ગ્રાફિક ડિઝાઇનર, વેબ એડિટર માટે AIR ભરતી 2022

ઓલ ઈન્ડિયા રેડિયો ભરતી 2022 allindiaradio.gov.in નોકરીઓ. નવીનતમ નોકરી: ઓલ ઈન્ડિયા રેડિયો ગ્રાફિક ડિઝાઇનર, વેબ એડિટર અને વધુ ખાલી જગ્યાઓની ભરતી 2022 માટે અરજી આમંત્રિત કરે છે.

ઓલ ઈન્ડિયા રેડિયો ગ્રાફિક ડિઝાઈનર, વેબ એડિટર અને વધુ ખાલી જગ્યાઓની ભરતી 2022 માટે અરજી આમંત્રિત કરે છે


ખાલી જગ્યા પરિપત્ર નંબર:

ઓલ ઈન્ડિયા રેડિયો (AIR)
ગ્રાફિક ડિઝાઇનર, વેબ એડિટર અને વધુ ખાલી જગ્યાઓની ભરતી માટે અરજીઓ આમંત્રિત કરે છે

ગ્રાફિક ડિઝાઇનર, વેબ એડિટર અને વધુ ખાલી જગ્યાઓ

નોકરીનું સ્થાન:

ડાયરેક્ટર જનરલ આકાશવાણી ભવન , નવી દિલ્હી, 110001 દિલ્હી

છેલ્લી તારીખ: 31 માર્ચ 2022

કામદારનો પ્રકાર: આખો સમય

ખાલી જગ્યાઓની સંખ્યા: 1 પોસ્ટ

શૈક્ષણિક લાયકાત: કોઈપણ સ્નાતક, કોઈપણ પોસ્ટ ગ્રેજ્યુએટ, પીજી ડિપ્લોમા

ન્યૂઝ એડિટર (અંગ્રેજી), ન્યૂઝ એડિટર (હિન્દી), વેબ એડિટર (અંગ્રેજી), વેબ એડિટર (હિન્દી), ગ્રાફિક ડિઝાઇનરની નોકરી માટે દિલ્હી અને એનસીઆર વિસ્તારમાં રહેતા ભારતીય મૂળના રસ ધરાવતા ઉમેદવારો પાસેથી નિયત પ્રોફોર્મામાં અરજીઓ મંગાવવામાં આવે છે. , ન્યૂઝરીડર (અંગ્રેજી), ન્યૂઝરીડર-કમ-ટ્રાન્સલેટર (હિન્દી), ન્યૂઝરીડર-કમ-ટ્રાન્સલેટર (સંસ્કૃત), ન્યૂઝરીડર-કમ-ટ્રાન્સલેટર (કાશ્મીર), ન્યૂઝરીડર-કમ-ટ્રાન્સલેટર (ઉર્દુ), ન્યૂઝરીડર-કમ-ટ્રાન્સલેટર (પંજાબી) , ન્યૂઝરીડર-કમ-ટ્રાન્સલેટર (નેપાળી), ન્યૂઝ એડિટર (બિઝનેસ), અંગ્રેજી એન્કર (બિઝનેસ), હિન્દી એન્કર (બિઝનેસ), ન્યૂઝ સર્વિસ ડિવિઝન, ઓલ ઈન્ડિયા રેડિયો, નવી દિલ્હીમાં કેઝ્યુઅલ અસાઇનમેન્ટ ધોરણે. ઉમેદવારો એક કરતાં વધુ શ્રેણી માટે અરજી કરી શકે છે.

નંબર NSD/AIR/એમ્પેનલમેન્ટ/2022

1. પોસ્ટનું નામ: સમાચાર સંપાદક (અંગ્રેજી)

2. આવશ્યક લાયકાત: માન્ય યુનિવર્સિટીમાંથી સ્નાતક. ડિગ્રી અથવા પોસ્ટ-ગ્રેજ્યુએટ ડિપ્લોમા પત્રકારત્વમાં માન્ય યુનિવર્સિટી/સંસ્થામાંથી ઓછામાં ઓછા એક વર્ષના સમયગાળા સાથે અથવા પ્રિન્ટ/ઈલેક્ટ્રોનિક મીડિયામાં રિપોર્ટિંગ/સંપાદન કાર્યમાં 5-વર્ષનો અનુભવ. અંગ્રેજી ભાષામાં પ્રાવીણ્ય. મૂળભૂત કમ્પ્યુટર એપ્લિકેશન્સનું જ્ઞાન.

