આસામ રાઇફલ્સ ભરતી 2022 સહાયક, જીડી, કારકુન 152 પોસ્ટ

પોસ્ટનું નામ: રાઈફલમેન જનરલ ડ્યુટી (GD), હવાલદાર ક્લાર્ક, વોરંટ ઓફિસર રેડિયો મિકેનિક, હવાલદાર ઓપરેટર રેડિયો એન્ડ લાઈન, રાઈફલમેન આર્મરર, રાઈફલમેન લેબોરેટરી આસિસ્ટન્ટ, રાઈફલમેન નર્સિંગ આસિસ્ટન્ટ, રાઈફલમેન વોશરમેન, રાઈફલમેન AYA 152 જગ્યાઓ પર ખાલી છે.
ટૂંકી માહિતી:
આસામ રાઈફલ્સે જાહેર કર્યું છે નવીનતમ સૂચના માટે આસામ રાઇફલ્સ કરુણા ગ્રાઉન્ડ ભરતી 2022 ના રાઈફલમેન જનરલ ડ્યુટી (GD), હવાલદાર ક્લાર્ક, વોરંટ ઓફિસર રેડિયો મિકેનિક, હવાલદાર ઓપરેટર રેડિયો એન્ડ લાઇન, રાઈફલમેન આર્મરર, રાઈફલમેન લેબોરેટરી આસિસ્ટન્ટ, રાઈફલમેન નર્સિંગ આસિસ્ટન્ટ, રાઈફલમેન વોશરમેન, રાઈફલમેન AYA ખાલી જગ્યા ખાતે 152 પોસ્ટ્સ. જે ઉમેદવારો આસામ રાઇફલ્સ ભરતી 2022 માં અધિકૃત વેબસાઇટ assamrifles.gov.in દ્વારા આસામ રાઇફલ્સ જોબ્સ 2022 માં ઓનલાઈન અરજી કરવા માંગે છે. 3 ફેબ્રુઆરી 2022 થી 12 માર્ચ 2022.

આસામ રાઇફલ્સ જોબ્સ 2022 – અરજી ફોર્મ જીડી, ક્લાર્ક, આસિસ્ટન્ટ, વોશરમેન 152 પોસ્ટ

તે ઉમેદવારો આસામ રાઇફલ્સ ભરતી 2022 માં રસ ધરાવે છે નીચેની આસામ રાઇફલ્સની ખાલી જગ્યા 2022 અને આસામ રાઇફલ્સ ભરતી 2022 પૂર્ણ કરેલ તમામ પાત્રતા માપદંડ વાંચી શકે છે આસામ રાઇફલ્સ સૂચના

2022 પહેલા આસામ રાઇફલ્સનું અરજીપત્રક 2022. નીચે આસામ રાઇફલ્સ નોકરીઓની સત્તાવાર સૂચનાનું સંક્ષિપ્ત વર્ણન છે. આસામ રાઇફલ્સ ભરતી 2022 ની અન્ય વિગતો જેમ કે વય મર્યાદા, શૈક્ષણિક લાયકાત, પસંદગી પ્રક્રિયા, અરજી ફી અને કેવી રીતે અરજી કરવી તે નીચે આપેલ છે.

આસામ રાઇફલ્સ ભરતી 2022

આસામ રાઇફલ્સ સૂચના વિગતો

પાત્રતા

 • ઉમેદવારો પાસ હોવા જોઈએ 12મું વર્ગ યુનિવર્સિટીમાંથી અથવા માન્ય બોર્ડ/યુનિવર્સિટી/સંસ્થામાંથી સમકક્ષ.
 • અંગ્રેજી વાંચવા કે લખવાનું મૂળભૂત જ્ઞાન.

મહત્વની તારીખ

 • અરજી સબમિટ કરવાની શરૂઆતની તારીખ: 03/02/2022.
 • અરજી સબમિટ કરવાની છેલ્લી તારીખ: 12/03/2022.

અરજી ફી

 • કોઈ અરજી ફી જરૂરી નથી.

પગારની વિગતો

 • રાઈફલમેન જનરલ ડ્યુટી (GD), હવાલદાર ક્લાર્ક, વોરંટ ઓફિસર રેડિયો મિકેનિક, હવાલદાર ઓપરેટર રેડિયો એન્ડ લાઈન, રાઈફલમેન આર્મરર, રાઈફલમેન લેબોરેટરી આસિસ્ટન્ટ, રાઈફલમેન નર્સિંગ આસિસ્ટન્ટ, રાઈફલમેન વોશરમેન, રાઈફલમેન AYA પોસ્ટપે રૂ. 9300-34800/-

ઉંમર મર્યાદા

 • ન્યૂનતમ ઉંમર: 18 વર્ષ.
 • મહત્તમ ઉંમર: 24 વર્ષ.

પસંદગી પ્રક્રિયા

 • શારીરિક કાર્યક્ષમતા પરીક્ષણ (PET).
 • ફિઝિકલ મેઝરમેન્ટ ટેસ્ટ (PMT).
 • લેખિત પરીક્ષા.
 • ટ્રેડ ટેસ્ટ.
 • દસ્તાવેજ ચકાસણી.
 • તબીબી પરીક્ષા.

કેવી રીતે અરજી કરવી

 • અરજી કરવાની રીત: દ્વારા ઑફલાઇન.
 • નોકરીનું સ્થાન: સમગ્ર ભારત.

આસામ રાઇફલ્સ ભરતી સૂચના ખાલી જગ્યાની વિગતો કુલ: 152 પોસ્ટ્સ
રસ ધરાવતા ઉમેદવારો ઑનલાઇન અરજી કરતા પહેલા સંપૂર્ણ સૂચના વાંચી શકે છે.

Leave a Comment