કાલિકટ યુનિવર્સિટી ટાઈમ ટેબલ 2022 uoc.ac.in BA B.Sc B.Com MA શેડ્યૂલ

કાલિકટ યુનિવર્સિટી પરીક્ષા સમય કોષ્ટક 2022 કાલિકટ યુનિવર્સિટી વાર્ષિક પરીક્ષાની તારીખ પત્રક 2022 BA B.Sc MA M.Sc M.Com MBA 1st/2nd/3rd year ની પરીક્ષા માટે UOC ટાઈમ ટેબલ PDF ડાઉનલોડ કરો

કાલિકટ યુનિવર્સિટી ટાઈમ ટેબલ હવે જાહેરwww.uoc.ac.in કાલિકટ યુનિવર્સિટી પરીક્ષા સમય કોષ્ટક યોજના 2022 કાલિકટ યુનિવર્સિટી તાજેતરની ઓડ ઈવન સેમેસ્ટર પરીક્ષા શેડ્યૂલ કાલિકટ યુનિવર્સિટી પરીક્ષા તારીખ સમાચાર 2022 ટાઈમ ટેબલ અપડેટ્સ

08 માર્ચ 2022 ના રોજ નવીનતમ અપડેટ:- કાલિકટ યુનિવર્સિટીએ બહાર પાડ્યું છે BEd પ્રેક્ટિકલ પરીક્ષા સમયપત્રક અને અન્ય અભ્યાસક્રમોની પરીક્ષા સમયપત્રક. વિદ્યાર્થીઓ નીચે આપેલ લિંક દ્વારા તેમની પરીક્ષાની તારીખ ચકાસી શકે છે…

કાલિકટ યુનિવર્સિટી એ ભારતમાં કેરળ રાજ્યના મલપ્પુરમ જિલ્લાના તેંજીપાલમ ખાતે સ્થિત એક સંલગ્ન યુનિવર્સિટી છે. યુનિવર્સિટી પાસે પડોશી જિલ્લાઓમાં, ખાસ કરીને કોઝિકોડ, વાયનાડ, થ્રિસુર, પલક્કડ અને લક્ષદ્વીપ ટાપુઓમાં સંખ્યાબંધ ઑફ-કેમ્પસ કેન્દ્રો છે. તે સંલગ્ન કોલેજોના વિદ્યાર્થીઓ માટે અભ્યાસક્રમો અને પરીક્ષાઓનું આયોજન કરે છે. તેંજીપાલમના મુખ્ય કેમ્પસમાં મોટાભાગના વિજ્ઞાન અને માનવતાના વિભાગો છે.

પ્રિય વિદ્યાર્થીઓ, કાલિકટ યુનિવર્સિટી વાર્ષિક અને સેમેસ્ટર પરીક્ષાઓનું આયોજન કરે છે. તે તેમની વેબસાઇટ પર પરીક્ષા પહેલા પરીક્ષાની તારીખ શીટ પ્રકાશિત કરે છે. અમે તમને કાલિકટ યુનિવર્સિટીની નવીનતમ પરીક્ષા અપડેટ પ્રદાન કરીશું. તેથી, બધા વિદ્યાર્થીઓ નીચે આપેલ લિંક્સ પરથી પરીક્ષા યોજના ડાઉનલોડ કરી શકે છે. અમે વિદ્યાર્થીઓને સૂચનાઓ સમયસર તપાસવા માટે વેબસાઇટ સાથે સંપર્કમાં રહેવાની સલાહ આપીએ છીએ. એવા ઘણા વિદ્યાર્થીઓ છે જેઓ કાલિકટ યુનિવર્સિટીની પરીક્ષાની તારીખ શીટ માટે શોધ કરી રહ્યા છે. તેઓ આ વેબસાઈટની મદદ લઈ શકે છે. કારણ કે અમે આ પેજ પર યુનિવર્સિટી ડેટ શીટ નિયમિતપણે પ્રકાશિત કરવાના છીએ. વધુ માહિતી નીચે આપેલ છે…

યુનિવર્સિટી ઓફ કાલિકટ પરીક્ષાનું સમયપત્રક/ શેડ્યૂલ યુનિવર્સિટીની અધિકૃત વેબસાઇટ પર પ્રકાશિત કરવામાં આવશે. નીચે આપેલ લિંક વિદ્યાર્થીઓને વિનંતી કરવામાં આવે છે કે કોઈપણ પ્રકારની માહિતી માટે કૃપા કરીને અમારો સંપર્ક રાખો.

જો, ઉમેદવારોને આ પોસ્ટ અંગે કોઈ પ્રશ્ન હોય. તેથી, તેઓ ટિપ્પણી બોક્સમાં તેમની ટિપ્પણી મૂકી શકે છે. અમે તેમને યોગ્ય જવાબ આપીશું અને તેમના પ્રશ્નોનું નિરાકરણ કરવાનો પ્રયાસ કરીશું. વધુ વિગતો માટે કૃપા કરીને અમારી વેબસાઇટની મુલાકાત લો (www.jobriya.in) નિયમિતપણે.

કાલિકટ યુનિવર્સિટી પરીક્ષા યોજનાને લગતા મોટાભાગના વિદ્યાર્થીઓના પ્રશ્નો અને વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્નો અને જવાબો. અમે અહીં સમયાંતરે પોસ્ટ કરતા રહીએ છીએ. આ (FAQs) પ્રશ્નો કાલિકટ યુનિવર્સિટી UG PG વાર્ષિક અને સેમેસ્ટર પરીક્ષા શેડ્યૂલ 2022 થી સંબંધિત છે. જો તમને તેમની પરીક્ષાના સમયપત્રક વિશે કોઈ પણ પ્રકારના પ્રશ્નો હોય, તો તમે ટિપ્પણી બૉક્સમાં ટિપ્પણી લખીને સીધા અમને પૂછી શકો છો. અમારી ટીમ શક્ય તેટલી વહેલી તકે તમને જવાબ આપશે. આભાર….

Leave a Comment