વહીવટી અધિકારી માટે SINP ભરતી 2022

સાહા ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ન્યુક્લિયર ફિઝિક્સ ભરતી 2022 saha.ac.in SINP નોકરીઓ. નવીનતમ નોકરી: સાહા ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ન્યુક્લિયર ફિઝિક્સ (SINP) એડમિનિસ્ટ્રેટિવ ઓફિસર ભરતી 2022 માટે અરજી આમંત્રિત કરે છે.

સાહા ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ન્યુક્લિયર ફિઝિક્સ (SINP) એડમિનિસ્ટ્રેટિવ ઓફિસરની ભરતી 2022 માટે અરજી આમંત્રિત કરે છે


સાહા ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ન્યુક્લિયર ફિઝિક્સ (SINP)
વહીવટી અધિકારી III (AO-III) ની ભરતી માટે અરજીઓ આમંત્રિત કરે છે

વહીવટી અધિકારી III (AO-III)

જોબ સ્થાન:
બિધાનનગર, કોલકાતા, 700064 પશ્ચિમ બંગાળ

છેલ્લી તારીખ: 7મી એપ્રિલ 2022

કામદારનો પ્રકાર: આખો સમય

ખાલી જગ્યાઓની સંખ્યા: 1 પોસ્ટ

શૈક્ષણિક લાયકાત: લેવલ 9/10માં ઓછામાં ઓછા 5 વર્ષના અનુભવ સાથે માસ્ટર ડિગ્રી અથવા સુપરવાઇઝરી/જવાબદાર પદ પર ખરીદી/સ્ટોર્સમાં પ્રશંસનીય મેરિટ સાથે ઓછામાં ઓછા 12 વર્ષના અનુભવ સાથે માસ્ટર ડિગ્રી. ઇચ્છનીય: MBA (મટીરીયલ મેનેજમેન્ટ/સ્ટોર્સ/પરચેઝ/ઇન્વેન્ટરી મેનેજમેન્ટ વગેરેમાં વિશેષતા). GOI ના નિયમો, વિનિયમો અને પ્રક્રિયાનું સારું જ્ઞાન અને પોતાના કાર્યક્ષેત્રને લગતા સંબંધિત દસ્તાવેજો તૈયાર કરવા માટે કોમ્પ્યુટરના ઉપયોગથી સારી રીતે વાકેફ.

પગાર ધોરણ:
INR
1.16
/- લાખ (અંદાજે)

ઉંમર મર્યાદા: અરજીઓ મેળવવાની અંતિમ તારીખે 45 વર્ષ.

અરજી ફી: કોલકાતા ખાતે ચૂકવવાપાત્ર સાહા ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ન્યુક્લિયર ફિઝિક્સની તરફેણમાં રૂ.500/- (માત્ર પાંચસો રૂપિયા) ડિમાન્ડ ડ્રાફ્ટના સ્વરૂપમાં સબમિટ કરવાના રહેશે. તમામ મહિલા ઉમેદવારો અને શારીરિક રીતે વિકલાંગ અને ભૂતપૂર્વ સૈનિકોના ઉમેદવારોને હાલના સરકારી આદેશો મુજબ અરજી ફી ભરવામાંથી મુક્તિ આપવામાં આવી છે. SC/ST ઉમેદવારોને માત્ર તેમના માટે આરક્ષિત જગ્યાઓ માટે અરજી ફી ભરવામાંથી મુક્તિ આપવામાં આવી છે.

પસંદગી પ્રક્રિયા: શોર્ટલિસ્ટ થયેલા ઉમેદવારોને લેખિત કસોટી અને ઈન્ટરવ્યુ માટે બોલાવવામાં આવશે અને આ હેતુ માટે રચવામાં આવેલી પસંદગી સમિતિ, સક્ષમ અધિકારીને ઉમેદવારોની પેનલની ભલામણ કરશે. ત્યારબાદ, સક્ષમ અધિકારીની મંજૂરી મુજબ ઓફર કરવામાં આવશે.

