ગુજરાત બોર્ડ 10મું ટાઈમ ટેબલ 2022 GSEB બોર્ડની પરીક્ષાની તારીખ શીટ તપાસો

ગુજરાત બોર્ડ 10મું ટાઈમ ટેબલ 2022 ડાઉનલોડ કરો ગુજરાત બોર્ડની દસમી પરીક્ષાની તારીખ શીટ GSEB મેળવો ગુજરાત હાઈસ્કૂલ બોર્ડ પરીક્ષાનું સમયપત્રક 2022 વિદ્યાર્થીઓ SSCE ગુજરાત બોર્ડનું નવું સુધારેલું ટાઈમ ટેબલ 10મા દસમા ધોરણની પરીક્ષા યોજના ડાઉનલોડ કરી શકે છે.

ગુજરાત બોર્ડ 10મું ટાઈમ ટેબલ 2022

ગુજરાત બોર્ડ 10મું ટાઈમ ટેબલ 2022

07.03.2022 ના રોજ નવીનતમ અપડેટ: જીએસઈબી ગુજરાત બોર્ડ 10મી (SSCE) બોર્ડ પરીક્ષા 2022 માટે ટાઈમ ટેબલ / શેડ્યૂલ બહાર પાડ્યું છે… બોર્ડની પરીક્ષા 28 માર્ચ 2022 થી 09 એપ્રિલ 2022 સુધી શરૂ થશે… વિદ્યાર્થીઓ નીચે આપેલ લિંક દ્વારા પરીક્ષાનું નવીનતમ સમયપત્રક જોઈ શકે છે…

ડાઉનલોડ કરો: ગુજરાત બોર્ડ વર્ગ 10મી (SSCE) બોર્ડની પરીક્ષાનું સમયપત્રક / સમયપત્રક 2022

ગુજરાત બોર્ડની પરીક્ષાનું સમયપત્રક 2022

નૉૅધ : ભારતની સર્વોચ્ચ અદાલતે સત્તાવાર રીતે જાહેરાત કરી છે કે, સેન્ટ્રલ બોર્ડ ઓફ સેકન્ડરી એજ્યુકેશન (CBSE) અને અન્ય રાજ્ય બોર્ડની ધોરણ 10 અને ધોરણ 12 ની પરીક્ષાઓ ઑફલાઇન મોડ પર લેવામાં આવશે. ઉમેદવારો નીચે આપેલ છબી દ્વારા વિગતવાર તપાસ કરી શકે છે…

ગુજરાત બોર્ડ વિશે:-

ગુજરાત માધ્યમિક અને ઉચ્ચતર માધ્યમિક શિક્ષણ બોર્ડ અથવા GSEB ની રચના 1 મે 1960 ના રોજ કરવામાં આવી હતી. તે ગુજરાત રાજ્યમાં ખૂબ જ લોકપ્રિય બોર્ડ છે. તે તમામ શાળા કક્ષાની પરીક્ષાઓ પર લેવામાં આવે છે. GSEB 2 મુખ્ય પરીક્ષાઓનું આયોજન કરે છે – ધોરણ 10 માટે માધ્યમિક શાળા પ્રમાણપત્ર (SSC) પરીક્ષા અને ગુજરાતમાં ધોરણ 12 ના વિદ્યાર્થીઓ માટે ઉચ્ચતર માધ્યમિક (શાળા) પ્રમાણપત્ર (HSC) પરીક્ષા.

ગુજરાત બોર્ડની તારીખ પત્રક વિશે:-

ગુજરાત બોર્ડ ટૂંક સમયમાં 10મી અને 12મી બોર્ડની પરીક્ષાઓ 2022 માટે સ્કીમ/ટાઇમ ટેબલ જાહેર કરશે. ગુજરાત બોર્ડની પરીક્ષાઓ આ તારીખથી શરૂ થશે. 28 માર્ચ 2022 થી 09 એપ્રિલ 2022. પ્રેક્ટિકલ માટે તમારી શાળા/કોલેજમાં સંપર્ક કરો. ગુજરાત બોર્ડની તારીખ પત્રક 2022 ગુજરાત બોર્ડ દ્વારા અપલોડ કરવામાં આવી છે. ગુજરાત બોર્ડ પરીક્ષા શેડ્યૂલ 2022 સંબંધિત વધુ અપડેટ્સ માટે અમારી સાથે જોડાયેલા રહો. તે ગુજરાત બોર્ડની સત્તાવાર વેબસાઇટ પર જોઈ શકાય છે.

