ગુજરાત બોર્ડ એડમિટ કાર્ડ 2022 ડાઉનલોડ કરો GSEB 10મો/12મો કૉલ લેટર

ગુજરાત બોર્ડ એડમિટ કાર્ડ 2022 ગુજરાત બોર્ડ 10મું અને 12મું એડમિટ કાર્ડ 2022 ઉમેદવારો હવે ડાઉનલોડ કરી શકે છે કૉલ લેટર 2022 ચેક એડમિટ કાર્ડ ડાઉનલોડ કરો હવે GSEB 10મો કૉલ લેટર ડાઉનલોડ કરો ગુજરાત બોર્ડ 12મું એડમિટ કાર્ડ 2022 ડાઉનલોડ કરો

ગુજરાત બોર્ડ પરીક્ષા એડમિટ કાર્ડ 2022

ગુજરાત બોર્ડ 10મું 12મું એડમિટ કાર્ડ 2022

પર નવીનતમ અપડેટ 08.03.2022: ગુજરાત બોર્ડ ટૂંક સમયમાં 10મા અને 12મા ધોરણનું એડમિટ કાર્ડ 2022 પ્રકાશિત કરશે. ઉમેદવારો નવીનતમ અપડેટ્સ અને સમાચારો માટે અમારી સાથે જોડાયેલા રહો.

બોર્ડ વિશે:

ગુજરાત માધ્યમિક અને ઉચ્ચતર માધ્યમિક શિક્ષણ બોર્ડ અથવા GSEB ની રચના 1 મે 1960 ના રોજ કરવામાં આવી હતી. તે ગુજરાત રાજ્યમાં ખૂબ જ લોકપ્રિય બોર્ડ છે. તે તમામ શાળા કક્ષાની પરીક્ષાઓ લેવામાં આવે છે. GSEB 2 મુખ્ય પરીક્ષાઓનું આયોજન કરે છે – ધોરણ 10 માટે માધ્યમિક શાળા પ્રમાણપત્ર (SSC) પરીક્ષા અને ગુજરાતમાં ધોરણ 12 ના વિદ્યાર્થીઓ માટે ઉચ્ચતર માધ્યમિક (શાળા) પ્રમાણપત્ર (HSC) પરીક્ષા.

DSEB બોર્ડની તારીખ શીટ વિશે:

ગુજરાત બોર્ડે 10મી અને 12મી બોર્ડની પરીક્ષાઓ માટે સ્કીમ/ટાઇમ ટેબલ જાહેર કર્યું છે. ગુજરાત બોર્ડની પરીક્ષાઓ આજથી શરૂ થશે માર્ચ/એપ્રિલ 2022. પ્રેક્ટિકલ માટે તમારી શાળા/કોલેજમાં સંપર્ક કરો. ગુજરાત બોર્ડની તારીખ પત્રક 2022 અહીં જાહેર કરવામાં આવી છે. ગુજરાત બોર્ડ પરીક્ષા શેડ્યૂલ 2022 સંબંધિત વધુ અપડેટ્સ માટે અમારી સાથે જોડાયેલા રહો. તે ગુજરાત બોર્ડની સત્તાવાર વેબસાઇટ પર જોઈ શકાય છે.

GSEB ગુજરાત બોર્ડની પરીક્ષાઓ વિશે:

ગુજરાત બોર્ડે બંને વર્ગો માટે પરીક્ષા યોજના બહાર પાડી છે અને પરીક્ષાઓ આજથી શરૂ થઈ રહી છે માર્ચ/એપ્રિલ 2022 અને માર્ચના અંતમાં પરીક્ષા પૂર્ણ થશે. ગુજરાત બોર્ડે પરીક્ષાની પેટર્નમાં ફેરફાર કર્યો છે તેથી વિદ્યાર્થીઓને પરીક્ષાની સારી તૈયારી કરવા વિનંતી કરવામાં આવી છે.

ગુજરાત બોર્ડ એડમિટ કાર્ડ વિશે:

ગુજરાત બોર્ડ ટૂંક સમયમાં સત્તાવાર વેબસાઇટ પર ઇ-એડમિટ કાર્ડ અપલોડ કરશે. તેથી વિદ્યાર્થીઓને વિનંતી કરવામાં આવે છે કે દરરોજ અમારી પોસ્ટ તપાસો જેથી કરીને તમામ વિગતો અને નવીનતમ અપડેટ અમારી વેબસાઇટ દ્વારા મેળવી શકાય.

પ્રવેશ કાર્ડ ઉપલબ્ધતા સ્થિતિ ટૂંક સમયમાં ઉપલબ્ધ
પ્રવેશ કાર્ડ ઉપલબ્ધતા તારીખ ટૂંક સમયમાં સૂચિત
પરીક્ષાનું નામ બોર્ડ પરીક્ષાઓ
પરીક્ષા તારીખ 10મી: 28 માર્ચ 2022 થી 09 એપ્રિલ 2022
12મી: 28 માર્ચ 2022 થી 12 એપ્રિલ 2022
સંસ્થા નુ નામ ગુજરાત માધ્યમિક અને ઉચ્ચતર માધ્યમિક શિક્ષણ બોર્ડ
સંસ્થાની વેબસાઇટ http://www.gseb.org/

ગુજરાત બોર્ડ પરીક્ષા એડમિટ કાર્ડ કેવી રીતે ડાઉનલોડ કરવું:

  • સત્તાવાર વેબસાઇટની મુલાકાત લો – http://www.gseb.org/
  • લિંક શોધો 10મી અને 12મી પરીક્ષા એડમિટ કાર્ડ/ હોલ ટિકિટ 2022
  • તમારો રોલ નંબર/નોંધણી નંબર દાખલ કરો
  • પછી તમારી જન્મ તારીખ/પાસવર્ડ
  • કેપ્ચા કોડ લખો
  • સબમિટ બટન પર ક્લિક કરો
  • તમારું એડમિટ કાર્ડ ડાઉનલોડ કરો

અંતિમ શબ્દો:

તમામ વિદ્યાર્થીઓ તારીખ શીટ, પરિણામ અને એડમિટ કાર્ડ વિશે વધુ નવીનતમ અપડેટ અમારી સાથે રહે છે. અમારી પેનલ નવીનતમ અપડેટ્સ પોસ્ટ કરશે તેથી અમારી સાથે જોડાયેલા રહો www.jobriya.in

તે વિદ્યાર્થીઓને કોઈપણ પ્રકારની શંકા હોય અથવા તેઓને આ પોસ્ટ અંગે કોઈ પ્રશ્ન હોય જેથી તેઓ અમારા ટિપ્પણી વિભાગમાં પૂછી શકે. અમારી પેનલ ટૂંક સમયમાં તમને મદદ કરશે અને તમારી બધી શંકાઓ અને પ્રશ્નોનું નિરાકરણ કરવામાં આવશે. આભાર www.jobriya.in

Leave a Comment