બુંદેલખંડ યુનિવર્સિટી પરિણામ 2022 bujhansi.ac.in Ba Bsc Bba Ma પરિણામ

બુંદેલખંડ યુનિવર્સિટી પરિણામ 2022 તપાસો બુંદેલખંડ યુનિવર્સિટી રિલીઝ કર્યું છે બીયુ ઝાંસી પરિણામ BA B.Com B.Sc MA M.Sc M.Com MBA ભાગ 1/ 2/ 3 પરીક્ષાઓ માટે www.bujhansi.ac.in

બુંદેલખંડ યુનિવર્સિટીની પરીક્ષાના પરિણામ BU ઝાંસીના પરિણામો 2022 હેઠળ અહીં જુઓ જાહેર કર્યું @bujhansi.ac.in

બુંદેલખંડ યુનિવર્સિટી પરિણામ 2022

બુંદેલખંડ યુનિવર્સિટી પરિણામ 2022

08 માર્ચ 2022 ના રોજના નવીનતમ અપડેટ્સ: બુંદેલખંડ યુનિવર્સિટીએ વિવિધ UG PG અને અન્ય અભ્યાસક્રમોની પરીક્ષાના પરિણામો જાહેર કર્યા છે અને બાકીના અભ્યાસક્રમોના પરિણામો ટૂંક સમયમાં જાહેર કરવામાં આવશે. વિદ્યાર્થીઓ ટેબલમાં આપેલી સીધી લિંક દ્વારા તેમનું પરિણામ ચકાસી શકે છે…

બુંદેલખંડ યુનિવર્સિટી વિશે:-

બુંદેલખંડ યુનિવર્સિટી, ઝાંસી ઉત્તર પ્રદેશ સરકાર દ્વારા ઉત્તર પ્રદેશના ઝાંસી ખાતે 1975ના વર્ષમાં સ્થપાયેલી જાહેર યુનિવર્સિટી છે. સૂચના નં. 10/15-60/74 યુપી યુનિવર્સિટી એક્ટની જોગવાઈ હેઠળ. યુનિવર્સિટી એમ.ફિલ, પીએચડી અને તમામ સંશોધન કાર્યક્રમો તરીકે સંશોધન માટેની સુવિધાઓ સાથે વ્યવસાયિક, ટેકનિકલ અને વ્યાવસાયિક અભ્યાસ અભ્યાસક્રમો પ્રદાન કરે છે. તે સંશોધન માટેની સુવિધાઓ સાથે વ્યાવસાયિક, તકનીકી અને વ્યાવસાયિક અભ્યાસ કાર્યક્રમો ધરાવે છે. યુનિવર્સિટી એસોસિયેશન ઓફ ઇન્ડિયન યુનિવર્સિટીઝ (AIU), ઇન્ટરનેશનલ એસોસિએશન ઓફ યુનિવર્સિટીઝ (IAU), એસોસિયેશન ઓફ કોમનવેલ્થ યુનિવર્સિટીઝ (ACU) ની સભ્ય છે. યુનિવર્સિટીને નેશનલ એસેસમેન્ટ એન્ડ એક્રેડિટેશન કાઉન્સિલ (NAAC) દ્વારા માન્યતા પ્રાપ્ત છે.

બુંદેલખંડ યુનિવર્સિટી દ્વારા ઓફર કરાયેલા અભ્યાસક્રમો:-

યુનિવર્સિટી ની શાખાઓમાં વ્યાવસાયિક અને શૈક્ષણિક અભ્યાસક્રમો પ્રદાન કરે છે આર્ટસ, સાયન્સ, કોમર્સ.

BU પરીક્ષાના પરિણામ વિશે:-

બુંદેલખંડ યુનિવર્સિટી, ઝાંસી વાર્ષિક પરીક્ષા માર્ચ અને એપ્રિલ મહિનામાં લેવામાં આવે છે અને તેઓ મે મહિનામાં પરિણામ જાહેર કરે છે. યુનિવર્સિટીએ 2021 – 2022 સત્રનું પરિણામ જાહેર કર્યું છે અને બાકીના પરિણામો યુનિવર્સિટી દ્વારા તેની સત્તાવાર વેબસાઇટ પર દરરોજ અપલોડ કરવામાં આવશે. પરિણામ ઘોષણા વિશે કોઈપણ નવીનતમ માહિતી માટે કૃપા કરીને અહીં જોડાયેલા રહો….

BU વાર્ષિક પરીક્ષાનું પરિણામ

બુંદેલખંડ યુનિવર્સિટીની વાર્ષિક પરીક્ષાનું પરિણામ 2022 ટૂંક સમયમાં સત્તાવાર વેબસાઇટ પર અપલોડ થશે. ઉમેદવારો કોષ્ટકમાં નીચે આપેલ લિંક્સ દ્વારા BU પરીક્ષાના પરિણામો ચકાસી શકે છે. લિંક પર ક્લિક કર્યા પછી, ફક્ત તમારો રોલ નંબર / અનન્ય ID દાખલ કરો અને તમારા કામચલાઉ ગુણ જોવા માટે કોર્સ પસંદ કરો…..

બધા અભ્યાસક્રમો પરિણામ બુંદેલખંડ યુનિવર્સિટી અહીં ઉપર આપેલ લિંક દ્વારા ઉપલબ્ધ થશે. મુલાકાત લેતા રહો. વધુ વિગતો માટે કૃપા કરીને મુલાકાત લો અથવા બુકમાર્ક કરો www.jobriya.in

FAQ (વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્નો)

હું બુંદેલખંડ યુનિવર્સિટીમાં પરીક્ષાનું પરિણામ કેવી રીતે ચકાસી શકું?

પગલું – 1. યુનિવર્સિટીની વેબસાઇટની મુલાકાત લો “www.bujhansi.ac.in
પગલું – 2. ” પર ક્લિક કરોપરીક્ષા” શોધવા માટે ટેબ “પરિણામો“તેમાં વિકલ્પ.
પગલું – 3. ” પર ક્લિક કરોપરિણામો” વિકલ્પ.
પગલું – 4. પછી તમે તમારા અભ્યાસક્રમ અનુસાર તમારું પરિણામ ચકાસી શકો છો.

બુંદેલખંડ યુનિવર્સિટી UG PG પરીક્ષાનું પરિણામ 2022 ક્યારે બહાર પાડશે?

યુનિવર્સિટીએ વિવિધ UG PG અને અન્ય અભ્યાસક્રમોની પરીક્ષાના પરિણામો જાહેર કર્યા છે. ઉમેદવારો યુનિવર્સિટીની અધિકૃત વેબસાઇટની મુલાકાત લઈને તેમના પરિણામો ચકાસી શકે છે અથવા તેઓ અમારી પોસ્ટ પરથી પણ તપાસી શકે છે.

Leave a Comment