IVRI પ્રોજેક્ટ સહાયક (PA) ભરતી 2022 માટે અરજી આમંત્રિત કરે છે

IVRI ભરતી 2022 ivri.nic.in IVRI નોકરીઓ. નવીનતમ નોકરી: ભારતીય પશુચિકિત્સા સંશોધન સંસ્થા (IVRI) પ્રોજેક્ટ સહાયક (PA) ભરતી 2022 માટે અરજી આમંત્રિત કરે છે.

ભારતીય પશુચિકિત્સા સંશોધન સંસ્થા (IVRI) પ્રોજેક્ટ સહાયક (PA) ભરતી 2022 માટે અરજી આમંત્રિત કરે છે


ખાલી જગ્યા પરિપત્ર નંબર:

ભારતીય પશુચિકિત્સા સંશોધન સંસ્થા (IVRI)
પ્રોજેક્ટ સહાયક (PA) ની ભરતી માટે અરજીઓ આમંત્રિત કરે છે

પ્રોજેક્ટ સહાયક (PA)

જોબ સ્થાન:


, બરેલી, ઉત્તર પ્રદેશ

છેલ્લી તારીખ: 29 માર્ચ 2022

કામદારનો પ્રકાર: આખો સમય

ખાલી જગ્યાઓની સંખ્યા: 1 પોસ્ટ

IVRI
IVRI ભરતી 2022 વિગતો
નોકરી ભૂમિકા પ્રોજેક્ટ સહાયક
શિક્ષણની આવશ્યકતા બી.એસસી, ડિપ્લોમા
કુલ ખાલી જગ્યા 1 પોસ્ટ
જોબ સ્થાનો બરેલી
ઉંમર મર્યાદા ઉચ્ચ વય મર્યાદા: 50 વર્ષ
અનુભવ ફ્રેશર
પગાર 20000(પ્રતિ મહિને)
પર પોસ્ટ કરવામાં આવ્યું 08 માર્ચ, 2022
Walkin તારીખ 29 માર્ચ, 2022

શૈક્ષણિક લાયકાત: B.Sc, ડિપ્લોમા

અનુભવ: કૃપા કરીને સત્તાવાર દસ્તાવેજનો સંદર્ભ લો

કૌશલ્ય/પાત્રતા

“લ્યુકેમિયા અવરોધક પરિબળ (LIF): સ્ટેમ સેલ બાયોલોજી અને થેરાપીમાં સંભવિત સાયટોકાઇન” શીર્ષક ધરાવતા SERB દ્વારા ભંડોળ પૂરું પાડવામાં આવેલ પ્રોજેક્ટમાં ICAR-IVRI, ઇઝતનગર ખાતે 01 પ્રોજેક્ટ સહાયકની સગાઈ માટે વોક-ઇન-ઇન્ટરવ્યૂ સુનિશ્ચિત કરવામાં આવ્યો છે. સગાઈ કરારના આધારે સંપૂર્ણ રીતે અસ્થાયી છે અને અસંતોષકારક કામગીરીના કિસ્સામાં કોઈપણ સમયે સમાપ્તિ માટે જવાબદાર રહેશે. પ્રોજેક્ટ સમાપ્ત થવા પર ICAR અથવા ICAR-IVRI માં શોષણ/પુનઃરોજગારની કોઈ જોગવાઈ રહેશે નહીં. પસંદગી પ્રક્રિયા SERB ના ઓફિસ મેમોરેન્ડમ, નંબર SB/S9/Z-07/2020 તારીખ 20-Aug-2020 મુજબ છે.

1. પોસ્ટનું નામ: પ્રોજેક્ટ સહાયક

2. પોસ્ટની સંખ્યા: 01

3. પ્રોજેક્ટનો સમયગાળો: આશરે. ત્રણ વર્ષ, સંભવિત 20-ડિસે-2025 સુધી.

