સરકારી અગ્જામ (9 માર્ચ 2022) નવા અપડેટ્સ

પ્ર.1 સરકારી પરીક્ષા શું છે?

ᐅ SarkariExam એ સરકારી પરિણામ જોબ પોર્ટલ પરનું એક પેજ છે જે તમામ સરકારી પરીક્ષાઓ, સરકારી નોકરીઓ, નવીનતમ સરકારી નોકરીઓ, રોજગાર પરિણામો અને તાજેતરની સરકારી નોકરીના અપડેટ્સની વિગતો પ્રદાન કરે છે. સરકારી અગ્જામ 2020. અને સરકારી નોકરીઓની સૂચના, અભ્યાસક્રમ, એડમિટ કાર્ડ, રોજગાર પરીક્ષાઓ વિશે જાણો.

પ્ર.2 સરકારી પરીક્ષાની નવીનતમ નોકરીની સૂચના કેવી રીતે તપાસવી?

ᐅ સક્રિય અને આગામી સરકારી પરીક્ષાની નોકરીની સૂચના માટે, તમે દરરોજ અમારા સરકારી પરીક્ષા પૃષ્ઠની મુલાકાત લઈ શકો છો અથવા તમે અમારા સૂચના ન્યૂઝલેટર પર સબ્સ્ક્રાઇબ કરી શકો છો જેથી જ્યારે પણ અમે કોઈ નવી સરકારી નોકરીની સૂચના પ્રકાશિત કરીએ ત્યારે તમને તમારા ફોનમાં ઉદ્દેશ્યપૂર્વક પ્રાપ્ત થાય.

પ્ર.3 સરકારી પરીક્ષા પર કેટલીક નવીનતમ અને આવનારી નોકરીઓ શું છે?

ᐅ કેન્દ્ર સરકાર નોકરી શોધનારાઓને સંબંધિત જોબ ઇન્સ્ટિટ્યૂટમાં રાખે છે તે જ રીતે અહીં તમામ રાજ્ય સરકારો પાસે પણ તેમની ભરતી એજન્સીઓ છે જે સરકારી પરીક્ષાની ભરતીના પેપર બહાર પાડે છે અને તેનું આયોજન કરે છે. તેમાંના કેટલાક IBPS, SSC, RRB વગેરે છે.

Q.4 SarkariExam ન્યૂઝલેટર કેવી રીતે સબસ્ક્રાઇબ કરવું?

ᐅ સરકારી પરીક્ષા પેજ પર, તમે નવીનતમ સરકારી નોકરી સૂચનાઓ, એડમિટ કાર્ડ અને સરકારી પરિણામ મેળવી શકો છો. ત્વરિત જોબ અપડેટ્સ માટે, તમે Whatsapp ગ્રુપ અને ઈમેલ સબ્સ્ક્રિપ્શનમાં જોડાઈ શકો છો. તમે સરકારી પરીક્ષા સૂચના પોપઅપ પણ સક્ષમ કરી શકો છો.

Leave a Comment