આર્યભટ્ટ કોલેજ ભરતી 2022 નોન-ટીચિંગ 11 પોસ્ટ માટે અરજી કરો

પોસ્ટનું નામ: નોન-ટીચિંગ (શારીરિક શિક્ષણ નિયામક, પ્રશિક્ષક (ઓએમએસપી), વરિષ્ઠ અંગત મદદનીશ, જુનિયર સહાયક, પુસ્તકાલય એટેન્ડન્ટ) 11 જગ્યાઓ પર ખાલી જગ્યા.
ટૂંકી માહિતી:
દિલ્હીની આર્યભટ્ટ કોલેજે જાહેર કર્યું છે નવીનતમ સૂચના સંદર્ભ નંબર: AC/Advt (NT)/2022/001 આર્યભટ્ટ કોલેજ દિલ્હી ભરતી 2022 માટે બિન-શિક્ષણ (શારીરિક શિક્ષણ નિયામક, પ્રશિક્ષક (OMSP), વરિષ્ઠ અંગત મદદનીશ, જુનિયર મદદનીશ, પુસ્તકાલય પરિચારક) ખાલી જગ્યા ખાતે 11 પોસ્ટ્સ. જે ઉમેદવારો આર્યભટ્ટ કૉલેજ નોન-ટીચિંગ ભરતી 2022 માં રસ ધરાવતા હોય તેઓ અધિકૃત વેબસાઇટ aryabhattacollege.ac.in દ્વારા આર્યભટ્ટ કૉલેજ નોકરીઓ દ્વારા ઑનલાઇન અરજી કરે છે. 5 માર્ચ 2022 થી 25 માર્ચ 2022.

આર્યભટ્ટ કોલેજ જોબ્સ નોટિફિકેશન 2022 – મદદનીશ, પ્રશિક્ષક, લાઇબ્રેરી એટેન્ડન્ટ 11 પોસ્ટ માટે ઑનલાઇન અરજી કરો

તે ઉમેદવારો આર્યભટ્ટ કોલેજ ભરતી 2022 માં રસ ધરાવે છે નીચેની SSNC ખાલી જગ્યા 2022 અને આર્યભટ્ટ કોલેજ ઓનલાઈન અરજી કરે છે તમામ પાત્રતા માપદંડો વાંચી શકે છે આર્યભટ્ટ કોલેજ સૂચના 2022 પહેલાં આર્યભટ્ટ કોલેજ ઓનલાઈન 2022 અરજી કરો

. નીચે આર્યભટ્ટ કૉલેજ દિલ્હી જોબ્સ 2022 ની આર્યભટ્ટ કૉલેજ નોકરીની સત્તાવાર સૂચનાનું સંક્ષિપ્ત વર્ણન છે. આર્યભટ્ટ કૉલેજ દિલ્હી ભરતી 2022 ની અન્ય વિગતો જેમ કે વય મર્યાદા, શૈક્ષણિક લાયકાત, પસંદગી પ્રક્રિયા, અરજી ફી અને કેવી રીતે અરજી કરવી તે નીચે આપેલ છે.

આર્યભટ્ટ કોલેજ ભરતી 2022

આર્યભટ્ટ કોલેજ નોન-ટીચિંગ નોટિફિકેશન વિગતો

પાત્રતા

  • ઉમેદવારો પાસ હોવા જોઈએ 10મો વર્ગ, 12મો વર્ગ, બેચલર ડિગ્રી, ડિગ્રી/ડિપ્લોમા કમ્પ્યુટર એપ્લિકેશન/સાયન્સ, ડિગ્રી, લાઇબ્રેરી સાયન્સ/લાઇબ્રેરી અને ઇન્ફર્મેશન સાયન્સમાં પ્રમાણપત્ર, માસ્ટર ડિગ્રી, નેટ, અથવા માન્ય બોર્ડ/યુનિવર્સિટી/સંસ્થામાંથી સમકક્ષ

મહત્વની તારીખ

  • અરજી સબમિટ કરવાની શરૂઆતની તારીખ: 5 માર્ચ 2022.
  • અરજી સબમિટ કરવાની છેલ્લી તારીખ: 25 માર્ચ 2022.

અરજી ફી

  • અસુરક્ષિત કેટેગરીની અરજી ફી માટે રૂ.500/-.
  • OBC (NCL)/ EWS કેટેગરી એપ્લિકેશન ફી માટે રૂ.300/-.
  • મહિલાઓ/SC/ST/PwD કેટેગરીની અરજી ફી માટે શૂન્ય.

ચૂકવણી વિગતો

  • બિન-શિક્ષણ (વહીવટી અધિકારી, આચાર્ય, વરિષ્ઠ મદદનીશ, જુનિયર મદદનીશ, વ્યવસાયિક મદદનીશ, અર્ધ વ્યાવસાયિક મદદનીશ, મદદનીશ, પ્રયોગશાળા મદદનીશ, પુસ્તકાલય એટેન્ડન્ટ) પોસ્ટ પગાર ધોરણ 2-10

ઉંમર મર્યાદા

પસંદગી પ્રક્રિયા

કેવી રીતે અરજી કરવી

  • અરજી કરવાની રીત: દ્વારા ઓનલાઈન.
  • જોબ સ્થાન: દિલ્હી.

આર્યભટ્ટ કોલેજ ભરતી સૂચના ખાલી જગ્યાની વિગતો કુલ: 11 પોસ્ટ્સ
રસ ધરાવતા ઉમેદવારો ઑનલાઇન અરજી કરતા પહેલા સંપૂર્ણ સૂચના વાંચી શકે છે.

Leave a Comment