સરગુજા યુનિવર્સિટી પરિણામ 2022 (આઉટ) BA B.Sc B.Com MA ભાગ 1/2/3 પરિણામ

સરગુજા યુનિવર્સિટી પરીક્ષા પરિણામ 2022 (ઘોષિત) UG/ PG પરીક્ષા પરિણામો 2022 તપાસો SGGCG સુધારેલા પરિણામો 2022 ની વાર્ષિક અને સેમેસ્ટર પરીક્ષા સેમેસ્ટર પરીક્ષાઓ માટે wwww.sggcg.in પર ઉપલબ્ધ છે.

સરગુજા યુનિવર્સિટી BA B.Com B.Sc B.Ed MABEMSc પરીક્ષાઓ 2022 SGGCG ઓડ અને ઈવન સેમેસ્ટર પરીક્ષાઓનું પરિણામ 2022 સંત ગહિરા ગુરુ, યુનિવર્સિટી પરિણામ સરગુજા યુનિવર્સિટી 1st/2nd/3rd સેમેસ્ટર પરીક્ષાનું પરિણામ 2021 – 2021-2020 પરિણામ સરગુજા યુનિવર્સિટી @sua1.empfrm.com

સરગુજા યુનિવર્સિટી પરિણામ 2022

સરગુજા યુનિવર્સિટીનું પરિણામ

10 માર્ચ 2022 ના રોજના નવીનતમ અપડેટ્સ :- સરગુજા યુનિવર્સિટી (SU) એ બહાર પાડ્યું છે સુધારેલ પરિણામ સેમેસ્ટર પરીક્ષા જૂન 2021 અને અન્ય વિવિધ અભ્યાસક્રમોની પરીક્ષાના પરિણામો. વિદ્યાર્થીઓ નીચે આપેલ લિંક દ્વારા તેમનું પરિણામ ચકાસી શકે છે…

સરગુજા યુનિવર્સિટીના પરિણામની ઝાંખી

પરીક્ષા વિભાગ સંત ગહિરા ગુરુ વિશ્વવિદ્યાલય, સુરગુજા
પરિણામ અભ્યાસક્રમો BA, B.Sc, B.Com, MA, M.Com, M.Sc, MBA વગેરે.
પરીક્ષા મોડ ઑફલાઇન
સરગુજા યુનિ પરીક્ષા તારીખ ઑગસ્ટ-સપ્ટેમ્બર 2021
પરિણામ વર્ષ/સેમેસ્ટર 1 લી 2 જી 3 જી વર્ષ / 1 લી 2 જી 3 જી 4 5 મુ સેમેસ્ટર
એસજીજીસીજી પરિણામ 2021 તારીખ હવે ઉપલબ્ધ છે
સરગુજા યુનિવર્સિટીના પરિણામની સ્થિતિ બહાર પાડ્યું
તાજેતરમાં જાહેર થયેલ પરિણામ LL.B, BCA, B.Sc, B.Com વગેરે.
પરિણામ મોડ ઓનલાઈન
યુનિવર્સિટી પ્રકાર સ્ટેટ યુનિવર્સિટી
સત્તાવાર સાઇટ www.sggcg.in/

સરગુજા યુનિવર્સિટી વિશે:-

સંત ગહિરા ગુરુ વિશ્વવિદ્યાલય, સુરગુજા અંબિકાપુર (અગાઉનું સરગુજા વિશ્વવિદ્યાલય) 2જી સપ્ટેમ્બર, 2008ના રોજ છત્તીસગઢ વિશ્વવિદ્યાલય અધિનિયમ નંબર 18 દ્વારા સ્થાપિત અને સમાવિષ્ટ કરવામાં આવ્યું છે. યુનિવર્સિટીનું પ્રાદેશિક અધિકારક્ષેત્ર સમગ્ર સરગુજા જિલ્લાના પાંચ વિભાગો સુધી વિસ્તરે છે. આમાં કોરિયા, સુરગુજા, જશપુર, સૂરજપુર અને બલરામપુરનો સમાવેશ થાય છે. યુનિવર્સિટીની સ્થાપના તમામ વિદ્યાશાખાઓમાં જ્ઞાનના પ્રસાર દ્વારા સમાજની સેવા કરવા માટે કરવામાં આવી હતી.

