MRB તમિલનાડુ ભરતી 2022 mrb.tn.gov.in નોકરીઓ

તબીબી સેવાઓ ભરતી બોર્ડ (MSRB) ની સ્થાપના 2જી જાન્યુઆરી 2012ના રોજ તમિલનાડુ સરકાર દ્વારા કરવામાં આવી હતી. બોર્ડનો મુખ્ય ઉદ્દેશ્ય આરોગ્ય અને પરિવાર કલ્યાણ વિભાગમાં સ્ટાફની વિવિધ શ્રેણીઓ માટે નિમણૂક કરવાનો છે. તેઓ સરકારી મેડિકલ કોલેજ હોસ્પિટલો, સરકારી જિલ્લા હોસ્પિટલો, તાલુકા મુખ્ય મથક હોસ્પિટલ, બિન તાલુકા હોસ્પિટલ, દવાખાના / ESI તબીબી સંસ્થા / પ્રાથમિક આરોગ્ય કેન્દ્રો / આરોગ્ય સબ સેન્ટર વગેરેનો સમાવેશ કરતી વિવિધ સરકારી તબીબી સંસ્થાઓમાં ખાલી જગ્યાઓ ભરે છે.

મેડિકલ સર્વિસીસ રિક્રુટમેન્ટ બોર્ડ (MSRB) એમ્પ્લોયમેન્ટ એક્સચેન્જ દ્વારા પ્રાયોજિત ઉમેદવારોની યાદી, મેડિકલ સર્વિસ રિક્રુટમેન્ટ બોર્ડ (MSRB) ને જારી કરે છે, તેમના શૈક્ષણિક પ્રદર્શનને વેઇટેજ આપીને વિવિધ પરીક્ષાઓના આધારે પસંદગીની પ્રક્રિયા. તેઓએ મદદનીશ સર્જન (જનરલ) / મદદનીશ (ડેન્ટલ) / નર્સિંગ સ્ટાફ / રેડિયોગ્રાફર / ફાર્માસિસ્ટ / મેડિકલ ઓફિસર / વિદ્યાર્થી કાઉન્સેલર / મદદનીશ ઇજનેર / મદદનીશ પ્રોફેસર / ટેકનિકલ ઓફિસર / લોઅર ડિવિઝન ક્લાર્ક / વૈજ્ઞાનિક અધિકારી / જનસંપર્કની જગ્યાઓ માટે ભરતી કરી. અધિકારી/આયુર્વેદિક મેડિકલ ઓફિસર/આસિસ્ટન્ટ સુપરિન્ટેન્ડ/જુનિયર સુપરવાઈઝર વગેરે.

સત્તાવાર સરનામું:

મેડિકલ સર્વિસ રિક્રુટમેન્ટ બોર્ડ 7મો માળ, ડીએમએસ બિલ્ડિંગ 359, અન્ના સલાઈ, ચેન્નાઈ – 6
ચેન્નાઈ,
તમિલનાડુ

ફોન: 044-24355757

ફેક્સ: 044-24354343

Leave a Comment