3. ઇચ્છનીય લાયકાત: રેડિયો/ટીવીમાં પત્રકારત્વના કાર્યનો અનુભવ (જર્નાલિઝમમાં ડિગ્રી/ડિપ્લોમા ધારકો માટે).

4. સમાચારોના સંપાદન અને બુલેટિનનું સંકલન જોબની પ્રકૃતિ

1. પોસ્ટનું નામ: સમાચાર સંપાદક (હિન્દી)

2. આવશ્યક લાયકાત: માન્ય યુનિવર્સિટીમાંથી સ્નાતક. ડિગ્રી અથવા પોસ્ટ ગ્રેજ્યુએટ ડિપ્લોમા પત્રકારત્વમાં માન્ય યુનિવર્સિટી/સંસ્થામાંથી ઓછામાં ઓછા એક વર્ષના સમયગાળા સાથે અથવા પ્રિન્ટ/ઈલેક્ટ્રોનિક મીડિયામાં રિપોર્ટિંગ/સંપાદન કાર્યમાં 5-વર્ષનો અનુભવ. હિન્દી ભાષામાં નિપુણતા. મૂળભૂત કમ્પ્યુટર એપ્લિકેશનનું જ્ઞાન

3. ઇચ્છનીય લાયકાત: રેડિયો/ટીવીમાં પત્રકારત્વના કાર્યનો અનુભવ (પત્રકારત્વમાં ડિગ્રી/ડિપ્લોમા ધારકો માટે)

4. નોકરીની પ્રકૃતિ: સમાચારોનું સંપાદન અને બુલેટિનનું સંકલન

1. પોસ્ટનું નામ: રિપોર્ટર્સ

2. આવશ્યક લાયકાત: માન્ય યુનિવર્સિટીમાંથી સ્નાતક. ડિગ્રી અથવા પોસ્ટ ગ્રેજ્યુએટ ડિપ્લોમા પત્રકારત્વમાં માન્ય યુનિવર્સિટી/સંસ્થામાંથી ઓછામાં ઓછા એક વર્ષના સમયગાળા સાથે અથવા પ્રિન્ટ/ઈલેક્ટ્રોનિક મીડિયામાં રિપોર્ટિંગ/સંપાદન કાર્યમાં 5-વર્ષનો અનુભવ. અંગ્રેજી પર કમાન્ડ અને હિન્દીનું કાર્યકારી જ્ઞાન. મૂળભૂત કમ્પ્યુટર એપ્લિકેશન્સનું જ્ઞાન.

3. ઇચ્છનીય લાયકાત: રેડિયો/ટીવીમાં પત્રકારત્વના કાર્યનો અનુભવ (પત્રકારત્વમાં ડિગ્રી/ડિપ્લોમા ધારકો માટે)

4. જોબની પ્રકૃતિ: ગ્રાઉન્ડ રિપોર્ટિંગ, સમાચાર વાર્તાઓ ફાઇલિંગ, સંપાદન

1. પોસ્ટનું નામ: ન્યૂઝરીડર (અંગ્રેજી)

2. આવશ્યક લાયકાત: માન્ય યુનિવર્સિટીમાંથી સ્નાતક. અંગ્રેજી ભાષામાં પ્રાવીણ્ય. પ્રસારણ માટે યોગ્ય ગુણવત્તાનો અવાજ ધરાવતો. મૂળભૂત કમ્પ્યુટર એપ્લિકેશન્સનું જ્ઞાન.

3. ઇચ્છનીય લાયકાત: રેડિયો/ટીવીમાં પત્રકારત્વના કાર્યનો અનુભવ (જર્નાલિઝમમાં ડિગ્રી/ડિપ્લોમા ધારકો માટે).

4. નોકરીની પ્રકૃતિ: સમાચાર બુલેટિન વાંચવું

1. પોસ્ટનું નામ : ન્યૂઝરીડર-કમ-ટ્રાન્સલેટર (હિન્દી)

2. આવશ્યક લાયકાત: માન્ય યુનિવર્સિટીમાંથી સ્નાતક. હિન્દી ભાષામાં નિપુણતા. પ્રસારણ માટે યોગ્ય ગુણવત્તાનો અવાજ ધરાવતો. મૂળભૂત કમ્પ્યુટર એપ્લિકેશન્સનું જ્ઞાન. હિન્દી ટાઇપિંગ કુશળતા હોવી આવશ્યક છે

3. ઇચ્છનીય લાયકાત: રેડિયો/ટીવીમાં પત્રકારત્વના કાર્યનો અનુભવ (જર્નાલિઝમમાં ડિગ્રી/ડિપ્લોમા ધારકો માટે).

