MJPRU સ્કીમ 2022 mjpru.ac.in BA BCom BSc MA MSc પરીક્ષાનું સમયપત્રક

MJPRU સ્કીમ 2022 માટે MJPRU પરીક્ષા શેડ્યૂલ 2022 PDF તપાસો મહાત્મા જ્યોતિબા ફૂલે રોહિલખંડ યુનિવર્સિટી સ્નાતક અને અનુસ્નાતક પરીક્ષાની તારીખ પત્રક 2021 – 2022 હેઠળ MJPRU મુખ્ય અને પૂરક પરીક્ષાઓની નવીનતમ પરીક્ષા યોજના www.mjpru.ac.in પર તપાસો.

MJPRU ઓડ ઈવન સેમેસ્ટર પરીક્ષા સમય કોષ્ટક 2022 PDF ડાઉનલોડ કરો महात्मा ज्योतिबा फुल रोहिलखण्ड विश्वविद्यालय परीक्षा सारिणी 2022 MJPRU પરીક્ષા યોજના/ શેડ્યૂલ 2022 હેઠળ જાહેર કરાયેલ નવીનતમ M.Lib, BLib, B.Sc, B.Ed, M.Ed પરીક્ષા MJPRU સ્કીમ (022 ઘોષિત) ) @mjpru.ac.in અપડેટ્સ

MJPRU યોજના 2022

MJPRU યોજના 2022

08 માર્ચ 2022 ના રોજ નવીનતમ અપડેટ્સ:- એમજેપીઆરયુએ બહાર પાડ્યું છે M.Sc. (એજી) સત્ર 2020-21 માટે પશુપાલન અને ડેરી (વાર્ષિક) પરીક્ષાનું સમયપત્રક અને અન્ય વિવિધ અભ્યાસક્રમોની પરીક્ષા યોજના. વિદ્યાર્થીઓ તેમની પરીક્ષાની તારીખ કોષ્ટકમાં નીચે આપેલ લિંક દ્વારા ચકાસી શકે છે…

વિશે મહાત્મા જ્યોતિબા ફૂલે રોહિલખંડ યુનિવર્સિટી:

મહાત્મા જ્યોતિબા ફૂલે રોહિલખંડ યુનિવર્સિટી, બરેલીની સ્થાપના 1975 માં એક સંલગ્ન યુનિવર્સિટી ઉત્તર પ્રદેશ, ભારત તરીકે કરવામાં આવી હતી. યુનિવર્સિટી સાથે 215 થી વધુ કોલેજો સંલગ્ન છે. MJP રોહિલખંડ યુનિવર્સિટી, બરેલી દ્વારા સફળતાપૂર્વક ચાલી રહેલા વિવિધ અભ્યાસક્રમો. ઓગસ્ટ 1997 માં રોહિલખંડ યુનિવર્સિટીનું નામ બદલીને મહાત્મા જ્યોતિબા ફૂલે રોહિલખંડ યુનિવર્સિટી રાખવામાં આવ્યું. યુનિવર્સિટીએ વિકાસ યોજનાનો એકંદર પરિપ્રેક્ષ્ય લીધો છે અને તેના દ્વારા એન્જિનિયરિંગ અને ટેક્નોલોજી, મેનેજમેન્ટ, એપ્લાઇડ સાયન્સ, એજ્યુકેશન અને એલાઇડ સાયન્સ વગેરેની નવી ફેકલ્ટીનો સમાવેશ કરીને યુનિવર્સિટીના દરજ્જામાં ફેરફાર કર્યો છે.

MJP રોહિલખંડ યુનિવર્સિટી હેઠળના અભ્યાસક્રમો:

યુનિવર્સિટી અનુસ્નાતક અને અંડર ગ્રેજ્યુએટ માપદંડો હેઠળ નીચેના અભ્યાસક્રમો ઓફર કરે છે………..