4. આવશ્યક લાયકાત: બાયોટેકનોલોજી, માઇક્રોબાયોલોજી અથવા જીવન વિજ્ઞાનના કોઈપણ પ્રવાહમાં સ્નાતક/ડિપ્લોમા

5. ઇચ્છનીય લાયકાત: સંશોધન/અનુભવ દસ્તાવેજોમાં પુરાવા ધરાવતા ઉમેદવારોને પ્રાધાન્ય આપવામાં આવશે.

6. વળતર: રૂ. 20,000/- દર મહિને વત્તા HRA

પગાર ધોરણ:
INR
20000(પ્રતિ મહિને)

ઉંમર મર્યાદા: ઉચ્ચ વય મર્યાદા: 50 વર્ષ

પસંદગી પ્રક્રિયા

પસંદગી ક્યાં તો લેખિત પરીક્ષા/ઇન્ટરવ્યૂ પર આધારિત હશે

કેવી રીતે અરજી કરવી:

1. મુલાકાતની તારીખ અને સમય: 29/03/2022 સવારે 11:00 વાગ્યે

2. પ્રોજેક્ટ આસિસ્ટન્ટની જગ્યા માટે, લાયકાત પૂર્ણ કરતા ઉમેદવારો સીધા ડૉ. સુજોય કે. ધારા, પ્રિન્સિપાલ સાયન્ટિસ્ટ અને PI, ડિવિઝન ઑફ વેટરનરી બાયોટેકનોલોજી, ICAR-IVRI, ઇઝતનગરને રિપોર્ટ કરી શકે છે. ઇમેઇલ: [email protected] ઇન્ટરવ્યુ સમયે.

3. ઉમેદવારોએ તાજેતરનો સંપૂર્ણ બાયોડેટા (નામ, ઉંમર, સંપર્ક વિગતો, લાયકાત અને અનુભવ ધરાવતો), સંશોધન પ્રકાશન યાદી, અસલ પ્રમાણપત્રો, પ્રમાણપત્રોની ફોટોકોપીનો એક સેટ અને બે પાસપોર્ટ સાઇઝના ફોટોગ્રાફ્સ લાવવા જરૂરી છે.

મહત્વપૂર્ણ તારીખો:

આના રોજ પ્રકાશિત: 08 માર્ચ 2022

ભારતીય પશુચિકિત્સા સંશોધન સંસ્થા નીચેની જગ્યાઓ માટે ભરતી:

ભારતીય પશુચિકિત્સા સંશોધન સંસ્થામાં સક્રિય નોકરીઓની યાદી. અન્ય સંબંધિત નોકરીઓ ભારતીય પશુચિકિત્સા સંશોધન સંસ્થા ભરતી સૂચના

પ્રોજેક્ટ આસિસ્ટન્ટ (PA) (1 પોસ્ટ)

જોબ વિગતો જુઓ

અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ: 29 માર્ચ 2022

જોબ સ્થાન: -, બરેલી

પગાર ધોરણ: INR 20000 (પ્રતિ મહિને)

લેબ આસિસ્ટન્ટ, જુનિયર રિસર્ચ ફેલો (2 પોસ્ટ્સ)

જોબ વિગતો જુઓ

અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ: 23 માર્ચ 2022

જોબ સ્થાન: Dr. Dechamma HJ; મુખ્ય વૈજ્ઞાનિક ICAR-ભારતીય પશુ ચિકિત્સા સંશોધન સંસ્થા હેબ્બલ, બેંગ્લોર

પગાર ધોરણ: INR 20000 (પ્રતિ મહિને)

જુનિયર રિસર્ચ ફેલો (1 પોસ્ટ)

જોબ વિગતો જુઓ

અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ: 19 માર્ચ 2022

જોબ સ્થાન: ભારતીય પશુચિકિત્સા સંશોધન સંસ્થા હેબ્બલ, બેંગ્લોર

પગાર ધોરણ: INR 20000 (પ્રતિ મહિને)

સમાપ્ત થયેલ નોકરીઓ

જૂની નોકરીઓની યાદી.

