કાનપુર યુનિવર્સિટી ડેટ શીટ 2022 (પરીક્ષા તારીખ) csjmu.ac.in પરીક્ષા યોજના

કાનપુર યુનિવર્સિટી ડેટ શીટ 2022 બહાર પાડી CSJMU પરીક્ષા યોજના www.csjmu.ac.in પર CSJM કાનપુર યુનિવર્સિટી પરીક્ષા યોજના હેઠળ ઘોષિત થયેલ છેલ્લું ટાઈમ ટેબલ PDF પીડીએફ ઓડ ઈવન સેમેસ્ટર પરીક્ષાઓ માટે કરવામાં આવી છે જાહેર કર્યું @csjmu.ac.in

તપાસો કાનપુર યુનિવર્સિટી નવીનતમ CSJMU પરીક્ષા યોજના તારીખો હવે ઉપલબ્ધ છે 17 ફેબ્રુઆરી 2022 ના રોજ છત્રપતિ साहू जी महाराज विश्वविद्यालय कानपुर डेट शीट PDF csjmu.ac.in કાનપુર યુનિવર્સિટી પરીક્ષા યોજના/ શેડ્યૂલ 2022 CSJMU કાનપુર પરીક્ષાઓ 2022 અપડેટ્સ માટેની નવીનતમ નિયમિત/ખાનગી પરીક્ષા યોજના

કાનપુર યુનિવર્સિટી ડેટ શીટ 2022

કાનપુર યુનિવર્સિટી ડેટ શીટ સ્કીમ

14 માર્ચ 2022 ના રોજના નવીનતમ અપડેટ્સ :- કાનપુર યુનિવર્સિટીએ જાહેર કર્યું છે પરીક્ષાને લગતી સૂચના. તારીખ બદલો યુનિવર્સિટી NEP-2020 BA-I SEM.,B.SC-1 SEM.,B.COM(Honrs)-V Sem.,B.Sc(Ag)-III Sem.,B.Sc.(Ag)- VII સેમ. અને અન્ય અભ્યાસક્રમોની પરીક્ષા યોજના. વિદ્યાર્થીઓ તેમની પરીક્ષાની તારીખ કોષ્ટકમાં નીચે આપેલ લિંક દ્વારા ચકાસી શકે છે…

CSJMU કાનપુર પરીક્ષા યોજના 2022 >> (હવે જાહેર કર્યું)

એન0ई0પી0 / વિષયમ સેમેસ્ટર પરીક્ષા-2022 માટે પરીક્ષા કેન્દ્ર /નોડલ કેન્દ્ર પરિવર્તનની સૂચના – 01 માર્ચ 2022

ઓનલાઈન સબમિશન અને પરીક્ષા ફી (B.Sc નર્સિંગ) અને પોસ્ટ બેઝિક નર્સિંગ અંગે – 24 ફેબ્રુઆરી 2022

MBBS કેન્દ્રની યાદી અંગે – 21 ફેબ્રુઆરી 2022

MBBS પ્રથમ પ્રોફેસર (બેચ 2020) અને બીજા પ્રોડ (બેચ 2019) સબમિશન રી-ઓપન અંગે – 19 ફેબ્રુઆરી 2022

છત્રપતિ શાહુજી મહારાજ યુનિવર્સિટી વિશે:-

કાનપુર યુનિવર્સિટી ઉત્તર પ્રદેશ કાનપુર રાજ્યના સૌથી મોટા ઔદ્યોગિક મહાનગરોમાંના એકમાં સ્થિત છે. છત્રપતિ શાહુજી મહારાજ યુનિવર્સિટી ઉચ્ચ શિક્ષણની ઓળખ તરીકે ઉભી છે. તે એક શૈક્ષણિક સમુદાય છે જ્યાં વિવિધ ધર્મો અને સાંસ્કૃતિક પૃષ્ઠભૂમિના વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસ કરે છે અને અનુકૂળ વાતાવરણમાં સાથે મળીને કામ કરે છે. છત્રપતિ શાહુજી મહારાજ યુનિવર્સિટી કાનપુર ત્રણ દાયકા કરતાં વધુ સમયથી ઉચ્ચ શિક્ષણના નકશા પર છે. 1966 માં સ્થપાયેલ, તેણે પાછું વળીને જોયું નથી, હવે તેની 15 જિલ્લામાં 170 સંલગ્ન કોલેજો છે.