સરગુજા યુનિવર્સિટી દ્વારા ઓફર કરાયેલા અભ્યાસક્રમો:-

સરગુજા યુનિવર્સિટી તેના યુનિવર્સિટી ટીચિંગ ડિપાર્ટમેન્ટ્સ (યુટીડી) માસ્ટર ઓફ આર્ટસ (ફંક્શનલ હિન્દી) માસ્ટર ઓફ સાયન્સ (ફાર્મ-ફોરેસ્ટ્રી) માસ્ટર ઓફ સાયન્સ (બાયોટેકનોલોજી) એલએલએમ દ્વારા વિવિધ કાર્યક્રમો પ્રદાન કરે છે. (માનવ અધિકાર) માસ્ટર ઓફ સાયન્સ (પર્યાવરણ વિજ્ઞાન) ફાર્મસીમાં ડિપ્લોમા

સરગુજા યુનિવર્સિટીની પરીક્ષા વિશે :-

વિદ્યાર્થીઓ માસ્ટર ડિગ્રી પ્રોગ્રામ, બેચલર ડિગ્રી પ્રોગ્રામ, ડિપ્લોમા અને BE/B.Tech પ્રોગ્રામ માટે તેમની સંબંધિત પરીક્ષા યોજના ડાઉનલોડ કરી શકે છે. આ અભ્યાસક્રમો માટેની સેમેસ્ટર પરીક્ષામાં યોજાશે ડિસેમ્બર/જાન્યુઆરી અને માર્ચ/એપ્રિલ પરીક્ષાઓ બપોર અને બપોરના બે સત્રમાં લેવામાં આવશે. પરીક્ષા માટે સમય મર્યાદા 3 કલાક છે. તે સરગુજા યુનિવર્સિટીની અધિકૃત વેબસાઇટ પર તપાસી શકાય છે. વિદ્યાર્થીઓ નીચે આપેલ લિંક પરથી તારીખ પત્રક ડાઉનલોડ કરી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓને વેબસાઈટના સંપર્કમાં રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે કે સૂચના સમયસર તપાસો.

સરગુજા યુનિવર્સિટી (વાર્ષિક/સેમેસ્ટર) પરિણામ 2021 – 2022

ઉમેદવારો કૃપા કરીને નીચેના કોમેન્ટ બોક્સમાં તમારું સૂચન અથવા ટિપ્પણી આપો. જો ઉમેદવારોને કોઈ સમસ્યા હોય તો કૃપા કરીને અમારી સાથે શેર કરો અમે તમારી સમસ્યાને સરળતાથી ઉકેલવા અને વધુ સારો પ્રતિસાદ આપવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છીએ.

વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્નો (FAQs)

સરગુજા યુનિવર્સિટી UG PG પરીક્ષાનું પરિણામ 2022 ક્યારે બહાર પાડશે?

સરગુજા યુનિવર્સિટી (SU) એ વિવિધ UG PG પરિણામો જાહેર કર્યા છે. ઉમેદવારો યુનિવર્સિટીની અધિકૃત વેબસાઈટ પર જઈને તેમનું પરિણામ જોઈ શકે છે અથવા તેઓ અમારી પોસ્ટ પરથી પણ જોઈ શકે છે.

હું સરગુજા યુનિવર્સિટીમાં મારી UG PG પરીક્ષાનું પરિણામ કેવી રીતે ચકાસી શકું?

– સૌ પ્રથમ, સત્તાવાર વેબસાઇટની મુલાકાત લો.
– વાર્ષિક / સેમેસ્ટર પરિણામ લિંક પર ક્લિક કરો જે નીચેની અધિકૃત વેબસાઇટ પૃષ્ઠ પર ઉલ્લેખિત છે.
– તમારા સંબંધિત પરિણામ લિંક પર ક્લિક કરો,
– તમારું પરિણામ તપાસવા માટે તમારો રોલ નંબર દાખલ કરો

સરગુજા યુનિવર્સિટી પરીક્ષાના પરિણામો 2022 તપાસવા માટે મારે કઈ વિગતોની જરૂર છે?

સરગુજા યુનિવર્સિટી BA B.Sc B.Com MA MCA અને અન્ય વિવિધ UG PG પરીક્ષાનાં પરિણામો તપાસવા માટે તમામ ઉમેદવારોએ તેમનું નામ અને રોલ નંબર યાદ રાખવો આવશ્યક છે.

Leave a Comment