જોબ શીર્ષક / પોસ્ટ્સ છેલ્લી તા
યંગ પ્રોફેશનલ I – ( 1 પોસ્ટ્સ) પોસ્ટ્સ

ઇઝતનગર, બરેલી
છેલ્લી તારીખ: 22 ડિસેમ્બર 2021
ઓફિસ આસિસ્ટન્ટ – (1 જગ્યાઓ) પોસ્ટ્સ

ઇઝતનગર, બરેલી
છેલ્લી તારીખ: 22 ડિસેમ્બર 2021
આસિસ્ટન્ટ પ્રોફેસર – (1 જગ્યાઓ) પોસ્ટ્સ

ઇઝતનગર, બરેલી
છેલ્લી તારીખ: 15 ડિસેમ્બર 2021
મલ્ટી ટાસ્કીંગ સ્ટાફ (MTS) – (1 પોસ્ટ્સ) પોસ્ટ્સ

સરનામું, બરેલી
છેલ્લી તારીખ: 15 નવેમ્બર 2021
સિનિયર રિસર્ચ ફેલો – (2 પોસ્ટ્સ) પોસ્ટ્સ

ICAR-ભારતીય પશુચિકિત્સા સંશોધન સંસ્થા હેબ્બલ, બેંગ્લોર
છેલ્લી તારીખ: 11 નવેમ્બર 2021
સિનિયર રિસર્ચ ફેલો – (1 પોસ્ટ્સ) પોસ્ટ્સ

ઇઝતનગર, બરેલી
છેલ્લી તારીખ: 30 ઓક્ટોબર 2021
પ્રશિક્ષિત સંશોધન સ્ટાફ – (1 પોસ્ટ્સ) પોસ્ટ્સ

એનઆરએલ બિલ્ડીંગ, બરેલી
છેલ્લી તારીખ: 05 ઓક્ટોબર 2021
સિનિયર રિસર્ચ ફેલો (SRF) – (1 પોસ્ટ્સ) પોસ્ટ્સ

એનઆરએલ બિલ્ડીંગ, બરેલી
છેલ્લી તારીખ: 05 ઓક્ટોબર 2021
સિનિયર રિસર્ચ ફેલો (SRF) – (1 પોસ્ટ્સ) પોસ્ટ્સ

એનઆરએલ બિલ્ડીંગ, બરેલી
છેલ્લી તારીખ: 28 સપ્ટેમ્બર 2021
જુનિયર રિસર્ચ ફેલો (JRF) – (1 પોસ્ટ્સ) પોસ્ટ્સ

-, બરેલી
છેલ્લી તારીખ: 20 સપ્ટેમ્બર 2021
પ્રોજેક્ટ આસિસ્ટન્ટ – (1 જગ્યાઓ) પોસ્ટ્સ

-, બરેલી
છેલ્લી તારીખ: 15 સપ્ટેમ્બર 2021
કરાર આધારિત માનવબળ – (2 જગ્યાઓ) પોસ્ટ્સ

-, બરેલી
છેલ્લી તારીખ: 7 સપ્ટેમ્બર 2021
સિનિયર રિસર્ચ ફેલો – (5 પોસ્ટ્સ) પોસ્ટ્સ

ICAR-IVRI, બરેલી
છેલ્લી તારીખ: 06 સપ્ટેમ્બર 2021
જુનિયર રિસર્ચ ફેલો (JRF) – (1 પોસ્ટ્સ) પોસ્ટ્સ

37, બેલગાચીયા રોડ
છેલ્લી તારીખ: 06 સપ્ટેમ્બર 2021
સિનિયર રિસર્ચ ફેલો (SRF) – (1 પોસ્ટ્સ) પોસ્ટ્સ