કાનપુર યુનિવર્સિટી દ્વારા ઓફર કરાયેલા અભ્યાસક્રમો:-

તે એશિયાની સૌથી મોટી યુનિવર્સિટીઓમાંની એક છે જે શહેરી અને ગ્રામીણ વિદ્યાર્થીઓને વિદ્યાશાખાઓમાં વ્યાવસાયિક અને શૈક્ષણિક અભ્યાસક્રમો ઓફર કરે છે. કલા, વિજ્ઞાન, વાણિજ્ય, કાયદો, એન્જિનિયરિંગ, બાયોટેકનોલોજી, કોમ્પ્યુટર એપ્લિકેશન્સ, મેનેજમેન્ટ અને મેડિસિન (જેમ કે: BA, BSC, B.Com, BBA, BCA, B.Tech, B.Ed, MA, M.Sc, MBA, MBBS, MD, ડિપ્લોમા/ પ્રમાણપત્ર અભ્યાસક્રમો વગેરે).

CSJM કાનપુર યુનિવર્સિટી ડેટ શીટ વિશે:-

કાનપુર યુનિવર્સિટી પ્રાઇવેટ કોર્સ પરીક્ષા 2022 ખાનગી અને નિયમિત તારીખ શીટ/ટાઇમ ટેબલ ટૂંક સમયમાં જાહેર કરવામાં આવશે. કાનપુર યુનિવર્સિટી ટૂંક સમયમાં પરીક્ષા યોજના પ્રકાશિત કરશે / પરીક્ષા 2021 – 2022 માટે સમય કોષ્ટક અને પરીક્ષા કેન્દ્રની સૂચિ. ઉમેદવારો નીચેની લિંક્સ પરથી તેમના વિષયો અને અભ્યાસક્રમો અનુસાર પરીક્ષાની તારીખ અને સમય કોષ્ટક ચકાસી શકે છે.

કાનપુર યુનિવર્સિટીની તારીખ પત્રક/ પરીક્ષાનું સમયપત્રક 2021 – 2022

તમે અમારી વેબસાઇટ પરથી પરીક્ષા અને પરિણામ સંબંધિત તમામ અપડેટ મેળવી શકો છો (https://www.jobriya.in). અમારી વેબસાઇટ પર “બુકમાર્ક” ઉમેરીને અમારા સંપર્કમાં રહો.

FAQ (વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્નો)

હું કાનપુર યુનિવર્સિટીમાં પરીક્ષાની તારીખ શીટ કેવી રીતે ચકાસી શકું?

પગલું – 1. યુનિવર્સિટીની વેબસાઇટની મુલાકાત લો “www.csjmu.ac.in
પગલું – 2. શોધવા માટે પૃષ્ઠ નીચે સ્ક્રોલ કરો “નોટિસ“માં વિકલ્પ”ઉપયોગી લિંક્સ” વિભાગ.
પગલું – 3. ” પર ક્લિક કરોનોટિસ” વિકલ્પ.
પગલું – 4. હવે તમે તમારા અભ્યાસક્રમ અનુસાર તમારી પરીક્ષાની તારીખ અને સૂચનાઓ ચકાસી શકો છો.

કાનપુર યુનિવર્સિટી UG PG પરીક્ષા 2022 ક્યારે આયોજિત કરશે?

પરીક્ષાઓ વિશેની કોઈપણ સત્તાવાર જાહેરાત અને સૂચના તપાસવા માટે, તમે યુનિવર્સિટીની અધિકૃત વેબસાઈટ પર જઈ શકો છો.

Leave a Comment