GSEB ગુજરાત બોર્ડ 10મી પરીક્ષાનું સમયપત્રક:

ગુજરાત બોર્ડ 10મા ધોરણની પરીક્ષાની તારીખ પત્રક 2022 નિયમિતપણે શોધતા તમામ ખાનગી અને નિયમિત વિદ્યાર્થીઓ સત્તાવાર વેબ પોર્ટલની મુલાકાત લે છે. વિદ્યાર્થીઓ 2022 સત્રની પરીક્ષાઓ માટે તૈયાર થઈ જાય છે. પહેલા બોર્ડ પરીક્ષાઓ સંબંધિત સૂચના જાહેર કરશે પછી તેને અહીં જાહેર કરવામાં આવશે. ઉમેદવારો તમારી બોર્ડ પરીક્ષાની તારીખ શીટની વિગતો નીચે તપાસી શકે છે…

GSEB ડેટ શીટ 2022 માટે મહત્વની તારીખો :-

તારીખ શીટ 10મી વર્ગ
પરીક્ષા માટે સમય 28 માર્ચ 2022 થી 09 એપ્રિલ 2022
સમય : સવારે 10:00 થી બપોરે 1:15 સુધી
પરીક્ષા શિફ્ટ સમય સવાર અને સાંજ
તારીખ શીટ રીલીઝ કરવાનો સમય 23/02/2022
પરિણામ જાહેર કરવાની તારીખ જુલાઈ/ઓગસ્ટ 2022
તારીખ શીટ ઉપલબ્ધતા સ્થિતિ હવે ઉપલબ્ધ છે
સંસ્થા નુ નામ ગુજરાત માધ્યમિક અને ઉચ્ચતર માધ્યમિક શિક્ષણ બોર્ડ
સત્તાવાર વેબસાઇટ http://www.gsebeservice.com/

ગુજરાત બોર્ડ 10મું ટાઈમ ટેબલ 2022 કેવી રીતે ડાઉનલોડ કરવું:-

  1. શરૂઆતમાં, વેબસાઇટની સત્તાવાર વેબસાઇટની મુલાકાત લો જીએસઈબી (લિંક નીચે આપેલ છે)
  2. હોમ પેજ પર જાહેરાત વિભાગ તપાસો.
  3. જાહેરાત વિભાગ પર તારીખ શીટ લિંક માટે તપાસો.
  4. તે વિભાગમાં GSEB 2022 પરીક્ષાના સમય કોષ્ટક વિશે નવીનતમ સૂચના શોધો.
  5. ઇચ્છિત લિંક પસંદ કરો. ગુજરાત બોર્ડની 10મી પરીક્ષા યોજના 2022 તમારી સ્ક્રીન પર દેખાશે
  6. તમારા કમ્પ્યુટર પર ટાઇમ ટેબલ/ડેટ શીટ ડાઉનલોડ કરો.
  7. ટાઈમ ટેબલની પ્રિન્ટ આઉટ લો અને જ્યારે પણ તમને જરૂર હોય ત્યારે જુઓ.

નૉૅધ :- આ પગલાંને અનુસર્યા પછી એક પીડીએફ ફાઇલ ડાઉનલોડ કરવામાં આવશે. આ પીડીએફ ફાઇલનો ઉપયોગ કરીને તમે પરીક્ષાનો દિવસ અને સમય, પરીક્ષાનો દિવસ, વિષય કોડ અને વિષયનું નામ જોઈ શકો છો.

અંતિમ શબ્દો :-

તારીખ પત્રક વિશે અપડેટ્સ મેળવવા માટે કૃપા કરીને GSEB વેબસાઇટના સંપર્કમાં રહો. તમે અમારી વેબસાઇટ પરથી પરીક્ષા અને પરિણામ સંબંધિત તમામ અપડેટ્સ મેળવી શકો છો (https://www.jobriya.in). અમારી વેબસાઇટ પર “બુકમાર્ક” ઉમેરીને અમારા સંપર્કમાં રહો.

ઉમેદવારો તેમની સંબંધિત ટિપ્પણીઓ ટિપ્પણી બોક્સમાં મૂકી શકે છે. ઉમેદવારો ગુજરાત બોર્ડની તારીખ પત્રક 2022 સંબંધિત કોઈપણ પ્રશ્ન શેર કરી શકે છે. અમારી પેનલ તમારી ક્વેરી ઉકેલશે.

Leave a Comment