જુનિયર રિસર્ચ ફેલો માટે KIIT ભરતી 2022

કલિંગા ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ઇન્ડસ્ટ્રિયલ ટેક્નોલોજી યુનિવર્સિટી (KIITU), ની સ્થાપના વર્ષ 1992 માં કરવામાં આવી હતી, આ સંસ્થાનું નિરીક્ષણ ઓલ ઇન્ડિયા કાઉન્સિલ ઑફ ટેકનિકલ એજ્યુકેશન (AICTE) નવી દિલ્હી દ્વારા કરવામાં આવે છે, જે UGC, NAAC, BCI, IRCS, CB, ISTE, CUO સાથે સંલગ્ન છે.

સંસ્થાનો ઉદ્દેશ્ય આધુનિક વિજ્ઞાનમાં ગુણવત્તાયુક્ત શિક્ષણ પ્રદાન કરવાનો છે, સમગ્ર વિદ્યાશાખામાં સંશોધન કટીંગને એકીકૃત કરીને મેનેજમેન્ટ.

સંસ્થાનું વિઝન અને ધ્યેય યુવાનોને સશક્ત બનાવવા માટે, શિક્ષણ દ્વારા, રાષ્ટ્રીય વિકાસ પર સંશોધન પર ભાર મૂકવા માટે, જ્ઞાનનો આધાર બનાવીને અને ગુણવત્તાયુક્ત ઉચ્ચ શિક્ષણને પ્રોત્સાહન આપવાનું છે જે માનવને સશક્ત બનાવે છે અને માનવ સંશોધનનો વિકાસ કરે છે. સામાજિક જરૂરિયાતો.

સંસ્થા વિવિધ અભ્યાસક્રમો પ્રદાન કરે છે અને મેનેજમેન્ટ, કમ્પ્યુટર એપ્લિકેશન, સિવિલ એન્જિનિયરિંગ, કમ્પ્યુટર એન્જિનિયરિંગ, મિકેનિકલ એન્જિનિયરિંગ, માનવતા અને સામાજિક વિજ્ઞાન, કાયદો અને લાગુ વિજ્ઞાન વગેરેની શાળાઓ સાથે સહયોગ કરે છે. સંસ્થા ઉચ્ચતમ તકનીકી અને સંચાલન શાળાઓમાંની એક છે. શિક્ષણ તેઓ તેની મેડિકલ કોલેજ, ડેન્ટલ કોલેજ અને નર્સિંગ સ્કૂલ દ્વારા આરોગ્ય શિક્ષણ પર પણ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરે છે.

સત્તાવાર સરનામું:

કલિંગા ઈન્સ્ટીટ્યુટ ઓફ ઈન્ડસ્ટ્રીયલ ટેક્નોલોજી કીઆઈટી યુનિવર્સીટી ભુવનેશ્વર – 751024, ઓડિશા, ભારત
ભુવનેશ્વર,
ઓરિસ્સા
751024 છે

ફોન: + 91 674 2725113, 2378550

ફેક્સ: + 91 674 2725113

Leave a Comment