દુર્ગ યુનિવર્સિટી પરીક્ષા ટાઈમ ટેબલ 2022 (આઉટ) BA M.Sc M.Com MA સ્કીમ

દુર્ગ યુનિવર્સિટી પરીક્ષા સમયપત્રક 2022 હેમચંદ યાદવ વિશ્વવિદ્યાલય તારીખ પત્રક 2022 BA B.Com B.Sc MA M.Sc M.Com MBA 1st/2nd/3rd સેમેસ્ટર વાર્ષિક પરીક્ષા યોજના/શિડ્યૂલ 2022 દુર્ગ યુનિવર્સિટી ઓડ ઈવન ટાઈમ 2022 UG PG ની દુર્ગ યુનિવર્સિટી પરીક્ષાનું સમયપત્રક ભાગ – 1 2 3 પરીક્ષાની તારીખો અપડેટ્સ

દુર્ગ યુનિવર્સિટી પરીક્ષા ટાઈમ ટેબલ 2022

દુર્ગ યુનિવર્સિટી પરીક્ષા સમય કોષ્ટક

12 માર્ચ 2022 ના રોજ નવીનતમ અપડેટ્સ :- દુર્ગ યુનિવર્સિટીએ વાર્ષિક પરીક્ષા જાહેર કરી છે MA, M નું ટાઈમ ટેબલ 2022હોટેલ મેનેજમેન્ટમાં એસસી, એમકોમ અને પીજી ડિપ્લોમા. વિદ્યાર્થીઓ નીચે આપેલ સીધી લિંક દ્વારા તેમની પરીક્ષાની તારીખ ચકાસી શકે છે…

સમય સારણી :-વાર્ષિક પરીક્ષા 2022 કે આંતરિક સ્નાતક (એમ.એ./એમ.એમ.સી./એમ.કોમ. અને પીજી ડિપ્લોમા ઇન હોટેલ વિદ્યાર્થીઓ) વિદ્યાર્થીઓની સમય સારણી (સમય કોષ્ટક) – 11 માર્ચ 2022

अधिसूचना :- સેમેસ્ટર પરીક્ષા (प्रथम, तृतीय एवं पंचम) અને એલબી (द्वितीय/चतुर्थ/षष्टम -ATKT) સત્ર 2021-22 કે પરીક્ષા પછીના આદેશ સુધી અંતમાં કિયેંગ સંબંધ | – 13 જાન્યુઆરી 2022

હેમચંદ યાદવ વિશ્વવિદ્યાલય વિશે:-

હેમચંદ યાદવ વિશ્વવિદ્યાલય અથવા હેમચંદ યાદવ યુનિવર્સિટી, અગાઉ દુર્ગ વિશ્વવિદ્યાલય, ભારતના છત્તીસગઢના દુર્ગમાં આવેલી રાજ્ય યુનિવર્સિટી છે. 2015 માં હાલની પંડિત રવિશંકર શુક્લા યુનિવર્સિટી, રાયપુરના વિભાજન પછી યુનિવર્સિટી અસ્તિત્વમાં આવી છે. યુનિવર્સિટીનું નામ પાછળથી 2018 માં ભૂતપૂર્વ રાજકારણી હેમચંદ યાદવના નામ પર રાખવામાં આવ્યું હતું. યુનિવર્સિટીના અધિકારક્ષેત્રમાં 119 સંલગ્ન કોલેજોનો સમાવેશ થાય છે[દુર્ગજિલ્લાઓમાંસ્થિતછેબેમેટરાબાલોદરાજનાંદગાંવઅનેકબીરધામવિશ્વવિદ્યાલયનીઅસ્થાયીકચેરીત્રણમાળનીજૂનીગર્લ્સપીજીકોલેજકેમસબિલ્ડીંગરાયપુરનાકાદુર્ગ(સીજી)માંસ્થાપિતકરવામાંઆવીછેજેનવીયુનિવર્સિટીનેફાળવવામાંઆવીછે[situatedinthedistrictsofDurgBemetaraBalodRajnandgaonandKabirdhamThetemporaryofficeoftheVishwavidyalayahasbeensetupinthethreestoriedoldGirls’PGCollegeCamusBuildingRaipurNakaDurg(CG)whichhasbeenallottedtotheNewUniversity

