બીયુ ભોપાલ ટાઈમ ટેબલ 2022 bubhopal.ac.in બરકતુલ્લા યુનિવર્સિટી સ્કીમ

BU ભોપાલ ટાઈમ ટેબલ 2022 PDF જાહેર કર્યું ખાતે www.bubhopal.ac.in બરકતુલ્લા યુનિવર્સિટીની વાર્ષિક/સેમેસ્ટર પરીક્ષાનું ટાઈમ ટેબલ 2022 ચકાસવા માટે BU ભોપાલ રિવાઈઝ્ડ ટાઈમ ટેબલ PDF હવે પ્રકાશિત કરો

BA, B.Sc, B.Com, MA, M.Sc પરીક્ષાની તારીખોની જાહેરાત bubhopal.ac.in નિયમિત પરીક્ષાઓ માટે નવીનતમ BU ભોપાલ તારીખ શીટ બરકતુલ્લા યુનિવર્સિટી ઓડ ઈવન સેમેસ્ટર પરીક્ષા યોજના 2022 માટેનું સમય કોષ્ટક BU ભોપાલ I, II, III, IV, V સેમેસ્ટર પરીક્ષા શેડ્યૂલ 2022 તપાસો પીડીએફ ઉપલબ્ધ અપડેટ્સ

બીયુ ભોપાલ ટાઈમ ટેબલ 2022

બીયુ ભોપાલ ટાઈમ ટેબલ 2022

10 માર્ચ 2022 ના રોજના નવીનતમ અપડેટ્સ :- બરકતુલ્લા યુનિવર્સિટીએ જાહેર કર્યું છે BU ભોપાલ ત્રીજા વર્ષની પરીક્ષા માટે વાર્ષિક ટાઈમ ટેબલ અને અન્ય અભ્યાસક્રમોની પરીક્ષાનું સમયપત્રક. વિદ્યાર્થીઓ નીચે આપેલ લિંક દ્વારા તેમની પરીક્ષાની તારીખ અને કેન્દ્ર ચકાસી શકે છે…

ગ્રેજ્યુએશન લેવલ સેમેસ્ટર સિસ્ટમ પરીક્ષા કેન્દ્રની યાદી 789 – 23 ફેબ્રુઆરી 2022

પરીક્ષા કેન્દ્ર યાદી માટે સૂચના _684 – 28 જાન્યુઆરી 2022

બીયુ ભોપાલ વિશે:

અગાઉ ભોપાલ વિશ્વવિદ્યાલય તરીકે ઓળખાતી યુનિવર્સિટીની સ્થાપના ૧૯૯૯માં કરવામાં આવી હતી 1970 મધ્ય પ્રદેશની રાજધાની શહેરમાં. યુનિવર્સિટી ઉચ્ચ શિક્ષણના લગભગ સંપૂર્ણ સ્પેક્ટ્રમને આવરી લે છે, તેની સંલગ્ન કોલેજોમાં અભ્યાસક્રમો ઓફર કરે છે અને કલા, સામાજિક વિજ્ઞાન, વિજ્ઞાન, જીવન વિજ્ઞાન, ગૃહ વિજ્ઞાન, દવા, વાણિજ્ય અને વ્યવસાય વ્યવસ્થાપન, કાયદો, એન્જિનિયરિંગ, શિક્ષણની ફેકલ્ટીમાં શિક્ષણ વિભાગો ઓફર કરે છે. અને ટેકનિકલ શિક્ષણ.

  • આર્ટ ફેકલ્ટી
  • કોમર્સ ફેકલ્ટી
  • શિક્ષણ ફેકલ્ટી
  • લો ફેકલ્ટી
  • જીવન વિજ્ઞાન ફેકલ્ટી
  • શારીરિક શિક્ષણ ફેકલ્ટી
  • વિજ્ઞાન ફેકલ્ટી
  • સામાજિક વિજ્ઞાન ફેકલ્ટી
  • એન્જિનિયરિંગ ફેકલ્ટી
  • ટેકનોલોજી ફેકલ્ટી

બીયુ ભોપાલ ટાઈમ ટેબલ વિશે:

યુનિવર્સિટી દર વર્ષે મહિનામાં એક સેમેસ્ટરની પરીક્ષાનું આયોજન કરે છે જાન્યુઆરી ફેબ્રુઆરીવિષમ સેમેસ્ટરની પરીક્ષા પાછલા વર્ષોની જેમ લેવામાં આવશે અને નિયમિત પરીક્ષા એ જ મહિનામાં લેવાશે. એપ્રિલ/મે. અમે તમામ વિદ્યાર્થીઓને ડેટ શીટ સંબંધિત નવીનતમ સમાચાર/અપડેટ્સ તપાસવા માટે સત્તાવાર વેબસાઇટ www.bubhopal.ac.in સાથે સંપર્કમાં રહેવાની સલાહ આપીએ છીએ. બરકતુલ્લા યુનિવર્સિટી પરીક્ષા 2022ની તારીખ શીટ/સ્કીમ/ટાઇમ ટેબલ ડાઉનલોડ કરવા માટે અમારી વેબસાઇટની મુલાકાત લો (www.Jobriya.in) પરીક્ષાઓ સંબંધિત નવીનતમ માહિતી માટે.

ઉમેદવારો, કૃપા કરીને નીચેની માહિતીની મદદથી બરકતુલ્લા યુનિવર્સિટીની પરીક્ષાનું સમયપત્રક અને પરીક્ષાનું સમયપત્રક શોધો…

BU ભોપાલ ટાઈમ ટેબલ PDF 2021 – 2022

તમારી જાતને અપડેટ કરતા રહો “WWW.JOBRIYA.IN
ઉમેદવારો કૃપા કરીને ટિપ્પણી બોક્સમાં તમારી ટિપ્પણી મૂકો. જો ઉમેદવારોને કોઈ સમસ્યા હોય તો કૃપા કરીને અમારી સાથે શેર કરો. અમે તમારી સમસ્યા હલ કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છીએ.

વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્નો (FAQs)

બરકતુલ્લા યુનિવર્સિટી તેમની વાર્ષિક પરીક્ષાનું શેડ્યૂલ ક્યારે જાહેર કરશે?

બરકતુલ્લા યુનિવર્સિટીએ વિવિધ અભ્યાસક્રમોની પરીક્ષા યોજના બહાર પાડી છે. કોઈપણ ચોક્કસ અભ્યાસક્રમ પરીક્ષા યોજના તપાસવા માટે, તમે યુનિવર્સિટીની અધિકૃત વેબસાઈટ પર જઈ શકો છો અથવા તમે અમારી પોસ્ટ પરથી પણ જોઈ શકો છો.

હું બરકતુલ્લા યુનિવર્સિટીની UG PG વાર્ષિક સેમેસ્ટર પરીક્ષાનું શેડ્યૂલ ક્યાંથી ડાઉનલોડ કરી શકું?

તમે યુનિવર્સિટીની અધિકૃત વેબસાઇટની મુલાકાત લઈને તમારી પરીક્ષાનું સમયપત્રક ડાઉનલોડ કરી શકો છો અથવા તમે અમારી પોસ્ટ પરથી પણ તપાસી શકો છો.

બરકતુલ્લા યુનિવર્સિટી યુજી પીજી પરીક્ષા ક્યારે લેવાશે?

પરીક્ષાઓ વિશેની કોઈપણ સત્તાવાર જાહેરાત અને સૂચના તપાસવા માટે, તમે યુનિવર્સિટીની અધિકૃત વેબસાઈટ પર જઈ શકો છો.

Leave a Comment