  • બી.ટેક
  • એમ.એ
  • એમ.ફીલ
  • M.Sc
  • વ્યવસાયિક પીજી અભ્યાસક્રમો
  • યુજી અભ્યાસક્રમો
  • પીજી ડિપ્લોમા

MJPRU પરીક્ષા સમયપત્રક વિશે:

MJP રોહિલખંડ યુનિવર્સિટી દર વર્ષની જેમ એપ્રિલ/મે મહિનામાં દરેક અને દરેક UG અને PG અભ્યાસક્રમો માટે પરીક્ષાનું આયોજન કરે છે. વધુ માહિતી નીચે ઉપલબ્ધ છે….MJP રોહિલખંડ યુનિવર્સિટી સેમેસ્ટર અને વાર્ષિક પરીક્ષાનું આયોજન કરે છે અને પરીક્ષા માટેની તારીખ પત્રક (સ્કીમ) યુનિવર્સિટીની અધિકૃત વેબસાઇટ પર અપલોડ કરવામાં આવી છે ઉમેદવારો તેમના અભ્યાસક્રમ મુજબ તેમની યોજના ચકાસી શકે છે.

MJPRU [Annual/Semester] તારીખ પત્રક 2021 – 2022

MJPRU શિડ્યુલ 2022 BA B.Com B.Sc MA 1st 2nd 3rd year ની MJPR યુનિવર્સિટી પરીક્ષા શેડ્યૂલ (ડેટ શીટ) ની વિવિધ પરીક્ષાઓ માટે આના રોજ પ્રકાશિત કરવામાં આવી છે. યુનિવર્સિટીના નીચે આપેલ સત્તાવાર વેબસાઇટ વિદ્યાર્થીઓને વિનંતી કરવામાં આવે છે કે કૃપા કરીને કોઈપણ પ્રકારની માહિતી માટે સંપર્કમાં રહો. અહીં ઓનલાઈન મુખ્ય પરીક્ષાનું ટાઈમ ટેબલ ડાઉનલોડ કરો.

ઉમેદવારો તેમની સંબંધિત ટિપ્પણીઓ ટિપ્પણી બોક્સમાં મૂકી શકે છે. ઉમેદવારો MJPRU તારીખ પત્રક 2021 – 2022 સંબંધિત કોઈપણ પ્રશ્ન શેર કરી શકે છે. અમારી પેનલ તમારી ક્વેરીનું નિરાકરણ કરશે. (www.jobriya.in)

FAQ (વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્નો)

MJPR યુનિવર્સિટી વર્ષ 2022 માટે UG PG પરીક્ષાનું શેડ્યૂલ ક્યારે બહાર પાડશે?

યુનિવર્સિટીએ વિવિધ અભ્યાસક્રમોની પરીક્ષાનું સમયપત્રક બહાર પાડ્યું છે. કોઈપણ ચોક્કસ કોર્સ શેડ્યૂલ તપાસવા માટે, તમે યુનિવર્સિટીની અધિકૃત વેબસાઈટ પર જઈ શકો છો અથવા તમે અમારી પોસ્ટ પરથી પણ જોઈ શકો છો.

હું તારીખ પત્રક કેવી રીતે તપાસી શકું મહાત્મા જ્યોતિબા ફૂલે રોહિલખંડ યુનિવર્સિટી?

પગલું – 1. સૌપ્રથમ તમારે MJPRU ની સત્તાવાર વેબસાઈટ પર જવું પડશે.
પગલું – 2. વેબસાઇટની મુલાકાત લીધા પછી, પરીક્ષા યોજનાઓ વિકલ્પ પર ક્લિક કરો જે વિદ્યાર્થી કોર્નર વિભાગમાં હાજર હશે.
પગલું – 3. તે પછી તમે તમારા અભ્યાસક્રમ અનુસાર તમારી પરીક્ષાની તારીખ શીટ ચકાસી શકો છો.

હું MJPRU માં UG અભ્યાસક્રમોની કોઈ ચોક્કસ તારીખ શીટ કેવી રીતે મેળવી શકું?

તમે MJP રોહિલખંડ યુનિવર્સિટીની અધિકૃત વેબસાઇટ પર જઈને UG PG કોર્સની કોઈપણ ચોક્કસ તારીખ પત્રક ચકાસી શકો છો.

Leave a Comment