4. નોકરીની પ્રકૃતિ: અંગ્રેજીમાંથી હિન્દીમાં અનુવાદ અને તેનાથી વિપરિત અને ન્યૂઝ બુલેટિન વાંચવું.

1. પોસ્ટનું નામ : ન્યૂઝરીડર-કમ-ટ્રાન્સલેટર (સંસ્કૃત)

2. આવશ્યક લાયકાત: સ્નાતક માન્ય યુનિવર્સિટી બનાવે છે. સંસ્કૃત ભાષામાં નિપુણતા. પ્રસારણ માટે યોગ્ય ગુણવત્તાનો અવાજ ધરાવતો. મૂળભૂત કમ્પ્યુટર એપ્લિકેશન્સનું જ્ઞાન.

3. ઇચ્છનીય લાયકાત: રેડિયો/ટીવીમાં પત્રકારત્વના કાર્યનો અનુભવ (જર્નાલિઝમમાં ડિગ્રી/ડિપ્લોમા ધારકો માટે).

4. નોકરીની પ્રકૃતિ: અંગ્રેજીમાંથી સંસ્કૃતમાં અનુવાદ અને તેનાથી વિપરિત અને ન્યૂઝ બુલેટિન વાંચવું.

1. પોસ્ટનું નામ : ન્યૂઝરીડર-કમ-ટ્રાન્સલેટર (કાશ્મીરી)

2. આવશ્યક લાયકાત: સ્નાતક માન્ય યુનિવર્સિટી બનાવે છે. કાશ્મીરી ભાષામાં નિપુણતા. પ્રસારણ માટે યોગ્ય ગુણવત્તાનો અવાજ ધરાવતો. મૂળભૂત કમ્પ્યુટર એપ્લિકેશન્સનું જ્ઞાન.

3. ઇચ્છનીય લાયકાત: રેડિયો/ટીવીમાં પત્રકારત્વના કાર્યનો અનુભવ (પત્રકારત્વમાં ડિગ્રી/ડિપ્લોમા ધારકો માટે)

4. નોકરીની પ્રકૃતિ: અંગ્રેજીમાંથી કાશ્મીરી ભાષાંતર અને તેનાથી વિપરિત અને ન્યૂઝ બુલેટિન વાંચવું.

વધુ માહિતી માટે કૃપા કરીને અધિકૃત સૂચનાનો સંદર્ભ લો.

પગાર ધોરણ:
INR
જાહેર ન કરાયેલુ

ઉંમર મર્યાદા: 21 વર્ષથી ઓછી નહીં અને 50 વર્ષથી વધુ નહીં

પસંદગી પ્રક્રિયા

1. પસંદગી પ્રક્રિયામાં બે તબક્કા (1) લેખિત કસોટી (2) ઇન્ટરવ્યુનો સમાવેશ થાય છે. દરેક પરીક્ષા 100 ગુણ ધરાવે છે. લેખિત પરીક્ષા તેમની પત્રકારત્વ અને વ્યાવસાયિક ક્ષમતા તેમજ સંબંધિત ભાષાના જ્ઞાનનું મૂલ્યાંકન કરવાનો પ્રયાસ કરશે.

2. લેખિત કસોટીમાં લાયકાતના ગુણ 50 હશે. લેખિત કસોટીમાં લાયકાત મેળવનારાઓનો પસંદગી સમિતિ દ્વારા તેમના તમામ વ્યક્તિત્વ અને રેડિયો સમાચાર માટે યોગ્યતાનું મૂલ્યાંકન કરવા માટે ઇન્ટરવ્યુ લેવામાં આવશે.

3. પસંદગી સમિતિ એમ્પેનલમેન્ટ માટે ઇન્ટરવ્યુમાં 50 કે તેથી વધુ માર્કસ મેળવનાર ઉમેદવારોની ભલામણ કરશે, જેની મંજૂરી એમ્પેનલમેન્ટ માટે ઓફિસના વડા પ્રિન્સિપાલ ડિરેક્ટર જનરલ દ્વારા આપવામાં આવશે.

