કેરળ PSC ભરતી 2022 ડ્રાઈવર, AE, ટાઈપિસ્ટ, ગાર્ડ 108 પોસ્ટ

પોસ્ટનું નામ: મદદનીશ પ્રોફેસર, વૈજ્ઞાનિક મદદનીશ, જુનિયર એમ્પ્લોયમેન્ટ ઓફિસર, મદદનીશ ઈજનેર, જુનિયર પ્રશિક્ષક, ડેપ્યુટી મેનેજર, જુનિયર લેબ આસિસ્ટન્ટ, કોલકર, જુનિયર સુપરવાઈઝર, ટેકનિશિયન, ડ્રાઈવર, ફેક્ટરી મેનેજર, ટાઈપિસ્ટ, બીટ ફોરેસ્ટ ઓફિસર, કૃષિ અધિકારી, સુરક્ષા ગાર્ડ, મદદનીશ પ્રોફેસરની જગ્યા 108 પોસ્ટ પર.
ટૂંકી માહિતી:
કેરળ પબ્લિક સર્વિસ કમિશને જાહેર કર્યું છે નવીનતમ સૂચના કેરળ PSC ભરતી 2022 માટે મદદનીશ પ્રોફેસર, વૈજ્ઞાનિક મદદનીશ, જુનિયર એમ્પ્લોયમેન્ટ ઓફિસર, મદદનીશ ઈજનેર, જુનિયર પ્રશિક્ષક, ડેપ્યુટી મેનેજર, જુનિયર લેબ આસિસ્ટન્ટ, કોલકર, જુનિયર સુપરવાઈઝર, ટેકનિશિયન, ડ્રાઈવર, ફેક્ટરી મેનેજર, ટાઈપિસ્ટ, બીટ ફોરેસ્ટ ઓફિસર, કૃષિ અધિકારી, સુરક્ષા ગાર્ડ, મદદનીશ પ્રોફેસરની જગ્યા ખાતે 108 પોસ્ટ્સ. અધિકૃત વેબસાઇટ keralapsc.gov.in દ્વારા અરજી કરવા ઈચ્છતા ઉમેદવારો કેરળ PSC નોકરીઓ થી 7 માર્ચ 2022 થી 30 માર્ચ 2022.

કેરળ PSC નોકરીઓ 2022 – AE, પ્રશિક્ષક, મેનેજર, કૌલ્કર, સુપરવાઇઝર, ટેકનિશિયન, ડ્રાઇવર, ટાઇપિસ્ટ, ગાર્ડ 108 પોસ્ટ માટે ઓનલાઇન અરજી કરો

તે ઉમેદવારો નીચેની કેરળ પબ્લિક સર્વિસ કમિશનની ખાલી જગ્યા 2022 માં રસ ધરાવે છે અને તમામ પાત્રતા માપદંડો પૂર્ણ કરે છે તે વાંચી શકે છે. કેરળ PSC સૂચના 2022

પહેલાં કેરળ PSC શિક્ષક ઓનલાઇન 2022 અરજી કરે છે. નીચે કેરળ PSC ની સત્તાવાર સૂચનાનું સંક્ષિપ્ત વર્ણન છે. કેરળ PSC DEO નોકરીઓ 2022 વય મર્યાદા, શૈક્ષણિક લાયકાત, પસંદગી પ્રક્રિયા, અરજી ફી અને કેવી રીતે અરજી કરવી તેની અન્ય વિગતો નીચે આપેલ છે.

કેરળ પબ્લિક સર્વિસ કમિશન ભરતી 2022

કેરળ PSC સૂચના વિગતો

પાત્રતા

  • ઉમેદવારો પાસે હોવા જોઈએ 7મી, SSC, SSLC, ડિપ્લોમા, ડિગ્રી, PG, Ph.D અથવા માન્ય બોર્ડ / યુનિવર્સિટી / સંસ્થામાંથી સમકક્ષ.

મહત્વની તારીખ

  • અરજી સબમિટ કરવાની શરૂઆતની તારીખ: 7 માર્ચ 2022.
  • અરજી સબમિટ કરવાની છેલ્લી તારીખ: 30 માર્ચ 2022.

પગારની વિગતો

  • આસિસ્ટન્ટ પ્રોફેસર, વૈજ્ઞાનિક મદદનીશ, જુનિયર એમ્પ્લોયમેન્ટ ઓફિસર, મદદનીશ ઈજનેર, જુનિયર ઈન્સ્ટ્રક્ટર, ડેપ્યુટી મેનેજર, જુનિયર લેબ આસિસ્ટન્ટ, કાઉકર, જુનિયર સુપરવાઈઝર, ટેકનિશિયન, ડ્રાઈવર, ફેક્ટરી મેનેજર, ટાઈપિસ્ટ, બીટ ફોરેસ્ટ ઓફિસર, એગ્રીકલ્ચર ઓફિસર, સિક્યુરિટી ગાર્ડ, મદદનીશ પ્રોફેસર પોસ્ટપે રૂ. 14150-82400/-

ઉંમર મર્યાદા

  • ન્યૂનતમ ઉંમર: 18 વર્ષ.
  • મહત્તમ ઉંમર: 50 વર્ષ.

પસંદગી પ્રક્રિયા

કેવી રીતે અરજી કરવી

  • અરજી કરવાની રીત: દ્વારા ઓનલાઈન.
  • નોકરીનું સ્થાન: કેરળ.

કેરળ PSC ભરતી સૂચના ખાલી જગ્યાની વિગતો કુલ: 108 પોસ્ટ્સ
રસ ધરાવતા ઉમેદવારો ઑનલાઇન અરજી કરતા પહેલા સંપૂર્ણ સૂચના વાંચી શકે છે.

Leave a Comment