AIIMS રાયપુર ન્યુક્લિયર મેડિસિન ટેક્નોલોજિસ્ટ ભરતી 2022 માટે અરજી આમંત્રિત કરે છે

ઓલ ઈન્ડિયા ઈન્સ્ટીટ્યુટ ઓફ મેડિકલ સાયન્સ (AIIMS) રાયપુરની સ્થાપના ભારત સરકારની પ્રધાનમંત્રી સ્વાસ્થ્ય સુરક્ષા યોજના (PMSSY) હેઠળ આરોગ્ય અને પરિવાર કલ્યાણ મંત્રાલય દ્વારા કરવામાં આવી હતી.

ઓલ ઈન્ડિયા ઈન્સ્ટીટ્યુટ ઓફ મેડિકલ સાયન્સ (AIIMS) રાયપુરનો ઉદ્દેશ્ય દેશમાં ગુણવત્તાયુક્ત તૃતીય સ્તરની આરોગ્ય સંભાળમાં પ્રાદેશિક અસંતુલનને સુધારવા અને તેની તમામ શાખાઓ અને સંબંધિત ક્ષેત્રોમાં સ્નાતક અને અનુસ્નાતક તબીબી શિક્ષણમાં આત્મનિર્ભરતા પ્રાપ્ત કરવાનો છે અને નર્સિંગની પણ ઓફર કરે છે. અને આરોગ્યસંભાળ પ્રવૃત્તિઓની તમામ શાખાઓમાં કર્મચારીઓની તાલીમ માટે સર્વોચ્ચ ક્રમની શૈક્ષણિક સુવિધાઓને એક જગ્યાએ એકસાથે લાવવા માટે પેરામેડિકલ તાલીમ.

ઓલ ઈન્ડિયા ઈન્સ્ટિટ્યૂટ ઓફ મેડિકલ સાયન્સ (AIIMS) રાયપુરનો મુખ્ય ઉદ્દેશ્ય ગુણવત્તાયુક્ત તબીબી સેવાઓ, શિક્ષણ અને સંશોધન પ્રશિક્ષણ પ્રણાલીના વિકાસ માટે પ્લેટફોર્મ પૂરું પાડવા માટે અને આંતરરાષ્ટ્રીય ધોરણની ગુણવત્તાયુક્ત દર્દી સંભાળ અને આરોગ્ય સંભાળ પ્રદાન કરવા માટે એક ઉત્તમ શૈક્ષણિક અને શૈક્ષણિક વાતાવરણ ઊભું કરવાનો છે. સિસ્ટમમાં વિકાસ.

ઓલ ઈન્ડિયા ઈન્સ્ટીટ્યુટ ઓફ મેડિકલ સાયન્સ (AIIMS) રાયપુર શરીરરચના / એનેસ્થેસિયોલોજી / બાયોકેમિસ્ટ્રી / સામુદાયિક દવા અને પારિવારિક દવા / દંત ચિકિત્સા / ENT ઓટોરહિનોલોજી / ભૂસ્તરશાસ્ત્ર / ફોરેન્સિક મેડિસિન અને ટોક્સિકોલોજી / જનરલ મેડિસિન / જનરલ સર્જરી / માઇક્રોબાયોલોજી / ડિપાર્ટમેન્ટમાં વિવિધ તબીબી શૈક્ષણિક શિસ્ત પ્રદાન કરે છે. પ્રસૂતિશાસ્ત્ર અને સ્ત્રીરોગવિજ્ઞાન / નેત્રવિજ્ઞાન / બાળ ચિકિત્સા સર્જરી / શારીરિક દવા અને પુનર્વસન / શરીરવિજ્ઞાન / રેડિયો-નિદાન વગેરે.

ઓલ ઈન્ડિયા ઈન્સ્ટિટ્યૂટ ઓફ મેડિકલ સાયન્સ (AIIMS) રાયપુર, ફેકલ્ટી (સંસ્થા દ્વારા ઓફર કરવામાં આવતી વિવિધ તબીબી શૈક્ષણિક શિસ્ત માટે), વરિષ્ઠ નિવાસી / તબીબી અધિકારી / કાર્યકારી અધિકારી / મુખ્ય આહારશાસ્ત્રી અને પોષણ અધિકારી / મુખ્ય તબીબી સામાજિક સેવા અધિકારીની જગ્યાઓ માટે ભરતી ઓફર કરે છે. / સહાયક પરીક્ષા નિયંત્રક / મદદનીશ એકાઉન્ટ્સ ઓફિસર / સ્ટોર ઓફિસર / ડાર્કરૂમના કેરટેકર / સુરક્ષા અધિકારી / મદદનીશ ઈજનેર (ફેમિલી હેલ્થ) / વરિષ્ઠ સેનિટેશન ઓફિસર / ટેકનિકલ ઓફિસર / ડેન્ટલ ટેકનિશિયન / લેબ એટેન્ડન્ટ / ગ્રંથપાલ / ઓફિસ એટેન્ડન્ટ / પટાવાળા / સ્વીપર / ચોકીદાર / વોર્ડબોય / કમ્પાઉન્ડર, વગેરે.

સત્તાવાર સરનામું:

ઓલ ઈન્ડિયા ઈન્સ્ટીટ્યુટ ઓફ મેડિકલ સાયન્સ, રાયપુર તાતીબંધ, જીઈ રોડ, રાયપુર-492 099 છત્તીસગઢ, ભારત
રાયપુર,
છત્તીસગઢ
492099 છે

Leave a Comment