કેવી રીતે અરજી કરવી:

અરજીઓ (ડુપ્લિકેટમાં) નિયત અરજી ફોર્મમાં (વેબસાઈટ પર ઉપલબ્ધ છે www.saha.ac.in) સુપરસ્ક્રિપ્ટેડ “વહીવટી અધિકારી III (AO-III) ની પોસ્ટ માટે અરજી – ખરીદી/સ્ટોર્સ” ડિમાન્ડ ડ્રાફ્ટ (જ્યાં લાગુ હોય ત્યાં) અને વય, શૈક્ષણિક લાયકાત, અનુભવ અને સમર્થનમાં યોગ્ય સ્વ-પ્રમાણિત દસ્તાવેજોના સ્વરૂપમાં આવશ્યક ફી સાથે. ને જાતિ પ્રમાણપત્ર મોકલી શકાશે પ્રોફેસર-ઈન્ચાર્જ, રજિસ્ટ્રાર ઑફિસ, સાહા ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ન્યુક્લિયર ફિઝિક્સ, 1/AF, બિધાનનગર, કોલકાતા-700064 જેથી પોસ્ટ દ્વારા 07 એપ્રિલ 2022ના રોજ અથવા તે પહેલાં પહોંચી શકાય. છેલ્લી તારીખ પછી મળેલી અરજીને “અસ્વીકાર” ગણવામાં આવશે. જરૂરી દસ્તાવેજો વગરની અરજીને પણ “અસ્વીકાર” ગણવામાં આવશે. અરજી મેળવવાની છેલ્લી તારીખ પછી યોગ્ય ચેનલ દ્વારા પ્રાપ્ત થયેલ અરજી પણ “અસ્વીકાર” કરવામાં આવશે.

મહત્વપૂર્ણ તારીખો:

આના રોજ પ્રકાશિત: 12મી માર્ચ 2022

અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ છે: 7મી એપ્રિલ 2022

વધુ વિગતો માટે, કૃપા કરીને અધિકૃત સૂચનાનો સંદર્ભ લો

સાહા ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ન્યુક્લિયર ફિઝિક્સ નીચેની જગ્યાઓ માટે ભરતી:

સાહા ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ન્યુક્લિયર ફિઝિક્સમાં સક્રિય નોકરીઓની સૂચિ. અન્ય સંબંધિત નોકરીઓ સાહા ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ન્યુક્લિયર ફિઝિક્સ ભરતી સૂચના

વહીવટી અધિકારી III (AO-III) (1 પોસ્ટ)

જોબ વિગતો જુઓ

અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ: 7મી એપ્રિલ 2022

જોબ સ્થાન: બિધાનનગર, કોલકાતા

પગાર ધોરણ: INR1.16

પોસ્ટ ડોક્ટરલ ફેલો (1 પોસ્ટ)

જોબ વિગતો જુઓ

અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ: 14મી માર્ચ 2022

જોબ સ્થાન: 1/AF સોલ્ટલેક, કોલકાતા

પગાર ધોરણ: INR1.16

સમાપ્ત થયેલ નોકરીઓ

જૂની નોકરીઓની યાદી.

સાહા ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ન્યુક્લિયર ફિઝિક્સની ભરતી વિશે

સાહા ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ન્યુક્લિયર ફિઝિક્સ (SINP) એ કોલકાતાના બિધાનનગરમાં સ્થિત ભૌતિક અને બાયોફિઝિકલ સાયન્સમાં મૂળભૂત સંશોધન અને તાલીમની સંસ્થા છે. આ સંસ્થાનું નામ પ્રખ્યાત ભારતીય ભૌતિકશાસ્ત્રી મેઘનાદ સાહાના નામ પરથી રાખવામાં આવ્યું છે. SINP એ અણુ ઉર્જા વિભાગના વહીવટી નિયંત્રણ હેઠળની એક સ્વાયત્ત સંશોધન સંસ્થા છે. આ સંસ્થા એક ગવર્નિંગ કાઉન્સિલ દ્વારા સંચાલિત થાય છે જેનું નેતૃત્વ ભારતના અણુ ઊર્જા આયોગના અધ્યક્ષ કરે છે. આ સંસ્થામાં સંશોધન પ્રવૃતિઓ વ્યાપકપણે બે પ્રવાહમાં વિભાજિત છે: ભૌતિકશાસ્ત્ર અને બાયોફિઝિક્સ.

