ગોવા બોર્ડ એડમિટ કાર્ડ 2022 ગોવા 10મી / 12મી એસએસસી / એચએસએસસી કોલ લેટર

ગોવા બોર્ડ એડમિટ કાર્ડ 2022 GBSHSE HSSC SSC પરીક્ષા એડમિટ કાર્ડ 2022 ડાઉનલોડ કરો Goa Board Class 10th 12th Exam Admit Card Goa Board of Secondary and Higher Secondary Education Admit Card Releasing & Exam Date 2022 Goa_Board SSC / HSSC કૉલ લેટર 2th2th2 GBHSC કૉલ લેટર 2th2th

ગોવા બોર્ડ પરીક્ષા એડમિટ કાર્ડ 2022

ગોવા બોર્ડ એડમિટ કાર્ડ

09-03-2022 ના રોજ નવીનતમ અપડેટ: ગોવા બોર્ડ ટૂંક સમયમાં 10મી (SSC) અને 12મી (HSSC) બોર્ડ પરીક્ષા એડમિટ કાર્ડ 2022 રિલીઝ કરશે. ઉમેદવારો તમામ નવીનતમ સત્તાવાર અપડેટ્સ માટે અમારી સાથે જોડાયેલા રહો…

બોર્ડ વિશે:

ગોવા બોર્ડ ઓફ સેકન્ડરી એન્ડ હાયર સેકન્ડરી એજ્યુકેશન (સંક્ષિપ્ત GBSHSE) ભારતના ગોવા રાજ્યનું મુખ્ય રાજ્ય શિક્ષણ બોર્ડ છે, જે તેની સંલગ્ન શાળાઓમાં માધ્યમિક અને ઉચ્ચતર માધ્યમિક શિક્ષણ વ્યવસ્થાપન માટે જવાબદાર છે. બોર્ડ એ ગોવા રાજ્યનું મૂળ શિક્ષણ બોર્ડ છે. ગોવા બોર્ડ ઓફ સેકન્ડરી એન્ડ હાયર સેકન્ડરી એજ્યુકેશનની સ્થાપના 27મી મે, 1975ના રોજ “ધ ગોવા, દમણ અને દીવ સેકન્ડરી એન્ડ હાયર સેકન્ડરી એજ્યુકેશન બોર્ડ એક્ટ, 1975” હેઠળ કરવામાં આવી હતી.

ગોવા બોર્ડની પરીક્ષાની તારીખ શીટ વિશે:

ગોવા બોર્ડે 10મી અને 12મી બોર્ડની પરીક્ષાઓ માટે સ્કીમ/ટાઇમ ટેબલ જાહેર કર્યું છે. થી ગોવા બોર્ડની પરીક્ષાઓ શરૂ થશે એપ્રિલ 2022. પ્રેક્ટિકલ માટે તમારી શાળા/કોલેજમાં સંપર્ક કરો. ગોવા બોર્ડ ડેટ શીટ 2022 અહીં જાહેર કરવામાં આવી છે. ગોવા બોર્ડ પરીક્ષા શેડ્યૂલ 2022 સંબંધિત વધુ અપડેટ્સ માટે અમારી સાથે જોડાયેલા રહો. તે ગોવા બોર્ડની સત્તાવાર વેબસાઇટ પર જોઈ શકાય છે.

પરીક્ષાઓ વિશે:

ગોવા બોર્ડે બંને વર્ગો માટે પરીક્ષા યોજના બહાર પાડી છે અને પરીક્ષાઓ આજથી શરૂ થઈ રહી છે એપ્રિલ 2022 અને માર્ચના અંતમાં પરીક્ષા પૂર્ણ થશે. ગોવા બોર્ડે પરીક્ષાની પેટર્ન બદલી છે તેથી વિદ્યાર્થીઓને પરીક્ષાની સારી તૈયારી કરવા વિનંતી કરવામાં આવી છે.

ગોવા બોર્ડ પરીક્ષા એડમિટ કાર્ડ વિશે:

ગોવા બોર્ડ ટૂંક સમયમાં સત્તાવાર વેબસાઇટ પર ઇ-કોલ લેટર અપલોડ કરશે. તેથી વિદ્યાર્થીઓને વિનંતી કરવામાં આવે છે કે દરરોજ અમારી પોસ્ટ તપાસો જેથી કરીને તમામ વિગતો અને નવીનતમ અપડેટ અમારી વેબસાઇટ દ્વારા મેળવી શકાય.

પ્રવેશ કાર્ડ ઉપલબ્ધતા સ્થિતિ ટૂંક સમયમાં ઉપલબ્ધ
પ્રવેશ કાર્ડ ઉપલબ્ધતા તારીખ –/–/2022
પરીક્ષાનું નામ બોર્ડ પરીક્ષાઓ
પરીક્ષા તારીખ SSC/10મું : 05 એપ્રિલ 2022 થી 26 એપ્રિલ 2022
HSSC/12મી : 05 એપ્રિલ 2022 થી 22 એપ્રિલ 2022
સંસ્થા નુ નામ ગોવા બોર્ડ ઓફ સેકન્ડરી એન્ડ હાયર સેકન્ડરી એજ્યુકેશન
સંસ્થાની વેબસાઇટ www.gbshse.gov.in

ગોવા બોર્ડ 10મી 12મી પરીક્ષાના એડમિટ કાર્ડ કેવી રીતે ડાઉનલોડ કરવા:

  • સત્તાવાર વેબસાઇટની મુલાકાત લો – www.gbshse.gov.in
  • લિંક શોધો 10મી અને 12મી પરીક્ષા એડમિટ કાર્ડ/ હોલ ટિકિટ 2022
  • તમારો રોલ નંબર/નોંધણી નંબર દાખલ કરો
  • પછી તમારી જન્મ તારીખ/પાસવર્ડ
  • કેપ્ચા કોડ લખો
  • સબમિટ બટન પર ક્લિક કરો
  • તમારું એડમિટ કાર્ડ ડાઉનલોડ કરો

અંતિમ શબ્દો:

તમામ વિદ્યાર્થીઓ તારીખ શીટ, પરિણામ અને એડમિટ કાર્ડ વિશે વધુ નવીનતમ અપડેટ અમારી સાથે રહે છે. અમારી પેનલ નવીનતમ અપડેટ્સ પોસ્ટ કરશે તેથી અમારી સાથે જોડાયેલા રહો www.jobriya.in

તે વિદ્યાર્થીઓને કોઈપણ પ્રકારની શંકા હોય અથવા તેઓને આ પોસ્ટ અંગે કોઈ પ્રશ્ન હોય જેથી તેઓ અમારા ટિપ્પણી વિભાગમાં પૂછી શકે. અમારી પેનલ ટૂંક સમયમાં તમને મદદ કરશે અને તમારી બધી શંકાઓ અને પ્રશ્નોનું નિરાકરણ કરવામાં આવશે. આભાર www.jobriya.in

Leave a Comment