લખનૌ યુનિવર્સિટી એડમિટ કાર્ડ 2022 lkouniv.ac.in પ્રવેશપત્ર (જારી) હોલ ટિકિટ

લખનૌ યુનિવર્સિટી એડમિટ કાર્ડ 2022 બહાર પાડ્યું www.lkouniv.ac.in પર | લખનૌ યુનિવર્સિટી ઓડ ઈવન સેમેસ્ટર એડમિટ કાર્ડ 2021 – 2022 ડાઉનલોડ કરો LKOUNIV MA M.Sc M.Com MBA પરીક્ષા હોલ ટિકિટ હવે ઉપલબ્ધ છે @exam.luonline.in

BA B.Sc B.Com 1st/2nd/3rd year exam 2022 LKOUNIV ની પરીક્ષાની તારીખો લખનૌ યુનિવર્સિટી રેગ્યુલર/ખાનગી પરીક્ષા હોલ ટિકિટ/કોલ લેટર 2022 માટે લખનૌ યુનિવર્સિટીની હોલ ટિકિટ કેવી રીતે ડાઉનલોડ કરવી (ડિસેમ્બર : 2021) એડમિટ કાર્ડ સેમેસ્ટર પરીક્ષા 2022 માટે

લખનૌ યુનિવર્સિટી એડમિટ કાર્ડ 2022

લખનૌ યુનિવર્સિટી એડમિટ કાર્ડ

05 માર્ચ 2022 ના રોજ નવીનતમ અપડેટ: લખનૌ યુનિવર્સિટીએ યુજી પીજી કોર્સ પરીક્ષા 2022 માટે એડમિટ કાર્ડ બહાર પાડ્યા છે…વિદ્યાર્થીઓ ટેબલમાં નીચે આપેલ લિંક દ્વારા તેમનું એડમિટ કાર્ડ તપાસી અને ડાઉનલોડ કરી શકે છે…

લખનૌ યુનિવર્સિટી વિશે

લખનૌ યુનિવર્સિટી (LU) એ લખનૌ સ્થિત સરકારી માલિકીની ભારતીય સંશોધન યુનિવર્સિટી છે. LUનું જૂનું કેમ્પસ શહેરના બાદશાહ નગર, યુનિવર્સિટી રોડ વિસ્તારમાં જાનકીપુરમ ખાતે નવા કેમ્પસ સાથે આવેલું છે. 1867 માં સ્થપાયેલ, LU એ ભારતીય ઉચ્ચ શિક્ષણની સૌથી જૂની સરકારી માલિકીની સંસ્થાઓમાંની એક છે. LU 146 થી વધુ કોલેજો અને સંસ્થાઓમાં સંગઠિત છે, જે સમગ્ર શહેરમાં અને અન્ય આસપાસના વિસ્તારોમાં સ્થિત છે. લખનૌ યુનિવર્સિટી સેમેસ્ટર અને વાર્ષિક પરીક્ષાઓનું આયોજન કરે છે. તે તેની વેબસાઇટ પર તેની તમામ મહત્વપૂર્ણ માહિતીની જાહેરાત કરે છે. આ યુનિવર્સિટીમાં મોટી સંખ્યામાં વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસ કરે છે. તેમને પરીક્ષા, પરિણામ અને એડમિટ કાર્ડ અપડેટ્સ વિશે જાણવાની જરૂર છે.

લખનૌ યુનિવર્સિટીના એડમિટ કાર્ડ વિશે

લખનૌ યુનિવર્સિટી ટૂંક સમયમાં જ ઓડ સેમેસ્ટર પરીક્ષાની તારીખ જાહેર કરશે અને પરીક્ષાની હોલ ટિકિટ ટૂંક સમયમાં જ રિલીઝ થશે. હોલ ટિકિટ, પરીક્ષાની તારીખ પત્રક LU વેબસાઇટ પર બહાર પાડવામાં આવી છે www.lkouniv.ac.in. તેથી, વિદ્યાર્થીઓ સરળતાથી માહિતી મેળવી શકે છે. હાલમાં, લખનૌ યુનિવર્સિટી મુખ્ય પરીક્ષા 2022 લેવા જઈ રહી છે. તેથી, ઉમેદવારો, જેઓ આ પરીક્ષામાં બેસશે તેઓ એડમિટ કાર્ડની શોધ કરી રહ્યા છે. નવીનતમ માહિતી મુજબ, LU એ BA/ B.Sc/ B.Com/ MA/ M.Sc/ M.Com ભાગ 1/2/3 ની પરીક્ષાઓ માટે મુખ્ય પરીક્ષા LKOUNIV એડમિટ કાર્ડ્સ 2022 બહાર પાડ્યા છે.

LU એડમિટ કાર્ડ કેવી રીતે ડાઉનલોડ કરવું :-

  1. યુનિવર્સિટીની વેબસાઇટની મુલાકાત લો “www.luonline.in
  2. ઉપર ક્લિક કરો “એડમિટ કાર્ડતમારું એડમિટ કાર્ડ શોધવા માટે ” ટેબ.
  3. ત્યારબાદ એડમિટ કાર્ડ વિકલ્પ (સેશન વાઈઝ) પર ક્લિક કરો.
  4. તમારું “ફોર્મ નંબર
  5. દાખલ કરો “કેપ્ચા કોડ” સ્ક્રીન પર દેખાય છે.
  6. પછી તમારું એડમિટ કાર્ડ ડાઉનલોડ કરવા સબમિટ બટન પર ક્લિક કરો.

મહત્વપૂર્ણ નોંધ:

પ્રિય ઉમેદવારો, LU એ BA, B.Sc, અને B.Com મુખ્ય પરીક્ષા માટે એડમિટ કાર્ડ બહાર પાડ્યું છે. તમે ઉપરોક્ત લિંક્સ પરથી પરીક્ષા એડમિટ કાર્ડ ડાઉનલોડ કરી શકો છો.

વિદ્યાર્થીઓ, જો તમને યુનિવર્સિટી પરીક્ષા એડમિટ કાર્ડ અંગે કોઈ સમસ્યા અથવા શંકા હોય. પછી, તમે તેને કોમેન્ટ બોક્સમાં લખી શકો છો, અમારી ટીમ તમને ટૂંક સમયમાં મદદ કરવાનો પ્રયાસ કરશે…

વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્નો (FAQs)

લખનૌ યુનિવર્સિટીનું નિયમિત/ખાનગી UG PG એડમિટ કાર્ડ કેવી રીતે ડાઉનલોડ કરવું?

ઉમેદવારો યુનિવર્સિટીની અધિકૃત વેબસાઇટ દ્વારા લખનૌ યુનિવર્સિટી રેગ્યુલર/ ખાનગી UG PG પરીક્ષાનું એડમિટ કાર્ડ ડાઉનલોડ કરી શકે છે અથવા તેઓ અમારી પોસ્ટમાં ઉપર આપેલી સીધી લિંક દ્વારા પણ ડાઉનલોડ કરી શકે છે.

લખનૌ યુનિવર્સિટી UG PG પરીક્ષા 2022 ક્યારે યોજશે?

પરીક્ષાઓ વિશેની કોઈપણ સત્તાવાર જાહેરાત અને સૂચના તપાસવા માટે, તમે યુનિવર્સિટીની અધિકૃત વેબસાઈટ પર જઈ શકો છો.

Leave a Comment