વહીવટી સહાયક માટે SVNIT ભરતી 2022

સરદાર વલ્લભભાઈ નેશનલ ઈન્સ્ટીટ્યુટ ઓફ ટેકનોલોજી, સુરત નેશનલ ઈન્સ્ટીટ્યુટ ઓફ ટેકનોલોજી, સુરત, એનઆઈટી સુરત અથવા એસવીએનઆઈટી તરીકે જાણીતું હતું, જે 1961માં ભારતની સંસદ દ્વારા સ્થાપિત ઉચ્ચ શિક્ષણની ઈજનેરી સંસ્થા છે. ભારતીય યુનિવર્સિટીઓના MHRD રેન્કિંગ 2016 મુજબ , તે 2જી શ્રેષ્ઠ NIT તરીકે અને દેશની ટોચની 15 એન્જિનિયરિંગ અને વિજ્ઞાન સંસ્થાઓમાં સ્થાન ધરાવે છે. તે ઓટો અને એન્જિનિયરિંગ સેક્ટર માટે એન્કર ઇન્સ્ટિટ્યૂટ છે અને કર્મચારીઓને તાલીમ આપશે.

તે એક અગ્રણી સંસ્થા છે જેની સ્થાપના વૈજ્ઞાનિકો અને એન્જિનિયરોને R&D અને તકનીકી માનવશક્તિની દેશની વધતી જતી જરૂરિયાતને પૂરી કરવા તાલીમ આપવા માટે કરવામાં આવી હતી. તે તેનું સંગઠનાત્મક માળખું અને બહેન NITs સાથે અંડરગ્રેજ્યુએટ પ્રવેશ પ્રક્રિયા શેર કરે છે. SVNIT એન્જિનિયરિંગ અને ટેક્નોલોજી, વિજ્ઞાન, માનવતા અને મેનેજમેન્ટમાં અંડરગ્રેજ્યુએટ, અનુસ્નાતક અને ડોક્ટરલ અભ્યાસક્રમો ઓફર કરે છે.

સંસ્થા વાર્ષિક સાંસ્કૃતિક અને તકનીકી ઉત્સવોનું આયોજન કરે છે: માઇન્ડબેન્ડ (તકનીકી ઉત્સવ), સ્પર્શ (સામાજિક અને તકનીકી-સાંસ્કૃતિક ઉત્સવ) અને ઓટમફેસ્ટ (ઓટોમોટિવ ફેસ્ટિવલ) તેમજ IGNIS (ઓલ ઈન્ડિયા ઇન્ટર-એન્જિનિયરિંગ કોલેજ સ્પોર્ટ્સ ફેસ્ટિવલ).

SVNIT ભરતી સિનિયર રિસર્ચ ફેલો (SRF) / જુનિયર રિસર્ચ ફેલો (JRF), પ્રોજેક્ટ એન્જિનિયર જેવી અનેક પોસ્ટ માટે કારકિર્દીની શ્રેષ્ઠ તકો પ્રદાન કરે છે.

રસ ધરાવતા ઉમેદવારો SVNITમાં શ્રેષ્ઠ કારકિર્દી માટે ME/M.Tech in Electrical Engineering (Power Electronics/Power System Discipline), ME/M.Tech (ટ્રાન્સપોર્ટેશન એન્જિનિયરિંગ/હાઈવે એન્જિનિયરિંગ) માં અભ્યાસક્રમો કરી શકે છે.

સત્તાવાર સરનામું:

SV નેશનલ ઇન્સ્ટીટ્યુટ ઓફ ટેકનોલોજી ઇચ્છાનાથ, સુરત-395007 ગુજરાત.
સુરત,
ગુજરાત
395007 છે

ફોન: 0261-2259571, 2259582

ફેક્સ: 0261-2227334, 2228394

Leave a Comment