4. ઉમેદવારની સંબંધિત ભાષામાં વ્યાવસાયિક યોગ્યતા અને જ્ઞાનનું મૂલ્યાંકન કરવા માટે પસંદગી પ્રક્રિયામાં બે તબક્કા (1) લેખિત કસોટી (2) વૉઇસ ટેસ્ટ અને ઇન્ટરવ્યુનો સમાવેશ થાય છે. દરેક પરીક્ષા 100 ગુણ ધરાવે છે.

5. લેખિત પરીક્ષા તેમની પત્રકારત્વ અને વ્યાવસાયિક ક્ષમતા તેમજ સંબંધિત ભાષાના જ્ઞાનનું મૂલ્યાંકન કરવાનો પ્રયાસ કરશે.

6. લેખિત પરીક્ષામાં લાયકાતના ગુણ 50 હશે. લેખિત પરીક્ષામાં 50 અને તેથી વધુ ગુણ મેળવનારા ઉમેદવારોને અવાજની ગુણવત્તા, મોડ્યુલેશન, ડિક્શન, ઉચ્ચાર, ઉચ્ચારણનું મૂલ્યાંકન કરવા માટે વૉઇસ ટેસ્ટ માટે બોલાવવામાં આવશે. પસંદગી સમિતિ દ્વારા રેડિયો સમાચાર માટે ઉમેદવારની યોગ્યતાનું મૂલ્યાંકન કરવા માટે ઇન્ટરવ્યુ દ્વારા અનુસરવામાં આવી શકે છે.

7. ચૂંટણી સમિતિ વોઈસ ટેસ્ટ અને ઈન્ટરવ્યુમાં 50 કે તેથી વધુ માર્કસ મેળવનારા ઉમેદવારોની ભલામણ કરશે, જેની મંજૂરી એમ્પેનલમેન્ટ માટે ઓફિસના વડા પ્રિન્સિપાલ ડિરેક્ટર જનરલ (સમાચાર) દ્વારા આપવામાં આવશે.

કેવી રીતે અરજી કરવી:

અરજી નાયબ નિયામક (વહીવટ), રૂમ નં. 223, 2જી માળ, સમાચાર સેવાઓ વિભાગ, ઓલ ઈન્ડિયા રેડિયો, ન્યૂ બ્રોડકાસ્ટિંગ હાઉસ, પાર્લામેન્ટ સ્ટ્રીટ, નવી દિલ્હી-110 001 પર 31.3.2022ના રોજ અથવા તે પહેલાં પહોંચવી જોઈએ. નિયત તારીખ અને સમય પછી મળેલી અરજીઓ ધ્યાનમાં લેવામાં આવશે નહીં. અરજીઓની કોઈપણ વિલંબિત પ્રાપ્તિ અથવા બિન-પ્રાપ્તિ માટે, આ વિભાગને જવાબદાર ગણવામાં આવશે નહીં અને આ સંબંધમાં આગળ કોઈ પત્રવ્યવહાર કરવામાં આવશે નહીં.

મહત્વપૂર્ણ તારીખો:

આના રોજ પ્રકાશિત: 11 માર્ચ 2022

ઓલ ઈન્ડિયા રેડિયોમાં નીચેની જગ્યાઓ માટે ભરતી:

ઓલ ઈન્ડિયા રેડિયો પર સક્રિય નોકરીઓની યાદી. અન્ય સંબંધિત નોકરીઓ ઓલ ઈન્ડિયા રેડિયો ભરતી સૂચના

ગ્રાફિક ડિઝાઇનર, વેબ એડિટર અને વધુ જગ્યાઓ (1 પોસ્ટ)

જોબ વિગતો જુઓ

અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ: 31 માર્ચ 2022

નોકરીનું સ્થાન: ડાયરેક્ટર જનરલ આકાશવાણી ભવન, નવી દિલ્હી

પગાર ધોરણ: INR જાહેર નથી

સમાપ્ત થયેલ નોકરીઓ

જૂની નોકરીઓની યાદી.

