂર્ણ માહિતી આ પૃષ્ઠ પર આપવામાં આવી છે. સત્તાવાર દસ્તાવેજની લિંક પણ આપવામાં આવી છે. ઉમેદવારોને ઓનલાઈન અરજી કરતા પહેલા તેમાંથી સંપૂર્ણ રીતે પસાર થવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. જો નોકરીમાં તમને રુચિ છે અને તમે જનરલ ડ્યુટી મેડિકલ ઓફિસર, કૌશલ્ય/પાત્રતા, પસંદગી પ્રક્રિયા, કેવી રીતે અરજી કરવી: માટે લાયક છો, તો નીચે આપેલ ઑનલાઇન અરજી લિંક પર ક્લિક કરો. તમે ઓનલાઈન અરજી કરી શકો છો. યાદ રાખો કે આ નોકરી માટે અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ છે 21મી માર્ચ, 2022


MySakariNaukri.com એ જોવા માટે શ્રેષ્ઠ વેબસાઇટ છે કેન્દ્ર સરકારની આરોગ્ય યોજના સરકારી નોકરીઓ અથવા સરકારી નોકરીઓ માટે કેન્દ્ર સરકારની આરોગ્ય યોજના. ની સંપૂર્ણ વિગતો મેળવો કેન્દ્ર સરકારની આરોગ્ય યોજના નોકરીઓ જેમ કે પાત્રતા માપદંડ, પોસ્ટની સંખ્યા, જરૂરી લાયકાત, અરજી પ્રક્રિયા, કેન્દ્ર સરકારની આરોગ્ય યોજના નોકરીઓની ભરતી પ્રક્રિયા અને ઘણું બધું. બધા 2022 બ્રાઉઝ કરો કેન્દ્ર સરકારની આરોગ્ય યોજના ભારતમાં સરકારી નોકરીઓ

માટે તાજેતરની રોજગાર તકો તપાસો કેન્દ્ર સરકારની આરોગ્ય યોજના સરકારી ક્ષેત્રમાં. અમારી પાસે નવીનતમ નોકરીઓ છે કેન્દ્ર સરકારની આરોગ્ય યોજના ભારતમાં. માટે કોઈપણ ભરતીની જાહેરાત કરનારા અમે સૌપ્રથમ છીએ કેન્દ્ર સરકારની આરોગ્ય યોજના જલદી તેની જાહેરાત થાય છે.

માટે તમારી નોકરીની શોધ શરૂ કરો કેન્દ્ર સરકારની આરોગ્ય યોજના આજે – મફતમાં!

હમણાં જ નોંધણી કરો, અને તમામ સરકારી નોકરીઓ વિશે માહિતગાર રાખો કેન્દ્ર સરકારની આરોગ્ય યોજના મફત માટે. તમે પણ મેળવી શકો છો કેન્દ્ર સરકારની આરોગ્ય યોજના મોબાઈલ દ્વારા સરકારી નોકરીની ચેતવણીઓ.

Leave a Comment