ગોંડવાના યુનિવર્સિટી પરિણામ 2022 unigug.ac.in BA B.Sc MA MBA પરિણામો

ગોંડવાના યુનિવર્સિટી પરિણામ 2022 BA B.Com માટે નવીનતમ UNIGUG પરિણામો. બી.એસસી. MA M.Com M.Sc ભાગ 1/ 2/ 3 પરીક્ષાઓ ગોંડવાના યુનિવર્સિટીના પરિણામો 2022 હવે www.unigug.ac.in પર ઉપલબ્ધ છે

UNIGUG 1st/2nd/3rd/4th/5th/6th semester results 2022 Gondwana University UG PG વાર્ષિક પરીક્ષાનું પરિણામ 2022 ગોંડવાના યુનિવર્સિટી નિયમિત/પ્રાઇવેટ2022 પરિણામ 2022

ગોંડવાના યુનિવર્સિટી પરિણામ 2022

ગોંડવાના યુનિવર્સિટી પરિણામ 2022

09 માર્ચ 2022 ના રોજ નવીનતમ અપડેટ્સ:- ગોંડવાના યુનિવર્સિટીએ જાહેર કર્યું છે વિવિધ UG PG અભ્યાસક્રમોની પરીક્ષા પરિણામો અને બાકીના અભ્યાસક્રમોના પરિણામો ટૂંક સમયમાં જાહેર કરવામાં આવશે. વિદ્યાર્થીઓ તેમની તપાસ કરી શકે છે નીચે આપેલ લિંક દ્વારા પરિણામો…

ગોંડવાના યુનિવર્સિટી વિશે:-

ગોંડવાના યુનિવર્સિટી મધ્ય ભારતમાં મહારાષ્ટ્ર રાજ્યના ગઢચિરોલી શહેરમાં 2011 માં સ્થપાયેલી યુનિવર્સિટી છે. તેનું નામ મધ્ય ભારતમાં ગોંડવાના પ્રદેશ પરથી રાખવામાં આવ્યું છે. 23 જુલાઈ, 2010ના રોજ મહારાષ્ટ્ર વિધાનસભાએ ચંદ્રપુર અને ગઢચિરોલી જિલ્લાના વિસ્તાર માટે ગોંડવાના યુનિવર્સિટીની રચના કરવા માટે સર્વસંમતિથી ઠરાવ પસાર કર્યો હતો. તત્કાલીન ઉચ્ચ અને ટેકનિકલ શિક્ષણ પ્રધાન રાજેશ ટોપે દ્વારા આ ઠરાવ રજૂ કરવામાં આવ્યો હતો. ની કલમ 3 ની પેટા-કલમ (2) હેઠળ સૂચના જારી કરીને નવી યુનિવર્સિટીની રચના કરવામાં આવી હતી મહારાષ્ટ્ર યુનિવર્સિટી એક્ટ, 1994. 27 સપ્ટેમ્બર 2011 ના રોજ, ગોંડવાના યુનિવર્સિટી આરટીએમએનયુ, નાગપુરમાંથી કોતરવામાં આવી હતી. સત્તાવાર ઉદઘાટન તારીખ ઓગસ્ટ 2012 સુધી વિલંબિત હતી.

ગોંડવાના યુનિવર્સિટી દ્વારા ઓફર કરાયેલા અભ્યાસક્રમો :-

  • એમ.ફિલ
  • કળા
  • વિજ્ઞાન
  • કાયદો
  • સામાજિક વિજ્ઞાન
  • વાણિજ્ય
  • હોમ સાયન્સ
  • શિક્ષણ
  • દવા

ગોંડવાના યુનિવર્સિટીના પરિણામ વિશે :-

ગોંડવાના યુનિવર્સિટીએ મહિનામાં સમ સેમેસ્ટરનું પરિણામ જાહેર કર્યું જૂન થી જુલાઈ જ્યારે વિષમ સેમેસ્ટર પરીક્ષાઓનું પરિણામ મહિનાની વચ્ચે જાહેર થશે જાન્યુઆરી થી ફેબ્રુઆરી. અને મહિનાની વચ્ચે બહાર પડેલા તમામ વિવિધ પ્રકારના અભ્યાસક્રમોનું અંતિમ પરિણામ જૂન અને જુલાઈ સમ સેમેસ્ટર પરીક્ષાઓ સાથે. ગોંડવાના યુનિવર્સિટીએ કેટલાક UG/PG અભ્યાસક્રમોના પરિણામો જાહેર કર્યા છે અને બાકીના ટૂંક સમયમાં ઉપલબ્ધ થશે. ગોંડવાના યુનિવર્સિટી ડિપ્લોમા અને અન્ય અભ્યાસક્રમોના બાકીના તમામ પરિણામો અપડેટ કરશે.

અંતિમ શબ્દો:

ઉમેદવારો બુકમાર્ક કરી શકે છે (www.jobriya.in) અમને દબાવીને Ctrl+D અને પછી તેઓ કોઈપણ પરીક્ષા, પરિણામ અને અન્ય સંબંધિત માહિતી વિશેની તમામ નવીનતમ માહિતી મેળવશે.

તમારી જાતને અપડેટ કરતા રહો “WWW.JOBRIYA.IN

ઉમેદવારો, કૃપા કરીને નીચેના કોમેન્ટ બોક્સમાં તમારું સૂચન અથવા ટિપ્પણી આપો. જો ઉમેદવારોને કોઈપણ સમસ્યાનો સામનો કરવો પડે છે, તો કૃપા કરીને અમારી સાથે શેર કરો અમે તમારી સમસ્યાને સરળતાથી ઉકેલવા અને વધુ સારો પ્રતિસાદ આપવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છીએ.

FAQ (વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્નો)

ગોંડવાના યુનિવર્સિટી UG PG કોર્સના પરિણામો ક્યારે જાહેર કરશે?

યુનિવર્સિટીએ વિવિધ અભ્યાસક્રમોના પરિણામો જાહેર કર્યા છે. કોઈપણ ચોક્કસ અભ્યાસક્રમનું પરિણામ તપાસવા માટે, તમે યુનિવર્સિટીની અધિકૃત વેબસાઈટ પર જાઓ અથવા તેઓ અમારી પોસ્ટ પરથી પણ જોઈ શકે છે.

શું ગોંડવાના યુનિવર્સિટીએ એમએ અને એમ.એસસી. પરીક્ષાનું પરિણામ?

કોઈપણ ચોક્કસ અભ્યાસક્રમનું પરિણામ જોવા માટે, તમે યુનિવર્સિટીની અધિકૃત વેબસાઈટ પર જઈ શકો છો અથવા તમે અમારી પોસ્ટ પરથી પણ જોઈ શકો છો.

Leave a Comment