અવધ યુનિવર્સિટી એડમિટ કાર્ડ 2022 rmlau.ac.in પ્રવેશપત્ર RMLAU હોલ ટિકિટ

અવધ યુનિવર્સિટી એડમિટ કાર્ડ 2022 ડાઉનલોડ કરો રામ મનોહર લોહિયા અવધ યુનિવર્સિટી BA B.Sc B.Com M.Com M.Sc પરીક્ષા RMLAU એડમિટ કાર્ડ/ હોલ ટિકિટ 2022 બહાર પાડ્યું www.rmlau.ac.in પર

અહીં ડાઉનલોડ કરો RMLAU UG PG વાર્ષિક/સેમેસ્ટર પરીક્ષા એડમિટ કાર્ડ 2022 ડાયરેક્ટ લિંક તપાસો RMLAU પરીક્ષા તારીખો 2022 મેળવો અવધ યુનિવર્સિટી ઓડ ઈવન સેમેસ્ટર હોલ ટિકિટ/ કોલ લેટર 2022 અવધ યુનિવર્સિટી નિયમિત અને ખાનગી પરીક્ષા RMLAU એડમિટ કાર્ડ્સ 2022 OUT.

અવધ યુનિવર્સિટી પરીક્ષા એડમિટ કાર્ડ 2022

અવધ યુનિવર્સિટી એડમિટ કાર્ડ 2022

07 માર્ચ 2022 ના રોજ નવીનતમ અપડેટ:- RMLAU www.rmlau.ac.in પર UG PG અને અન્ય અભ્યાસક્રમોની પરીક્ષા 2022 માટે પરીક્ષાનું એડમિટ કાર્ડ બહાર પાડ્યું છે. વિદ્યાર્થીઓ નીચે આપેલ સીધી લિંક દ્વારા તેમનું એડમિટ કાર્ડ ડાઉનલોડ કરી શકે છે…

રામ મનોહર લોહિયા અવધ યુનિવર્સિટી વિશે:-

ઉત્તર પ્રદેશની સરકારે 04 માર્ચ, 1975ના રોજ તેની સૂચના નંબર 1192/10-10-46(6)-1975 દ્વારા શરૂઆતમાં એક સંલગ્ન યુનિવર્સિટી તરીકે અવધ યુનિવર્સિટી, ફૈઝાબાદની સ્થાપના કરી અને પ્રો.(ડૉ.) સુરેન્દ્ર સિંહની નિમણૂક કરી. પ્રથમ વાઇસ ચાન્સેલર. 1993-94માં, તેનું નામ બદલીને ડૉ. રામ મનોહર લોહિયા અવધ યુનિવર્સિટી, ફૈઝાબાદ રાખવામાં આવ્યું, જે એક મહાકાવ્ય સામાજિક-આર્થિક વિચારધારા અને સ્વાતંત્ર્ય સેનાની સ્વ.

RMLAU પરીક્ષા વિશે:-

રામ મનોહર લોહિયા અવધ યુનિવર્સિટી જેને ઘણીવાર અવધ યુનિવર્સિટી કહેવામાં આવે છે તે તેના તમામ અંડર ગ્રેજ્યુએટ અને પોસ્ટ ગ્રેજ્યુએટ માટે કોઈપણ પરીક્ષા લેવા માટેની એકમાત્ર એજન્સી છે. યુનિવર્સિટી પાસે BA, B.Com, B.Sc, MA, M.Com અને અન્ય ડિપ્લોમા, UG/PG કોર્સ માટે તારીખ પત્રક જાહેર કરવાનો અધિકાર છે. અંડર ગ્રેજ્યુએટ માટેની મુખ્ય પરીક્ષા ફેબ્રુઆરી 2022 થી શરૂ થશે. વિદ્યાર્થીઓ નીચે આપેલ લિંક પરથી પરીક્ષા માટેની તારીખ શીટ અને પરીક્ષાના પરિણામો પણ ચકાસી શકે છે. જે વિદ્યાર્થીઓ એડમિટ કાર્ડની રાહ જોઈ રહ્યા છે તેઓને વિનંતી કરવામાં આવે છે કે તેઓ પરીક્ષા અને એડમિટ કાર્ડ અંગેના નિયમિત અપડેટ્સ માટે નિયમિત ધોરણે અમારી વેબસાઇટની મુલાકાત લેતા રહે. RMLAU એ વિવિધ અભ્યાસક્રમો માટે એડમિટ કાર્ડ જાહેર કર્યા છે અને ટૂંક સમયમાં બાકીના અભ્યાસક્રમોના પ્રવેશ કાર્ડ જાહેર કરશે.

અવધ યુનિવર્સિટી એડમિટ કાર્ડ કેવી રીતે ડાઉનલોડ કરવું:-

  • પ્રથમ સત્તાવાર વેબસાઇટ પર જાઓ “www.rmlau.ac.in
  • શોધવા માટે પૃષ્ઠ નીચે સ્ક્રોલ કરો “એડમિટ કાર્ડ“માં વિકલ્પ”સ્ટુડન્ટ્સ કોર્નર” વિભાગ.
  • ઉપર ક્લિક કરો “એડમિટ કાર્ડ” વિકલ્પ
  • તમારું “ફોર્મ નં.“અને”જન્મ તારીખ
  • ઉપર ક્લિક કરો “એડમિટ કાર્ડ ડાઉનલોડ કરો“ટેબ.

RMLAU એડમિટ કાર્ડ 2022 ડાઉનલોડ કરો >>

જો વિદ્યાર્થીઓને કોઈ સમસ્યા હોય અથવા કોઈ સૂચન હોય, તો અચકાવું નહીં. અહીં ટિપ્પણીઓ કરો, અમે શક્ય તેટલી વહેલી તકે તમારી ક્વેરીનો પ્રતિસાદ આપીએ છીએ. www.Jobriya.com

વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્નો (FAQs)

RMLAU UG PG પરીક્ષા 2022 ક્યારે આયોજિત કરશે?

પરીક્ષાઓ વિશે કોઈપણ અધિકૃત અપડેટ અને સૂચના તપાસવા માટે, તમે યુનિવર્સિટીની અધિકૃત વેબસાઈટ પર જઈ શકો છો.

ક્યારે ડૉ. રામ મનોહર લોહિયા BA, B.Com, B.Sc સેમેસ્ટર પરીક્ષાના એડમિટ કાર્ડ ઉપલબ્ધ થશે?

RMLAU વાર્ષિક/સેમેસ્ટર પરીક્ષાના પ્રવેશ કાર્ડ પરીક્ષાની તારીખના 10 દિવસ પહેલા ઉપલબ્ધ થશે.

Leave a Comment