આગરા યુનિવર્સિટી પીએચડી પ્રવેશ પ્રવેશ કાર્ડ 2022 ડીબીઆરએયુ પીએચડી પ્રવેશ

આગરા યુનિવર્સિટી પીએચડી પ્રવેશ પ્રવેશ કાર્ડ 2022 ડાઉનલોડ કરો ડીબીઆરએયુ પીએચડી પ્રવેશ હોલ ટિકિટ 2022 ડીબીઆરએયુ પીએચડી પ્રવેશ પરીક્ષા 2022 કોલ લેટર માટે નવીનતમ પરીક્ષાની તારીખો તપાસો

ભીમરાવ આંબેડકર યુનિવર્સિટીના ડૉ પીએચડી પ્રવેશ પરીક્ષા DBRAU હોલ ટિકિટ 2022 અહીં ડાઉનલોડ કરો આગ્રા યુનિવર્સિટી પીએચડી પ્રવેશ પ્રવેશ કાર્ડ 2022 DBRAU પીએચડી પરીક્ષાની તારીખ તપાસવા માટે સીધી લિંક

આગ્રા યુનિવર્સિટી પીએચડી પ્રવેશ પ્રવેશ કાર્ડ 2022

આગ્રા યુનિવર્સિટી પીએચડી પ્રવેશ પ્રવેશ કાર્ડ 2022

04 માર્ચ 2022 ના રોજ નવીનતમ અપડેટ્સ :- આગ્રા યુનિવર્સિટી ટૂંક સમયમાં ડીબીઆરએયુ પીએચડી પ્રવેશ પરીક્ષા એડમિટ કાર્ડ 2022 બહાર પાડશે. ઉમેદવારો નીચે આપેલ લિંક દ્વારા તેમનું એડમિટ કાર્ડ ડાઉનલોડ કરી શકે છે…

ડૉ. ભીમરાવ આંબેડકર યુનિવર્સિટી વિશે:-

ડૉ. ભીમ રાવ આંબેડકર યુનિવર્સિટી, જે અગાઉ આગ્રા યુનિવર્સિટી હતી, તે ઉત્તર પ્રદેશની સૌથી જૂની સંસ્થાઓમાંની એક છે, જે ઐતિહાસિક શહેર આગ્રામાં આવેલી છે. ધ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ એન્જિનિયરિંગ એન્ડ ટેક્નોલોજી ખંડેરી, આગ્રા (IET Khandari, Agra), આગ્રા શહેરમાં આવેલા ખંડેરી કેમ્પસમાં આવેલી, યુનિવર્સિટીની એન્જિનિયરિંગ સંસ્થા છે. તેની સ્થાપના 1998 માં કરવામાં આવી હતી. ધ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ એન્જિનિયરિંગ એન્ડ ટેક્નોલોજી ખંડેરી, આગ્રા (IET Khandari, Agra), એ ડૉ. બી.આર. આંબેડકર યુનિવર્સિટી, આગ્રા (અગાઉની આગ્રા યુનિવર્સિટી) ની પ્રતિષ્ઠિત અને પ્રખ્યાત એન્જિનિયરિંગ સંસ્થા છે, જે ખંડેરી કેમ્પસ, આગ્રા ખાતે આવેલી છે. ઉત્તર પ્રદેશ.

DBRAU Ph.D પ્રવેશ પરીક્ષા વિશે:-

ડૉ. ભીમરાવ આંબેડકર યુનિવર્સિટીએ પીએચડી કોર્સ માટે ઓનલાઈન એડમિશન ફોર્મ 2022 બહાર પાડ્યું છે. હવેથી અરજી શરૂ થઈ છે 03 માર્ચ 2022 પ્રતિ 21 માર્ચ 2022. રસ ધરાવતા ઉમેદવારો હવે DBRAU વેબસાઇટની મુલાકાત લઈને તેમનું ફોર્મ ભરી શકે છે (www.dbrau.org.in) અથવા તેઓ અમારી પોસ્ટમાં નીચે આપેલ ડાયરેક્ટ લિંક દ્વારા તેમનું ફોર્મ પણ ભરી શકે છે.

DBRAU Ph.D એન્ટ્રન્સ એડમિટ કાર્ડ વિશે:-

જે ઉમેદવારોએ પીએચડી એડમિશન 2022 માં રજીસ્ટ્રેશન કરાવ્યું છે, તેઓએ પ્રવેશ પરીક્ષા માટે હાજર રહેવું પડશે 03 એપ્રિલ 2022. પ્રવેશ પરીક્ષામાં બેસવા માટે, ઉમેદવારોએ તેમનું એડમિટ કાર્ડ ડાઉનલોડ કરવું પડશે. જે પરીક્ષાના 02 થી 03 દિવસ પહેલા વેબસાઈટ પર ઉપલબ્ધ થશે. પ્રવેશ પ્રવેશ કાર્ડમાં ઉમેદવારો પરીક્ષાનું સ્થળ અને ચોક્કસ સમય ચકાસી શકે છે. એડમિટ કાર્ડ વિના, ઉમેદવારો પરીક્ષામાં હાજર રહી શકશે નહીં.

DBRAU Ph.D એન્ટ્રન્સ એડમિટ કાર્ડ કેવી રીતે ડાઉનલોડ કરવું :-

  • યુનિવર્સિટીની વેબસાઇટની મુલાકાત લો “www.dbrau.org.in
  • “Ph.D એડમિટ કાર્ડ” લિંક શોધવા માટે પૃષ્ઠ નીચે સ્ક્રોલ કરો.
  • “Ph.D એડમિટ કાર્ડ” લિંક પર ક્લિક કરો.
  • તમારું એડમિટ કાર્ડ ડાઉનલોડ કરવા માટે તમારી વિગતો દાખલ કરો.
  • સબમિટ પર ક્લિક કરો.

આગરા યુનિવર્સિટી પીએચડી પ્રવેશ પ્રવેશ કાર્ડ 2022 ની મહત્વપૂર્ણ લિંક્સ

બધા ઉમેદવારો કૃપા કરીને તમારી ટિપ્પણી કોમેન્ટ બોક્સમાં મૂકો. જો ઉમેદવારો પાસે પ્રવેશ પરીક્ષાના એડમિટ કાર્ડ અંગે કોઈ પ્રશ્ન/સૂચન હોય તો ઉમેદવારો કૃપા કરીને અમારી સાથે પૂછો. વધુ વિગતો માટે કૃપા કરીને અમારી વેબસાઇટની મુલાકાત લો. www.Jobriya.in

Leave a Comment