તમિલનાડુ 10મી તારીખ પત્રક 2022 ડાઉનલોડ કરો TNBSE SSLC પરીક્ષા યોજના

તામિલનાડુના 10 તારીખ શીટ 2022 TNBSE પરીક્ષા યોજના તમિળનાડુ બોર્ડ 10 મી યોજના 2022 તામિલનાડુમાં 10 પરીક્ષા સુનિશ્ચિત 2022 તમિળનાડુ બોર્ડ ટીએન 10 வது போர்டு தேதி தாள் ઓફ સેકન્ડરી એજ્યુકેશન તમિળનાડુ બોર્ડ தேர்வு திட்டம் தேர்வு அட்டவணை તામિલનાડુ 10 સમયનો ટેબલ (அரசுத் தேர்வுகள் இயக்ககம்) પરીક્ષા યોજના

તમિલનાડુ 10મી તારીખ પત્રક 2022

તમિલનાડુ 10મી તારીખ પત્રક 2022

08 મે 2022 ના રોજ નવીનતમ અપડેટ: તમિલનાડુ બોર્ડે 10મી બોર્ડ પરીક્ષાની તારીખ પત્રક / મે 2022નું સમયપત્રક શેડ્યૂલ બહાર પાડ્યું છે… બોર્ડની પરીક્ષા 6ઠ્ઠી મે 2022 થી 30મી મે 2022 સુધી શરૂ થશે. ઉમેદવારો નીચે આપેલ લિંક દ્વારા તેમની પરીક્ષાનું સમયપત્રક ચકાસી શકે છે…

મે 2022 ની SSLC પરીક્ષાનું ટાઇમ ટેબલ ડાઉનલોડ કરો

તમિલનાડુ બોર્ડ વિશે:-

તમિલનાડુ બોર્ડ ઓફ સેકન્ડરી એજ્યુકેશન, 1910 માં સ્થપાયેલ, શિક્ષણ વિભાગ, તમિલનાડુ, ભારત સરકારના કાર્યક્ષેત્ર હેઠળ છે. માધ્યમિક (વર્ગ 10મા) સ્તર સુધી અને અંત સુધી, શિક્ષણના નીચેના પ્રવાહો ઓફર કરવામાં આવે છે: SSLC (માધ્યમિક શાળા છોડવાનું પ્રમાણપત્ર) પ્રવાહ, એંગ્લો-ઈન્ડિયન પ્રવાહ, ઓરિએન્ટલ સ્કૂલ લીવીંગ સર્ટિફિકેટ (OSLC) પ્રવાહ અને મેટ્રિક પ્રવાહ . અને ઉચ્ચ માધ્યમિક (વર્ગ 11 અને 12) માટે એક એકીકૃત પ્રવાહ છે જે ઉચ્ચતર માધ્યમિક પ્રમાણપત્ર (HSC) ના પુરસ્કાર તરફ દોરી જાય છે.

તમિલનાડુ બોર્ડની પરીક્ષાની તારીખ શીટ વિશે:

તમિલનાડુ સ્ટેટ બોર્ડ ઑફ સ્કૂલ એક્ઝામિનેશન 10મા ધોરણના અંતે બે બોર્ડ પરીક્ષાઓ-એકનું આયોજન કરીને વિદ્યાર્થીઓની પ્રગતિનું મૂલ્યાંકન કરે છે. 10મા ધોરણની બોર્ડ પરીક્ષાઓના સ્કોર્સનો ઉપયોગ યુનિવર્સિટીઓ દ્વારા પાત્રતા નક્કી કરવા અને તેમના કાર્યક્રમોમાં પ્રવેશ માટે કટ-ઓફ તરીકે કરવામાં આવે છે. TNBSE (માધ્યમિક શિક્ષણ બોર્ડ TN) 10મા ધોરણની પરીક્ષા 2022 માટે તારીખ શીટ અને પરીક્ષાનું સમયપત્રક બહાર પાડ્યું છે. તે TNBSE સત્તાવાર વેબસાઇટ પર ચકાસી શકાય છે. તેથી આ પરીક્ષાઓમાં ભાગ લેવા જઈ રહેલા તમામ ઉમેદવારોને સૂચિત કરવામાં આવશે કે TNBSE બોર્ડ પરીક્ષાની તારીખ પત્રક 2022 સત્તાવાર વેબસાઇટ પર અપલોડ કરવામાં આવશે. વિદ્યાર્થીઓને વેબસાઈટ ચેક નોટિફિકેશન સાથે સમયસર સંપર્કમાં રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે.

તમિલનાડુ બોર્ડ 10મા ધોરણની તારીખ શીટ:

તમિલનાડુ બોર્ડ 10મું ટાઈમ ટેબલ 2022 સત્તાવાર બોર્ડ દ્વારા જાહેર કરવામાં આવ્યું છે. તમિલનાડુ બોર્ડના વિદ્યાર્થીઓ તેમની પરીક્ષાની તારીખો જાણવા ઉત્સુક છે. તેથી, પરીક્ષા 2022 માટે તેમની અધિકૃત વેબસાઈટ પર અધિકૃત સૂચના બહાર પાડવામાં આવી છે. જે વિદ્યાર્થીઓ 10મી પરીક્ષા આપવા જઈ રહ્યા છે તેઓને સત્તાવાર વેબસાઈટ પર નિયમિતપણે SSC પરીક્ષા કાર્યક્રમ તપાસવાનું સૂચન કરવામાં આવે છે.

