રાજસ્થાન બોર્ડ એડમિટ કાર્ડ 2022 ડાઉનલોડ કરો RBSE વર્ગ 10મી 12મી પરીક્ષાની તારીખ

રાજસ્થાન બોર્ડ એડમિટ કાર્ડ 2022 ડાઉનલોડ કરો રાજસ્થાન બોર્ડ ક્લાસ 10મા અને 12મા ક્લાસ એડમિટ કાર્ડ્સ 2022 ચેક કરો આરબીએસઈ પરીક્ષા એડમિટ કાર્ડ મેળવો રાજસ્થાન બોર્ડ ઓફ સેકન્ડરી એજ્યુકેશન 10મી અને 12મી કોલ લેટર ઉપલબ્ધતા / રીલીઝિંગ / આગામી તારીખ 2022 માં રાજ બોર્ડની પરીક્ષાની તારીખ અને તારીખ ડાઉનલોડ કરો

રાજસ્થાન બોર્ડ એડમિટ કાર્ડ 2022

રાજસ્થાન બોર્ડ એડમિટ કાર્ડ 2021 RBSE 10મી 12મી પરીક્ષાની તારીખ

12.03.2022 ના રોજ નવીનતમ અપડેટ: રાજસ્થાન બોર્ડ 15મી માર્ચ 2022થી તેમના 10મા અને 12મા ધોરણના બોર્ડની પરીક્ષાનું એડમિટ કાર્ડ બહાર પાડશે. http://rajeduboard.rajasthan.gov.in/. ઉમેદવારો નવીનતમ અપડેટ્સ અને સમાચારો માટે અમારી સાથે જોડાયેલા રહો.

રાજસ્થાન બોર્ડ 10મા/12મા ધોરણનું એડમિટ કાર્ડ 2022 ડાઉનલોડ કરો
15મી માર્ચ 2022થી ઉપલબ્ધ

પરીક્ષા-2022 માટે એડમિટ કાર્ડ અને કેન્દ્ર સામગ્રી અંગે સૂચના

બોર્ડ વિશે:

માધ્યમિક શિક્ષણ બોર્ડ, રાજસ્થાન (સંક્ષિપ્ત BSER) એ ભારતીય રાજ્ય રાજસ્થાનમાં શાળા સ્તરના શિક્ષણ માટેનું શિક્ષણ બોર્ડ છે. BSER એ રાજસ્થાન સરકારની રાજ્ય એજન્સી છે અને તેનું મુખ્ય મથક અજમેરમાં છે. રાજસ્થાન રાજ્યમાં માધ્યમિક શિક્ષણના પ્રચાર અને વિકાસ માટે બોર્ડ જવાબદાર છે. BSER ની સ્થાપના વર્ષ 1957 માં કરવામાં આવી હતી અને તેની રચના રાજસ્થાન માધ્યમિક શિક્ષણ અધિનિયમ 1957 હેઠળ કરવામાં આવી હતી.

તારીખ શીટ વિશે:

રાજસ્થાન બોર્ડે 10મી અને 12મી બોર્ડની પરીક્ષાઓ માટે સ્કીમ/ટાઇમ ટેબલ જાહેર કર્યું છે. રાજસ્થાન બોર્ડની પરીક્ષાઓ આજથી શરૂ થશે માર્ચ/એપ્રિલ 2022. પ્રેક્ટિકલ માટે તમારી શાળા/કોલેજમાં સંપર્ક કરો. WB ડેટ શીટ 2022 અહીં જાહેર કરવામાં આવી છે. રાજસ્થાન બોર્ડ પરીક્ષા શેડ્યૂલ 2022 સંબંધિત વધુ અપડેટ્સ માટે અમારી સાથે જોડાયેલા રહો. તે રાજસ્થાન બોર્ડની સત્તાવાર વેબસાઇટ પર જોઈ શકાય છે.

પરીક્ષાઓ વિશે:

રાજસ્થાન બોર્ડે બંને વર્ગો માટે પરીક્ષા યોજના બહાર પાડી છે અને પરીક્ષાઓ આજથી શરૂ થઈ રહી છે માર્ચ / એપ્રિલ 2022 અને માર્ચના અંતમાં પરીક્ષા પૂર્ણ થશે. રાજસ્થાને પરીક્ષાની પેટર્ન બદલી છે તેથી વિદ્યાર્થીઓને પરીક્ષાની સારી તૈયારી કરવા વિનંતી કરવામાં આવી છે.

રાજસ્થાન બોર્ડ પરીક્ષા એડમિટ કાર્ડ વિશે:

રાજસ્થાન બોર્ડ ટૂંક સમયમાં સત્તાવાર વેબસાઇટ પર ઇ-એડમિટ કાર્ડ અપલોડ કરશે. તેથી વિદ્યાર્થીઓને વિનંતી કરવામાં આવે છે કે દરરોજ અમારી પોસ્ટ તપાસો જેથી કરીને તમામ વિગતો અને નવીનતમ અપડેટ અમારી વેબસાઇટ દ્વારા મેળવી શકાય.

પ્રવેશ કાર્ડ ઉપલબ્ધતા સ્થિતિ ટૂંક સમયમાં ઉપલબ્ધ
પ્રવેશ કાર્ડ ઉપલબ્ધતા તારીખ માર્ચ 2022
પરીક્ષાનું નામ બોર્ડ પરીક્ષાઓ
પરીક્ષા તારીખ 24 માર્ચથી 26 એપ્રિલ 2022
સંસ્થા નુ નામ બોર્ડ ઓફ સેકન્ડરી એજ્યુકેશન રાજસ્થાન (BSER) (केंद्रीय माध्यमिक शिक्षा बोर्ड)
સંસ્થાની વેબસાઇટ http://rajeduboard.rajasthan.gov.in/

રાજસ્થાન બોર્ડના ધોરણ 10મા 12મા એડમિટ કાર્ડને કેવી રીતે ડાઉનલોડ કરવું:

  • સત્તાવાર વેબસાઇટની મુલાકાત લો – http://rajeduboard.rajasthan.gov.in/
  • લિંક શોધો 10મી અને 12મી પરીક્ષા એડમિટ કાર્ડ/ હોલ ટિકિટ 2022
  • તમારો રોલ નંબર/ નોંધણી નંબર દાખલ કરો
  • પછી તમારી જન્મ તારીખ/પાસવર્ડ
  • કેપ્ચા કોડ લખો
  • સબમિટ બટન પર ક્લિક કરો
  • તમારું એડમિટ કાર્ડ ડાઉનલોડ કરો

અંતિમ શબ્દો:

તમામ વિદ્યાર્થીઓ તારીખ શીટ, પરિણામ અને એડમિટ કાર્ડ વિશે વધુ નવીનતમ અપડેટ અમારી સાથે રહે છે. અમારી પેનલ નવીનતમ અપડેટ્સ પોસ્ટ કરશે તેથી અમારી સાથે જોડાયેલા રહો www.jobriya.in

તે વિદ્યાર્થીઓને કોઈપણ પ્રકારની શંકા હોય અથવા તેઓને આ પોસ્ટ અંગે કોઈ પ્રશ્ન હોય જેથી તેઓ અમારા ટિપ્પણી વિભાગમાં પૂછી શકે. અમારી પેનલ ટૂંક સમયમાં તમને મદદ કરશે અને તમારી બધી શંકાઓ અને પ્રશ્નોનું નિરાકરણ કરવામાં આવશે. આભાર www.jobriya.in

Leave a Comment