આસામ યુનિવર્સિટી ડેટ શીટ 2022 aus.ac.in ઓડ સેમ ટાઈમ ટેબલ/રૂટિન

આસામ યુનિવર્સિટીની તારીખ પત્રક 2022 આસામની નવીનતમ યુનિવર્સિટી તપાસો BA B.Sc B.Com MA M.Com UG PG પરીક્ષાનો સમય કોષ્ટક/ રૂટિન PDF www.aus.ac.in હેઠળ ડાઉનલોડ કરો

આસામ યુનિવર્સિટીની નિયમિત અને ખાનગી પરીક્ષા યોજના 2022 તપાસો આસામ યુનિવર્સિટી ઓડ ઇવન સેમેસ્ટર પરીક્ષા યોજના 2022 PDF ડાઉનલોડ કરો આસામ યુનિવર્સિટી પરીક્ષા કાર્યક્રમ 2022 હેઠળ વાર્ષિક પરીક્ષાનું સમયપત્રક હવે ઉપલબ્ધ છે @aus.ac.in નવીનતમ અપડેટ્સ સૂચનાઓ

આસામ યુનિવર્સિટી ડેટ શીટ 2022

આસામ યુનિવર્સિટી ડેટ શીટ

12 માર્ચ 2022 ના રોજના નવીનતમ અપડેટ્સ : આસામ યુનિવર્સિટીએ B.Ed ઓડ સેમેસ્ટર પરીક્ષા માર્ચ 2022 અને અન્ય વિવિધ અભ્યાસક્રમો માટેનો કાર્યક્રમ બહાર પાડ્યો છે. વિદ્યાર્થીઓ નીચે આપેલ લિંક દ્વારા તેમની પરીક્ષાની તારીખ ચકાસી શકે છે…

આસામ યુનિવર્સિટી વિશે:-

આસામ યુનિવર્સિટી એ અધ્યાપન-કમ-સંલગ્ન કેન્દ્રીય યુનિવર્સિટી છે. આસામ યુનિવર્સિટીનો ઇતિહાસ બરાક ખીણમાં લોકોના સંઘર્ષનો ઇતિહાસ છે. યુનિવર્સિટીના પ્રવેશદ્વાર પાસે આવેલ “શહીદ મિનાર” આ ખીણની બંગાળી ભાષા ચળવળના ઇતિહાસની યાદ અપાવે છે. યુનિવર્સિટી પાસે સોળ શાળાઓ છે જે સામાજિક વિજ્ઞાન, માનવતા, ભાષાઓ, જીવન વિજ્ઞાન, ભૌતિક વિજ્ઞાન, પર્યાવરણીય વિજ્ઞાન, માહિતી વિજ્ઞાન, ટેકનોલોજી અને મેનેજમેન્ટ સ્ટડીઝ ઓફર કરે છે. આ સોળ શાળાઓ હેઠળ વિભાગો છે. આસામ યુનિવર્સિટીના અધિકારક્ષેત્ર હેઠળના પાંચ જિલ્લાઓમાં અંડરગ્રેજ્યુએટ કોલેજો છે. આસામ યુનિવર્સિટી શૈક્ષણિક સામાજિક જવાબદારીઓ પ્રત્યેની પ્રતિબદ્ધતા માટે વૈશ્વિક યુનિવર્સિટી નેટવર્ક ફોર ઇનોવેશન (GUNI), બાર્સેલોના અને યુનાઇટેડ નેશન્સ ગ્લોબલ કોમ્પેક્ટ (UNGC) માટે સંસ્થાકીય હસ્તાક્ષરકર્તા છે.