સાહા ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ન્યુક્લિયર ફિઝિક્સની ભરતી સંશોધન સ્ટાફ જેવી અનેક જગ્યાઓ માટે કારકિર્દીની શ્રેષ્ઠ તકો પ્રદાન કરે છે. રસ ધરાવતા ઉમેદવારો જૈવિક વિજ્ઞાન (બાયોકેમિસ્ટ્રી, માઇક્રોબાયોલોજી, બાયોટેક્નોલોજી, પ્રાણીશાસ્ત્ર, શરીરવિજ્ઞાન અને વનસ્પતિશાસ્ત્ર)ના કોઈપણ વિદ્યાશાખામાં M.Sc માં અભ્યાસક્રમો કરી શકે છે.

સત્તાવાર સરનામું:

સાહા ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ન્યુક્લિયર ફિઝિક્સ સેક્ટર-1, બ્લોક-એએફ બિધાનનગર કોલકાતા-700 064 ભારત
કોલકાતા,
પશ્ચિમ બંગાળ

ફોન: +91-33-2337-4637

ફેક્સ: 2337-5345


વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્નો (FAQs)

કેટલી જગ્યાઓ ખાલી છે?

કુલ 1 જગ્યા ખાલી છે. વહીવટી અધિકારી III (AO-III): 1 જગ્યાઓ,

વહીવટી અધિકારી III (AO-III) માટે પગાર ધોરણ શું છે?

પેસ્કેલ નીચે મુજબ છે વહીવટી અધિકારી III (AO-III): INR1.16,

હું સાહા ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ન્યુક્લિયર ફિઝિક્સમાં એડમિનિસ્ટ્રેટિવ ઑફિસર III (AO-III) નોકરી માટે ક્યારે અરજી કરી શકું?

તમે આપેલા સત્તાવાર દસ્તાવેજમાંથી પસાર થઈ શકો છો, અને ઑનલાઇન અરજી કરવા માટે સૂચનાઓને અનુસરો. સત્તાવાર પીડીએફમાં ઉલ્લેખિત તારીખોને હંમેશા અનુસરો.

જો પસંદ કરવામાં આવે તો મને ક્યાં મૂકવામાં આવશે?

પસંદ કરાયેલ ઉમેદવારને કોલકાતાના બિધાનનગરમાં મૂકવામાં આવશે

આ નોકરી માટે અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ ક્યારે છે?

આ નોકરી માટે અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ છે 7મી એપ્રિલ, 2022

હું આ નોકરી માટે કેવી રીતે અરજી કરી શકું?

આ નોકરી સંબંધિત સંપૂર્ણ માહિતી આ પૃષ્ઠ પર આપવામાં આવી છે. સત્તાવાર દસ્તાવેજની લિંક પણ આપવામાં આવી છે. ઉમેદવારોને ઓનલાઈન અરજી કરતા પહેલા તેમાંથી સંપૂર્ણ રીતે પસાર થવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. જો નોકરીમાં તમને રુચિ છે અને તમે વહીવટી અધિકારી III (AO-III) માટે લાયક છો, તો નીચે આપેલ ઓનલાઈન અરજી કરો લિંક પર ક્લિક કરો. તમે ઓનલાઈન અરજી કરી શકો છો. યાદ રાખો કે આ નોકરી માટે અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ છે 7મી એપ્રિલ, 2022

Leave a Comment