અવધ યુનિવર્સિટી પરિણામ 2022 rmlau.ac.in RMLAU BA B.Com B.Sc પરિણામ

અવધ યુનિવર્સિટી પરિણામ 2022 તપાસો ડો. રામ મનોહર લોહિયા અવધ યુનિવર્સિટી BA B.Sc B.Com B.Tech MA M.Com MBA પરીક્ષા RMLAU પરિણામ 2022 બહાર પાડ્યું @rmlau.ac.in

વાર્ષિક અને સેમેસ્ટર પરીક્ષા 2022 માટે નવીનતમ અવધ યુનિવર્સિટી પરીક્ષાના પરિણામો RMLAU પરીક્ષા સ્કોર કાર્ડ હેઠળ ડાઉનલોડ કરો રામ મનોહર લોહિયા અવધ યુનિવર્સિટીના ડૉ ઓડ ઇવન સેમેસ્ટર પરિણામો 2022 તપાસો બેક પેપર/ સુધારણા/ પુનઃમૂલ્યાંકન આરએમએલએયુ પરિણામો 2022 www.rmlau.ac.in હેઠળ પ્રકાશિત તમામ સેમેસ્ટર પરિણામો 2022 અપડેટ્સ

અવધ યુનિવર્સિટી પરિણામ 2022

અવધ યુનિવર્સિટી (RMLAU) પરિણામ 2022

08 માર્ચ 2022 ના રોજ નવીનતમ અપડેટ:- અવધ યુનિવર્સિટીએ વિવિધ UG PG કોર્સના પરિણામો અને બાકીના પરિણામો જાહેર કર્યા છે સ્કોર કાર્ડ ટૂંક સમયમાં જાહેર કરવામાં આવશે. વિદ્યાર્થીઓ ટેબલમાં આપેલી લિંક દ્વારા તેમનું પરિણામ જોઈ શકે છે…

અવધ યુનિવર્સિટી વિશે:

ઉત્તર પ્રદેશ સરકારની સ્થાપના અવધ યુનિવર્સિટી, ફૈઝાબાદ, શરૂઆતમાં સંલગ્ન યુનિવર્સિટી તરીકે. હાલમાં, યુનિવર્સિટી લગભગ 7 લાખ નિયમિત/ખાનગી વિદ્યાર્થીઓને તેના નવ રહેણાંક પીજી વિભાગો અને 10 જિલ્લામાં ફેલાયેલી 400 થી વધુ સંલગ્ન કોલેજો સાથે કેમ્પસ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ એન્જિનિયરિંગ દ્વારા શિક્ષણ પૂરું પાડે છે.

અવધ યુનિવર્સિટી દ્વારા ઓફર કરાયેલા અભ્યાસક્રમો:

B.Tech જેવા અભ્યાસક્રમો. (મિકેનિકલ એન્જિનિયરિંગ, ઇન્ફર્મેશન ટેક્નોલોજી, કમ્પ્યુટર સાયન્સ અને ઇલેક્ટ્રોનિક્સ અને કોમ્યુનિકેશન એન્જિનિયરિંગમાં) અને MCAMCJ, MSW, B.Lib. અને M.Lib. અને સંખ્યાબંધ પીજી પ્રોગ્રામ્સ જેમ કે M.Sc-બાયોટેકનોલોજી, MTA, MPEd., M.Ed. અને ડૉ. રામ મનોહર લોહિયા અવધ યુનિવર્સિટી દ્વારા BBA, BCA અને BPEd જેવા UG પ્રોગ્રામ્સ સફળતાપૂર્વક ચાલી રહ્યા છે.

યુનિવર્સિટીની પરીક્ષાઓ વિશે:

રામ મનોહર લોહિયા અવધ યુનિવર્સિટી મહિનામાં ઉનાળાની પરીક્ષાનું આયોજન કરે છે માર્ચ/એપ્રિલ અને શિયાળાની પરીક્ષાના મહિનામાં આયોજિત થાય છે નવેમ્બર/ડિસેમ્બર અને પરિણામો ઉનાળાના મે મહિનામાં અને શિયાળાના જાન્યુઆરી મહિનામાં પ્રકાશિત કરવામાં આવશે. તે જાણીતું છે કે રામ મનોહર લોહિયા અવધ યુનિવર્સિટી દ્વારા તમામ અભ્યાસક્રમો અને શાખા મુજબની પરીક્ષા એક જ સમયે લેવામાં આવશે. પરીક્ષાની તારીખ પત્રક યુનિવર્સિટીની વેબસાઇટ પર પ્રકાશિત કરવામાં આવી છે. તમે અહીંથી ડેટ શીટ પણ ડાઉનલોડ કરી શકો છો, નીચે ઉપલબ્ધ લિંક પર ક્લિક કરીને…

RMLAU વિવિધ અભ્યાસક્રમોની પરીક્ષાના પરિણામો રામ મનોહર લોહિયા અવધ યુનિવર્સિટીની અધિકૃત વેબસાઇટ પર પ્રકાશિત કરવામાં આવ્યા છે, જે બ્લો વિદ્યાર્થીઓને કોઈપણ પ્રકારની માહિતી માટે સંપર્કમાં રહેવા વિનંતી કરવામાં આવે છે.

RMLAU પરીક્ષા પરિણામો 2022

ઉમેદવારો કૃપા કરીને ટિપ્પણી બોક્સમાં ટિપ્પણી મૂકો. જો ઉમેદવારો RMLAU પરિણામો વિશે વધુ વિગતો જાણવા માગે છે. તેથી ઉમેદવારો કૃપા કરીને મુલાકાત લો અથવા બુકમાર્ક કરો www.jobriya.in

વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્નો (FAQs)

હું અવધ યુનિવર્સિટી UG PG પરીક્ષાનું પરિણામ કેવી રીતે ચકાસી શકું?

પગલું – 1. યુનિવર્સિટીની વેબસાઇટની મુલાકાત લો “www.rmlau.ac.in
પગલું – 2. શોધવા માટે પૃષ્ઠ નીચે સ્ક્રોલ કરો “પરિણામ/માર્કશીટ” વિકલ્પ.
પગલું – 3. ” પર ક્લિક કરોપરિણામ/માર્કશીટ” વિકલ્પ.
પગલું – 4. ” પર ક્લિક કરોપરિણામ જુઓ” વિકલ્પ.
પગલું – 5. પછી તમે તમારા અભ્યાસક્રમ અનુસાર તમારું પરિણામ ચકાસી શકો છો.

અવધ યુનિવર્સિટી UG PG પરીક્ષાના પરિણામો ક્યારે જાહેર કરશે?

યુનિવર્સિટીએ વિવિધ અભ્યાસક્રમોના પરિણામો જાહેર કર્યા છે. કોઈપણ ચોક્કસ કોર્સનું પરિણામ જોવા માટે, તમે યુનિવર્સિટીની વેબસાઈટ પર જઈ શકો છો અથવા તમે અમારી પોસ્ટ પરથી પણ જોઈ શકો છો.

Leave a Comment