ઓલ ઈન્ડિયા રેડિયો ભરતી વિશે

ઓલ ઈન્ડિયા રેડિયો ઈન્ડિયાનું પબ્લિક સર્વિસ બ્રોડકાસ્ટર, પ્રસાર ભારતીનું રેડિયો વર્ટિકલ તેની શરૂઆતથી જ તેના પ્રેક્ષકોને માહિતી આપવા, શિક્ષિત કરવા અને મનોરંજન આપવા માટે સેવા આપી રહ્યું છે, તેના સૂત્ર – ‘બહુજન હિતાયા : બહુજન સુખાય’ પ્રમાણે જીવે છે. પ્રસારણની ભાષાઓની સંખ્યા અને સામાજિક-આર્થિક અને સાંસ્કૃતિક વિવિધતાના સ્પેક્ટ્રમની દ્રષ્ટિએ વિશ્વની સૌથી મોટી પ્રસારણ સંસ્થાઓમાંની એક, AIRની હોમ સર્વિસ સમગ્ર દેશમાં સ્થિત 470 બ્રોડકાસ્ટિંગ કેન્દ્રોનો સમાવેશ કરે છે, જે લગભગ 92% આવરી લે છે. દેશનો વિસ્તાર અને કુલ વસ્તીના 99.19 %. પાર્થિવ રીતે, AIR 23 ભાષાઓ અને 179 બોલીઓમાં પ્રોગ્રામિંગની શરૂઆત કરે છે.

સત્તાવાર સરનામું:

ડાયરેક્ટર જનરલ, ઓલ ઈન્ડિયા રેડિયો, આકાશવાણી ભવન, નવી દિલ્હી – 110001.
નવી દિલ્હી,
દિલ્હી
110001

ફોન: +91-11-23421300, +91-11-2321061

ફેક્સ: +91-11-23421956


ઓલ ઈન્ડિયા રેડિયો (AIR) જનતાને માહિતી આપે છે, શિક્ષિત કરે છે અને મનોરંજન આપે છે. AIR એ પ્રસારણની ભાષાઓની સંખ્યાના સંદર્ભમાં વિશ્વની સૌથી મોટી પ્રસારણ સંસ્થાઓમાંની એક છે. AIR આજે સમગ્ર દેશમાં સ્થિત 406 સ્ટેશનોનો સમાવેશ કરે છે. AIR 23 ભાષાઓ અને 146 બોલીઓમાં પ્રોગ્રામિંગની શરૂઆત કરે છે. તેનું મુખ્યાલય નવી દિલ્હીમાં આકાશવાણી ભવન ખાતે છે. વિવિધ ભારતી એ એઆઈઆરની સૌથી જાણીતી સેવાઓમાંની એક છે. તેનું નામ લગભગ “મલ્ટિ-ઇન્ડિયન સર્વિસ” તરીકે અનુવાદિત થાય છે અને તે કોમર્શિયલ બ્રોડકાસ્ટિંગ સર્વિસ (CBS) તરીકે પણ ઓળખાય છે. ઓલ ઈન્ડિયા રેડિયોની બાહ્ય સેવાઓ ભારતની બહારના દેશોમાં 27 ભાષાઓમાં પ્રસારિત થાય છે. આજે, ઓલ ઈન્ડિયા રેડિયોનો બાહ્ય સેવા વિભાગ 27 ભાષાઓમાં 108 થી વધુ દેશોને આવરી લેતા લગભગ 72 કલાક સાથે 57 ટ્રાન્સમિશનમાં દરરોજ પ્રસારણ કરે છે. ઓલ ઈન્ડિયા રેડિયો ભરતી ઈન્ટર્ન, ફાર્માસિસ્ટ, ડેટા એન્ટ્રી ઓપરેટર, ન્યૂઝરીડર-કમ-ટ્રાન્સલેટર, એડિટર, યંગ અને એનર્જેટિક સોશિયલ/ડિજિટલ મીડિયા પ્રોફેશનલ્સ, સ્ટેનોગ્રાફર્સ, અંગ્રેજી ન્યૂઝરીડર, કોરોસ્પોન્ડન્ટ્સ (પાર્ટ ટાઈમ), રિપોર્ટર જેવી અનેક જગ્યાઓ માટે કારકિર્દીની શ્રેષ્ઠ તકો પ્રદાન કરે છે. (અંગ્રેજી)/ તંત્રી સહાયક (અંગ્રેજી), અંગ્રેજી ન્યૂઝરીડર અને ન્યૂઝરીડર-કમ-ટ્રાન્સલેટર. રસ ધરાવતા ઉમેદવારો કોમ્પ્યુટર સાયન્સ, ઇન્ફોર્મેશન ટેક્નોલોજી, ઇલેક્ટ્રોનિક્સ, 10+2 વિજ્ઞાન પ્રવાહ સાથે BE/B.Tech, કોઈપણ વિદ્યાશાખામાં સ્નાતક + કમ્પ્યુટરનું જ્ઞાન, પત્રકારત્વમાં ડિગ્રી અથવા ડિપ્લોમા, ઑનલાઇન પત્રકારત્વ અથવા સર્જનાત્મક લેખન, 10+ માં અભ્યાસક્રમો કરી શકે છે. 2 શૉર્ટહેન્ડના જ્ઞાન સાથે + મૂળભૂત કમ્પ્યુટર કૌશલ્ય + કમ્પ્યુટર પર ઓછામાં ઓછા 30 શબ્દો પ્રતિ મિનિટની ટાઈપિંગ ઝડપ, અંગ્રેજી સાથે અનુસ્નાતક અને અન્ય ભારતીય ભાષાઓ સાથે વાતચીત કરતા સ્નાતકો, પીજી ડિગ્રી/ડિપ્લોમા ઇન જર્નાલિઝમ/માસ મીડિયા, સમગ્ર ભારતમાં શ્રેષ્ઠ કારકિર્દી માટે રેડિયો.

વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્નો (FAQs)

કેટલી જગ્યાઓ ખાલી છે?

કુલ 1 જગ્યા ખાલી છે. ગ્રાફિક ડિઝાઇનર, વેબ એડિટર અને વધુ ખાલી જગ્યાઓ: 1 પોસ્ટ્સ,

ગ્રાફિક ડિઝાઇનર, વેબ એડિટર અને વધુ ખાલી જગ્યાઓ, પસંદગી પ્રક્રિયા, કેવી રીતે અરજી કરવી: માટે પગાર ધોરણ શું છે?

પેસ્કેલ નીચે મુજબ છે ગ્રાફિક ડિઝાઇનર, વેબ એડિટર અને વધુ ખાલી જગ્યાઓ: INR જાહેર નથી,

હું ગ્રાફિક ડિઝાઇનર, વેબ એડિટર અને વધુ ખાલી જગ્યાઓ માટે ક્યારે અરજી કરી શકું, પસંદગી પ્રક્રિયા, કેવી રીતે અરજી કરવી: ઓલ ઈન્ડિયા રેડિયોમાં નોકરી

તમે આપેલા સત્તાવાર દસ્તાવેજમાંથી પસાર થઈ શકો છો, અને ઑનલાઇન અરજી કરવા માટે સૂચનાઓને અનુસરો. સત્તાવાર પીડીએફમાં ઉલ્લેખિત તારીખોને હંમેશા અનુસરો.

જો પસંદ કરવામાં આવે તો મને ક્યાં મૂકવામાં આવશે?

પસંદ કરાયેલ ઉમેદવારને ડાયરેક્ટર જનરલ આકાશવાણી ભવન, નવી દિલ્હીમાં મૂકવામાં આવશે

આ નોકરી માટે અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ ક્યારે છે?

આ નોકરી માટે અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ છે 31મી માર્ચ, 2022

હું આ નોકરી માટે કેવી રીતે અરજી કરી શકું?

આ નોકરી સંબંધિત સંપૂર્ણ માહિતી આ પૃષ્ઠ પર આપવામાં આવી છે. સત્તાવાર દસ્તાવેજની લિંક પણ આપવામાં આવી છે. ઉમેદવારોને ઓનલાઈન અરજી કરતા પહેલા તેમાંથી સંપૂર્ણ રીતે પસાર થવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. જો નોકરીમાં તમને રુચિ છે અને તમે ગ્રાફિક ડિઝાઇનર, વેબ એડિટર અને વધુ ખાલી જગ્યાઓ, પસંદગી પ્રક્રિયા, કેવી રીતે અરજી કરવી: માટે પાત્ર છો, તો નીચે આપેલ ઑનલાઇન અરજી કરો લિંક પર ક્લિક કરો. તમે ઓનલાઈન અરજી કરી શકો છો. યાદ રાખો કે આ નોકરી માટે અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ છે 31મી માર્ચ, 2022

Leave a Comment