1136 પશુધન સહાયક માટે RSMSSB ભરતી 2022

રાજસ્થાન સબઓર્ડિનેટ એન્ડ મિનિસ્ટરીયલ સર્વિસ સિલેક્શન બોર્ડ (RSMSSB) જયપુર, રાજસ્થાન સરકાર દ્વારા 29મી જાન્યુઆરી 2014ના રોજ સામેલ કરવામાં આવ્યું હતું.

બોર્ડ સંબંધિત ભરતી નિયમો અનુસાર લેખિત કસોટીઓ, વ્યાવસાયિક કસોટી અને વ્યક્તિગત ઇન્ટરવ્યુ દ્વારા સક્ષમ, સક્ષમ, ઉચ્ચ કુશળ વ્યક્તિઓની ભરતી કરવાના હેતુથી કાર્ય કરે છે. પસંદગી અને ભરતી પ્રક્રિયાઓ વિકસાવવી જે પરીક્ષણમાં વૈશ્વિક ધોરણોની પુષ્ટિ કરે છે અને વપરાશકર્તા વિભાગ માટે તમામ યોગ્ય માધ્યમો દ્વારા પસંદગીનું વચન આપે છે.

રાજસ્થાન સબઓર્ડિનેટ એન્ડ મિનિસ્ટરીયલ સર્વિસ સિલેક્શન બોર્ડ (RSMSSB) જયપુર, મદદનીશ સુપરવાઈઝર (મહિલા અને બાળ વિકાસ) / જુનિયર ઈજનેર એગ્રીકલ્ચર / જુનિયર સ્કેલ સ્ટેનોગ્રાફર / સ્ટેનો / એન્ફોર્સમેન્ટ ઓફિસર / જુનિયર ડ્રાફ્ટ્સમેન / લાઈબ્રેરી રિસ્ટોરર / આસિસ્ટન્ટ કેશિયરની જગ્યાઓ માટે પરીક્ષાનું આયોજન કરે છે. / વરિષ્ઠ લેબ એટેન્ડન્ટ / લેબોરેટરી મદદનીશ (ફોરેન્સિક લેબ) / ડ્રાઈવર / કારકુન કમ ટાઈપિસ્ટ, વગેરે.

સત્તાવાર સરનામું:

રાજસ્થાન સબઓર્ડિનેટ અને મિનિસ્ટ્રીયલ સર્વિસિસ સિલેક્શન બોર્ડ, સ્ટેટ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ એગ્રીકલ્ચર મેનેજમેન્ટ પ્રિમિસીસ, દુર્ગાપુરા, જયપુર – 302018. રાજસ્થાન, ભારત.
જયપુર,
રાજસ્થાન
302018

ફોન: +91-141-2722520

ફેક્સ:

Leave a Comment