યુનિવર્સિટી દ્વારા ઓફર કરાયેલા અભ્યાસક્રમો:-

 • બી.એસસી
 • બી.ટેક
 • બીએ એલએલબી
 • બી.ફાર્મા
 • એમ.એ
 • M.Sc
 • એમ.ટેક
 • એમ.ફાર્મા
 • એમ.ફિલ
 • MBA
 • પીએચડી વગેરે…

આસામ યુનિવર્સિટી ડેટ શીટ વિશે:-

વિદ્યાર્થીઓ અને યુનિવર્સિટીમાં શિસ્ત જાળવવામાં ડેટ શીટ મહત્વની ભૂમિકા ભજવે છે. તે પરીક્ષાની તમામ પ્રક્રિયાને ચલાવવા માટે યોગ્ય માર્ગ આપે છે. તે સ્થળ, સમય, તારીખ, અભ્યાસક્રમનું નામ વગેરે જાણવામાં મદદ કરે છે. આસામ યુનિવર્સિટી ટૂંક સમયમાં પરીક્ષા પ્રવૃત્તિ શરૂ કરતા પહેલા તેની સત્તાવાર વેબસાઇટ પર પરીક્ષાનું સમયપત્રક પ્રકાશિત કરશે. જે વિદ્યાર્થીઓ પરીક્ષાના સમયપત્રકની રાહ જોઈ રહ્યા છે તેઓ થોડી ધીરજ ધરાવે છે તેઓ ટૂંક સમયમાં તેને અપલોડ કરશે અથવા તમે ફક્ત એક ક્લિક દ્વારા આ પૃષ્ઠ પર આપેલી સીધી લિંક દ્વારા તેમને વધુ સરળતાથી ચકાસી શકો છો.

અંતિમ શબ્દો:

અહીં, તમે તારીખ શીટ, પરિણામ અને યુનિવર્સિટી વિશેની તમામ નવીનતમ માહિતી અને તાજા અપડેટ્સ મેળવવા જઈ રહ્યા છો. કૃપા કરીને આ પૃષ્ઠ સાથે જોડાયેલા રહો જેથી કરીને તમને હંમેશા તમામ નવીનતમ માહિતી સાથે અપડેટ કરવામાં આવશે.

આસામ યુનિવર્સિટી ડેટ શીટ 2022

તાજેતરની જાહેર કરેલ પરીક્ષા સમય કોષ્ટક ડાઉનલોડ લિંક
B.Ed ઓડ સેમેસ્ટર પરીક્ષા માર્ચ 2022 (19 ફેબ્રુઆરી 2022) માટેનો કાર્યક્રમ અહીં તપાસો
ઓડ સેમેસ્ટર પરીક્ષાઓ 2022 (B.Ed/LLB) (03 ફેબ્રુઆરી 2022) માટેના કાર્યક્રમોનું સમયપત્રક અહીં તપાસો

જો કોઈ વિદ્યાર્થીને કોઈ સમસ્યા હોય તો પરિણામ કૃપા કરીને અહીં એક ટિપ્પણી મૂકો (નીચે આપેલ ટિપ્પણી બોક્સ દ્વારા). અમે તમને મદદ કરવાનો પ્રયત્ન કરીશું.www.jobriya.in

વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્નો(FAQs)

હું આસામ યુનિવર્સિટી યુજી પીજી કોર્સની પરીક્ષાની તારીખ શીટ શેડ્યૂલ કેવી રીતે ચકાસી શકું?

વિદ્યાર્થીઓ યુનિવર્સિટીની વેબસાઈટ પર જઈને તેમની પરીક્ષાની તારીખ પત્રક ચકાસી શકે છે અથવા તેઓ અમારી પોસ્ટ પરથી પણ ચેક કરી શકે છે.

આસામ યુનિવર્સિટી ક્યારે તેમની UG PG કોર્સ પરીક્ષા શેડ્યૂલ 2022 જાહેર કરશે?

યુનિવર્સિટીએ વિવિધ અભ્યાસક્રમોની પરીક્ષાનું સમયપત્રક બહાર પાડ્યું છે અને બાકીના અભ્યાસક્રમોની સૂચિ ટૂંક સમયમાં જાહેર કરવામાં આવશે.

Leave a Comment