દુર્ગ યુનિવર્સિટી દ્વારા ઓફર કરાયેલા અભ્યાસક્રમો:-

  • અંડરગ્રેજ્યુએટ અભ્યાસક્રમો
  • અનુસ્નાતક અભ્યાસક્રમો
  • વ્યવસાયિક અભ્યાસક્રમો
  • પ્રમાણપત્ર અભ્યાસક્રમો

દુર્ગ યુનિવર્સિટીની પરીક્ષાઓ વિશે:-

હેમચંદ યાદવ વિશ્વવિદ્યાલય દ્વારા આગામી પરીક્ષા માટેની તારીખ પત્રક પ્રકાશિત કરવામાં આવી છે. વિદ્યાર્થીઓ હવે કોર્સ પ્રમાણે તેમની ડેટ શીટ ચેક કરી શકશે. યુનિવર્સિટીની પરીક્ષાનું સમયપત્રક (તારીખ શીટ) યુનિવર્સિટીની અધિકૃત વેબસાઇટ પર પ્રકાશિત કરવામાં આવી છે અથવા વિદ્યાર્થીઓ અહીં પણ તપાસ કરી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓને કોઈપણ પ્રકારની માહિતી માટે સંપર્કમાં રહેવા વિનંતી છે.

દુર્ગ યુનિવર્સિટી પરીક્ષા સમય કોષ્ટક 2021 – 2022

અંતિમ શબ્દો:

વિદ્યાર્થીઓ તેમની પરીક્ષાની તારીખ પત્રક ઉપર કોષ્ટકમાં આપેલી લિંક પરથી ચકાસી શકે છે અને વિદ્યાર્થીઓ અમારી વેબસાઇટ લિંકને બુકમાર્ક પણ કરી શકે છે (www.Jobriya.inદુર્ગ યુનિવર્સિટી પરીક્ષાઓ સંબંધિત વધુ અપડેટ્સ માટે.

ઉમેદવારો તેમની સંબંધિત ટિપ્પણીઓ ટિપ્પણી બોક્સમાં મૂકી શકે છે. ઉમેદવારો આ પોસ્ટ સંબંધિત કોઈપણ ક્વેરી શેર કરી શકે છે. અમારી પેનલ તમારી ક્વેરી શક્ય તેટલી વહેલી તકે ઉકેલશે. www.jobriya.in

FAQ (વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્નો)

હેમચંદ યાદવ (દુર્ગ) યુનિવર્સિટી અંડર ગ્રેજ્યુએટ અને પોસ્ટ ગ્રેજ્યુએટ પરીક્ષા શેડ્યૂલ ક્યારે બહાર પાડશે?

યુનિવર્સિટીએ વિવિધ અભ્યાસક્રમોની પરીક્ષાનું સમયપત્રક બહાર પાડ્યું છે અને બાકીના અભ્યાસક્રમોની સૂચિ ટૂંક સમયમાં જાહેર કરવામાં આવશે. વિદ્યાર્થીઓ યુનિવર્સિટીની અધિકૃત વેબસાઇટની મુલાકાત લઈને તેમની પરીક્ષાની તારીખ ચકાસી શકે છે અથવા તેઓ અમારી પોસ્ટ પરથી પણ ચકાસી શકે છે.

હું હેમચંદ યાદવ (દુર્ગ) યુનિવર્સિટીમાં પરીક્ષાનું સમયપત્રક કેવી રીતે તપાસી શકું?

પગલું – 1. યુનિવર્સિટીની વેબસાઇટની મુલાકાત લો “www.durguniversity.ac.in
પગલું – 2. તમારા કર્સરને ” પર મૂકોસ્ટુડન્ટ્સ કોર્નર“ટેબ, શોધવા માટે”ટાઈમ ટેબલ“તેમાં વિકલ્પ.
પગલું – 3. ” પર ક્લિક કરોટાઈમ ટેબલ” વિકલ્પ.
પગલું – 4. હવે તમે તમારા અભ્યાસક્રમ મુજબ, તમારી પરીક્ષાનું સમયપત્રક ચકાસી શકો છો.

Leave a Comment