37, બેલગાચીયા રોડ
છેલ્લી તારીખ: 06 સપ્ટેમ્બર 2021
લેબોરેટરી સપોર્ટ – ( 01 પોસ્ટ્સ) પોસ્ટ્સ

હેબ્બલ, બેંગલોર
છેલ્લી તારીખ: 19મી જુલાઈ 2021
યંગ પ્રોફેશનલ-II – (1 પોસ્ટ્સ) પોસ્ટ્સ

ઇઝતનગર, બરેલી
છેલ્લી તારીખ: 15મી એપ્રિલ 2021

ભારતીય પશુચિકિત્સા સંશોધન સંસ્થા ભરતી વિશે

1889 માં સ્થપાયેલ, ભારતીય પશુચિકિત્સા સંશોધન સંસ્થા (IVRI) એ પ્રદેશના પશુધન સંશોધન અને વિકાસ માટે સમર્પિત અગ્રણી સંશોધન સંસ્થાઓમાંની એક છે. 275 થી વધુ ફેકલ્ટીની સંખ્યા ધરાવતી સંસ્થા પાસે સંશોધન, શિક્ષણ, કન્સલ્ટન્સી અને ટેક્નોલોજી ટ્રાન્સફર પ્રવૃત્તિઓનો મુખ્ય આદેશ છે. તેનો લાંબો વૈજ્ઞાનિક વારસો ધરાવતી સંસ્થાએ હંમેશા એક ચોક્કસ પ્રતિષ્ઠા, તેની પોતાની પરંપરાનો આનંદ માણ્યો છે. આ સંસ્થા માત્ર દેશના વિવિધ ભાગોમાંથી જ નહીં, પરંતુ વિદેશમાંથી પણ વિદ્યાર્થીઓને ગુણવત્તાયુક્ત અનુસ્નાતક શિક્ષણ આપે છે. આજે, તેની યુનિવર્સિટીનો દરજ્જો ધરાવતી સંસ્થા નવી સહસ્ત્રાબ્દીના પડકારો માટે જરૂરી કૌશલ્યો અને જ્ઞાન સાથે પશુચિકિત્સા વિજ્ઞાનના શિસ્તમાં માનવ સંસાધન વિકાસમાં પુષ્કળ યોગદાન આપે છે. તે વેટરનરી અને એનિમલ સાયન્સ, લાઇવસ્ટોક પ્રોડક્ટ્સ ટેક્નોલોજી, બેઝિક સાયન્સ અને એક્સટેન્શન એજ્યુકેશનની 20 થી વધુ શાખાઓમાં માસ્ટર અને ડોક્ટરલ પ્રોગ્રામ્સને ડિગ્રી આપે છે. ક્ષેત્રના પશુચિકિત્સકોને સતત શિક્ષણ આપવા માટે, સંસ્થા વેટરનરી નિવારક દવા, પશુપાલન, વેટરનરી જૈવિક ઉત્પાદનો, પશુ પ્રજનન, મરઘાં પાલન, દવા અને શસ્ત્રક્રિયા, પ્રાણી સંગ્રહાલય અને જંગલી પ્રાણીઓની આરોગ્ય સંભાળ અને વ્યવસ્થાપન, માંસ અને માંસ ઉત્પાદનોની તકનીકમાં ડિપ્લોમા અભ્યાસક્રમો પણ ચલાવે છે. .

સત્તાવાર સરનામું:

ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ટેક્નોલોજી મેનેજમેન્ટ યુનિટ (ITMU) NRL બિલ્ડિંગ, ઇન્ડિયન વેટરનરી રિસર્ચ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ, ઇઝતનગર – 243122, બરેલી, ઉત્તર પ્રદેશ -243122
ઇઝતનગર ,
ભારત
243122 છે

ફોન: +91 0581 2300361

ફેક્સ:


