મૈસુર યુનિવર્સિટી ટાઈમ ટેબલ 2022 uni-mysore.ac.in UOM તારીખ શીટ

મૈસુર યુનિવર્સિટી ટાઈમ ટેબલ 2022 મૈસુર યુનિવર્સિટી UG PG પરીક્ષાનું સમયપત્રક/ પરીક્ષા યોજના 2022 UOM ટાઈમ ટેબલ PDF ડાઉનલોડ કરો જાહેર કર્યું www.uni-mysore.ac.in પર

યુઓએમ પરીક્ષાની તારીખ પત્રક પ્રકાશિત @uni-mysore.ac.in હેઠળ મૈસુર યુનિવર્સિટી પરીક્ષા સમય કોષ્ટક 2022 PDF ડાઉનલોડ કરો | મૈસુર યુનિવર્સિટી ઓડ ઈવન સેમેસ્ટર પરીક્ષા શેડ્યૂલ 2022 માટે BA B.Sc B.Com MA M.Com પરીક્ષા યોજના 2022 તપાસો PDF UOM વાર્ષિક પરીક્ષા યોજના 2022 ડાઉનલોડ કરો

મૈસુર યુનિવર્સિટીની પરીક્ષાની તારીખ પત્રક 2022

મૈસુર યુનિવર્સિટી (UOM) ટાઈમ ટેબલ 2022

09 માર્ચ 2022 ના રોજ નવીનતમ અપડેટ :- મૈસુર યુનિવર્સિટીએ જાહેર કર્યું છે UG CBCS અને નોન-CBCS પરીક્ષા સમય કોષ્ટક- માર્ચ / એપ્રિલ 2022 અને અન્ય અભ્યાસક્રમોની પરીક્ષાનું સમયપત્રક. વિદ્યાર્થીઓ તપાસ કરી શકે છે તેમની પરીક્ષાની તારીખ કોષ્ટકમાં નીચે આપેલ લિંક દ્વારા…

UG પરીક્ષાઓ મુલતવી રાખવા અંગેનો પરિપત્ર – 03 માર્ચ 2022

22-02-2022 ના રોજ સુનિશ્ચિત થયેલ પીજી પરીક્ષાઓ મુલતવી રાખવામાં આવી છે – 14 ફેબ્રુઆરી 2022

યુજીની પરીક્ષા મોકૂફ – 10 ફેબ્રુઆરી 2022

મૈસુર યુનિવર્સિટી વિશે:-

મૈસુર યુનિવર્સિટી એ મૈસુર, કર્ણાટક, ભારતમાં સ્થિત એક જાહેર રાજ્ય યુનિવર્સિટી છે. યુનિવર્સિટીની સ્થાપના મૈસુરના મહારાજા કૃષ્ણરાજા વોડેયર IV ના શાસનકાળ દરમિયાન કરવામાં આવી હતી. યુનિવર્સિટીમાં 122 સંલગ્ન કોલેજો અને પાંચ ઘટક કોલેજો (53,000 વિદ્યાર્થીઓની કુલ રચના)નો સમાવેશ થાય છે. વધુમાં, યુનિવર્સિટી પાસે 37 અનુસ્નાતક વિભાગો, આઠ વિશિષ્ટ સંશોધન અને તાલીમ કેન્દ્રો અને બે અનુસ્નાતક કેન્દ્રો છે જે મળીને 3,500 વિદ્યાર્થીઓને લગભગ 55 નિયમિત શૈક્ષણિક કાર્યક્રમો ઓફર કરે છે. તે સંખ્યાબંધ રોજગારલક્ષી ડિપ્લોમા અભ્યાસક્રમો અને પ્રમાણપત્ર કાર્યક્રમો પણ ચલાવે છે.

મૈસુર યુનિવર્સિટી/કેમ્પસમાં ઓફર કરવામાં આવતા અભ્યાસક્રમો:-

  • આર્ટસ ફેકલ્ટી
  • વિજ્ઞાન અને ટેકનોલોજી ફેકલ્ટી
  • કોમર્સ ફેકલ્ટી
  • શિક્ષણ ફેકલ્ટી
  • લો ફેકલ્ટી

મૈસુર યુનિવર્સિટી ટાઈમ ટેબલ વિશે:-

ઉમેદવારો હવે તેમની તારીખ શીટ અભ્યાસક્રમ મુજબ અને સેમેસ્ટર મુજબ તપાસી શકશે અને વાર્ષિક પરીક્ષા 1લા વર્ષ, 2જા વર્ષ, અંતિમ વર્ષની પરીક્ષા 2022 છેલ્લી પરીક્ષાના તે જ સમયે લેવામાં આવશે, જો પરીક્ષા 2022 માં કોઈ ફેરફાર હોય તો કૃપા કરીને સંપર્ક રાખો પરીક્ષા સંબંધિત નવીનતમ માહિતી માટે યુનિવર્સિટીની વેબસાઇટ. યુનિવર્સિટીની પરીક્ષાનું સમયપત્રક (તારીખ પત્રક) યુનિવર્સિટીની અધિકૃત વેબસાઇટ પર પ્રકાશિત કરવામાં આવશે, જો વિદ્યાર્થીઓને કોઈપણ પ્રકારની માહિતી માટે સંપર્કમાં રહેવા વિનંતી કરવામાં આવે છે.

મૈસુર યુનિવર્સિટી પરીક્ષા સમય કોષ્ટક 2021 – 2022

યુજી પરીક્ષાની તારીખ શીટ યુનિવર્સિટી દ્વારા પ્રકાશિત કરવામાં આવી છે. ઉમેદવારો અભ્યાસક્રમો મુજબ તેમની તારીખ શીટ ચકાસી શકે છે.

ઉમેદવારો કૃપા કરીને વધુ નવીનતમ અપડેટ માટે અમારી સાથે સંપર્ક રાખો. જો ઉમેદવારો વધુ અન્ય વિગતો જાણવા માંગતા હોય તો ઉમેદવારોએ મુલાકાત લેવી www.jobriya.in

FAQ (વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્નો)

હું મૈસુર યુનિવર્સિટીમાં પરીક્ષાનું ટાઇમ ટેબલ કેવી રીતે તપાસી શકું?

પગલું – 1. યુનિવર્સિટીની અધિકૃત વેબસાઇટની મુલાકાત લો “www.uni-mysore.ac.in
પગલું – 2. શોધવા માટે યુનિવર્સિટી હોમ પેજ નીચે સ્ક્રોલ કરોસમાચાર અને સૂચનાઓ” વિભાગ.
પગલું – 3. પછી “પર ક્લિક કરોવધુ સમાચાર” વિકલ્પ, ” હેઠળસમાચાર અને સૂચનાઓ” વિભાગ.
પગલું – 4. પછી સૂચના પૃષ્ઠ ખુલશે અને તમે તમારા અભ્યાસક્રમ અનુસાર, તમારું પરીક્ષા સમયપત્રક ચકાસી શકો છો.

મૈસુર યુનિવર્સિટી UG PG પરીક્ષાનું શેડ્યૂલ ક્યારે બહાર પાડશે?

યુનિવર્સિટીએ વિવિધ UG PG અને અન્ય અભ્યાસક્રમોની પરીક્ષાનું શેડ્યૂલ બહાર પાડ્યું છે. વિદ્યાર્થીઓ યુનિવર્સિટીની અધિકૃત વેબસાઇટની મુલાકાત લઈને તેમની પરીક્ષાનું સમયપત્રક ચકાસી શકે છે અથવા તેઓ અમારી પોસ્ટ પરથી પણ તપાસી શકે છે.

Leave a Comment