TN 10મી/SSLC પરીક્ષા સમય કોષ્ટક/તારીખ પત્રક મે-2022

પરીક્ષાઓ સવારે 10.00 વાગ્યે શરૂ થાય છે અને બપોરે 01.15 વાગ્યે સમાપ્ત થાય છે

તારીખ DAY સત્ર વિષય
06-મે-2022 શુક્રવાર ભાગ – I ભાષા
14-મે-2022 શનિવાર ભાગ – IV વૈકલ્પિક ભાષા
18-મે-2022 બુધવાર ભાગ – II અંગ્રેજી
21-મે-2022 શનિવાર ભાગ – IV વ્યાવસાયિક વિષયો
24-મે-2022 મંગળવારે ભાગ – III ગણિત
26-મે-2022 ગુરુવાર ભાગ – III વિજ્ઞાન
30-મે-2022 સોમવાર ભાગ – III સામાજિક વિજ્ઞાન

TNBSE 10મી તારીખ પત્રક 2022 માટે મહત્વની તારીખો :

તારીખ શીટ 10મી વર્ગ
પરીક્ષા માટે સમય 06 મે થી 30 મે 2022
પરીક્ષા શિફ્ટ સમય સવાર અને સાંજ
તારીખ શીટ રીલીઝ કરવાનો સમય 03-માર્ચ-2022
તારીખ શીટ ઉપલબ્ધતા સ્થિતિ હવે ઉપલબ્ધ છે
સંસ્થા નુ નામ સરકારી પરીક્ષાઓનું નિયામક (அரசுத் தேர்வுகள் இயக்கம்)
સત્તાવાર વેબસાઇટ www.dge.tn.gov.in

TNBSE 10મી તારીખ શીટ/ટાઇમ ટેબલ ડાઉનલોડ કરવાનાં પગલાં:-

  • સૌ પ્રથમ વેબસાઇટની સત્તાવાર વેબસાઇટની મુલાકાત લો TNBSE(લિંક નીચે આપેલ છે)
  • હોમ પેજ પર પરીક્ષા વિભાગની લિંક પર ક્લિક કરો.
  • તે વિભાગમાં TNBSE 2022 પરીક્ષાના સમય કોષ્ટક વિશે નવીનતમ સૂચના શોધો.
  • ઇચ્છિત લિંક પસંદ કરો 10મા ધોરણની તારીખ પત્રક 2022 તમારી સ્ક્રીન પર બતાવવામાં આવશે.
  • તમારા કમ્પ્યુટરમાં ટાઇમ ટેબલ/ડેટ શીટ ડાઉનલોડ કરો.
  • ટાઈમ ટેબલની પ્રિન્ટ આઉટ લો અને જ્યારે પણ તમને જરૂર હોય ત્યારે જુઓ.

નૉૅધ:- આ પગલાંને અનુસર્યા પછી પીડીએફ ફાઇલ ડાઉનલોડ થશે. આ પીડીએફ ફાઇલનો ઉપયોગ કરીને તમે પરીક્ષાનો દિવસ અને સમય, પરીક્ષાનો દિવસ, વિષય કોડ અને વિષયનું નામ જોઈ શકો છો.

અંતિમ શબ્દો:

તમિલનાડુ બોર્ડ આગામી મહિના 2022 થી ધોરણ 10ની બોર્ડ પરીક્ષા શરૂ કરવા જઈ રહ્યું છે. તેથી ઉમેદવારોએ તેમની તૈયારી શરૂ કરવી પડશે. બોર્ડની પરીક્ષા માટે માત્ર થોડા જ દિવસો બાકી છે તેથી ઉમેદવારોને સલાહ આપવામાં આવે છે કે તેઓ મૂળભૂત બાબતોને બ્રશ કરે અને અલગ-અલગ પુસ્તકો સાથે વધુ પ્રશ્નોની પ્રેક્ટિસ કરીને તેમનું મન શાર્પ કરે. તમે અમારી વેબસાઇટ પરથી પરીક્ષા અને પરિણામ સંબંધિત તમામ અપડેટ મેળવી શકો છો (https://www.jobriya.in). એ ઉમેરીને અમારો સંપર્ક રાખો “બુકમાર્ક” અમારી વેબસાઇટ પર.

ઉમેદવારો તેમની સંબંધિત ટિપ્પણીઓ ટિપ્પણી બોક્સમાં મૂકી શકે છે. ઉમેદવારો આ પોસ્ટ સંબંધિત કોઈપણ ક્વેરી શેર કરી શકે છે. અમારી પેનલ તમારી ક્વેરી ઉકેલશે. આભાર… (https://www.jobriya.in)

Leave a Comment