ભારતીય પશુચિકિત્સા સંશોધન સંસ્થા (IVRI) ની સ્થાપના વર્ષ 1889 માં કરવામાં આવી હતી. તે બરેલીમાં સ્થિત છે. આ સંસ્થા પશુ ચિકિત્સા અને સંલગ્ન શાખાઓના ક્ષેત્રમાં અદ્યતન સંશોધન કરે છે. સંસ્થાનું વહીવટી નિયંત્રણ હાલમાં ભારતીય કૃષિ સંશોધન પરિષદ (ICAR), નવી દિલ્હી હેઠળ છે. IVRI પશુધન સંશોધન કરે છે અને પ્રદેશના વિકાસ માટે કામ કરે છે. સંસ્થા સંશોધન, શિક્ષણ, કન્સલ્ટન્સી અને ટેકનોલોજી ટ્રાન્સફર પ્રવૃત્તિઓમાં સામેલ છે. ઇન્ડિયન વેટરનરી રિસર્ચ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ વેટરનરી અને એનિમલ સાયન્સ, લાઇવસ્ટોક પ્રોડક્ટ્સ ટેક્નોલોજી, બેઝિક સાયન્સ અને એક્સટેન્શન એજ્યુકેશનની 20 થી વધુ શાખાઓમાં માસ્ટર અને ડોક્ટરલ પ્રોગ્રામ્સને ડિગ્રી આપે છે. આ સંસ્થા વેટરનરી નિવારક દવા, પશુપાલન, વેટરનરી જૈવિક ઉત્પાદનો, પશુ પ્રજનન, મરઘાં પાલન, દવા અને શસ્ત્રક્રિયા, પ્રાણી સંગ્રહાલય અને જંગલી પ્રાણીઓની આરોગ્ય સંભાળ અને વ્યવસ્થાપન, માંસ અને માંસ ઉત્પાદનોની તકનીકમાં ડિપ્લોમા અભ્યાસક્રમો પણ ચલાવે છે. ઈન્ડિયન વેટરનરી રિસર્ચ ઈન્સ્ટિટ્યૂટ ભરતી જુનિયર રિસર્ચ ફેલો/ સિનિયર રિસર્ચ ફેલો, ટેકનિશિયન (લેબોરેટરી), ટેકનિશિયન (મિલરાઈટ/વેલ્ડર), ટેકનિશિયન (લાઈવસ્ટોક), ટેકનિશિયન (સ્ટોકમેન), ટેકનિશિયન (કેટલ સુપરવાઈઝર), જેવી અનેક જગ્યાઓ માટે કારકિર્દીની શ્રેષ્ઠ તકો પ્રદાન કરે છે. ટેકનિશિયન (ફિલ્ડ આસિસ્ટન્ટ), ટેકનિકલ આસિસ્ટન્ટ (ફિલ્ડ આસિસ્ટન્ટ), બિઝનેસ મેનેજર, રિસર્ચ એસોસિએટ્સ, આસિસ્ટન્ટ એકાઉન્ટ્સ એન્ડ ફાઇનાન્સ ઓફિસર. રસ ધરાવતા ઉમેદવારો બાયોટેક્નોલોજી / બાયોકેમિસ્ટ્રી / લાઇફ સાયન્સમાં માસ્ટર ડિગ્રી, સંબંધિત ક્ષેત્રમાં મેટ્રિક્યુલેટ + પ્રમાણપત્ર એટલે કે લેબોરેટરી ટેક્નોલોજી / મિલરાઇટ / ફિટર / વેલ્ડર / એગ્રીકલ્ચર / ડેરી ટેકનોલોજી / વેટીમાં અભ્યાસક્રમો કરી શકે છે. પ્રેક્ટિસ/વેટી. દવા / વેટી. ડેરી સાયન્સ / એગ્રીકલ્ચર સાથે ક્ષેત્ર / કૃષિ, વેટરનરી સાયન્સ / એનિમલ સાયન્સ / બાયોટેકનોલોજી / લાઇફ સાયન્સમાં મૂળભૂત ડિગ્રી અને કૃષિ વ્યવસાય વ્યવસ્થાપનમાં એમબીએ પ્રાધાન્યતા, MVSc (એનિમલ જિનેટિક્સ/એનિમલ બાયોટેકનોલોજી/એનિમલ બાયોકેમિસ્ટ્રી/એનિમલ રિપ્રોડક્શન / વેટરનરી સાયન્સમાં પીએચડી વિજ્ઞાન અથવા M Sc / PhD (બાયોટેક્નોલોજી / બાયોકેમિસ્ટ્રી) / સંલગ્ન ક્ષેત્ર, MVSc. / Ph.D (એનિમલ જિનેટિક્સ અને બ્રીડિંગ / એનિમલ બાયોટેકનોલોજી / એનિમલ બાયોકેમિસ્ટ્રી / વેટરનરી માઇક્રોબાયોલોજી) અથવા M.Sc. / Ph.D (બાયોટેકનોલોજી/ બાયોકેમિસ્ટ્રી) માઇક્રોબાયોલોજી/બાયોઇન્ફોર્મેટિક્સ), વાણિજ્ય/ગણિત/આંકડાશાસ્ત્ર/અર્થશાસ્ત્ર/કોમ્પ્યુટર સાયન્સ/ઓપરેશનલ રિસર્ચ/ફાઇનાન્સ/ફાઇનાન્સિયલ મેનેજમેન્ટ/એકાઉન્ટન્સીમાં સ્નાતક, બાયોટેકનોલોજી/એનિમલ ન્યુટ્રિશન/બાયોકેમિસ્ટ્રી, સ્પેશિયલાઇઝેશન સાથે સાયન્સ/વેટરનરી સાયન્સમાં માસ્ટર ડિગ્રી, બેક્ટેરોલોજીમાં MVSc. ઇમ્યુનોલોજી / માઇક્રોબાયોલોજી / એનિમલ બાયોટેકનોલોજી અથવા બાયોટેકનોલોજી / બાયોકેમિસ્ટ્રી / લાઇફ સાયન્સમાં માસ્ટર ડિગ્રી સાથે બાયોટેકનોલોજી ટૂલ્સના અભ્યાસક્રમો, MVSc./M.Sc. (એનિમલ સાયન્સ) / M.Sc. (ઝુઓલોજી) / M.Sc. (ડેરી ટેક્નોલોજી) / MBA, ભારતીય વેટરનરી રિસર્ચ ઇન્સ્ટિટ્યૂટમાં શ્રેષ્ઠ કારકિર્દી માટે.

વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્નો (FAQs)

કેટલી જગ્યાઓ ખાલી છે?

કુલ 1 જગ્યા ખાલી છે. પ્રોજેક્ટ સહાયક (PA): 1 જગ્યાઓ,

પ્રોજેક્ટ સહાયક (PA), કૌશલ્ય/પાત્રતા, પસંદગી પ્રક્રિયા, કેવી રીતે અરજી કરવી: માટે પગાર ધોરણ શું છે?

પેસ્કેલ પ્રોજેક્ટ સહાયક (PA) નીચે મુજબ છે: INR 20000 (પ્રતિ મહિને),

હું પ્રોજેક્ટ સહાયક (PA), કૌશલ્ય/પાત્રતા, પસંદગી પ્રક્રિયા, કેવી રીતે અરજી કરવી: ભારતીય પશુચિકિત્સા સંશોધન સંસ્થામાં નોકરી માટે ક્યારે અરજી કરી શકું

તમે આપેલા સત્તાવાર દસ્તાવેજમાંથી પસાર થઈ શકો છો, અને ઑનલાઇન અરજી કરવા માટે સૂચનાઓને અનુસરો. સત્તાવાર પીડીએફમાં ઉલ્લેખિત તારીખોને હંમેશા અનુસરો.

જો પસંદ કરવામાં આવે તો મને ક્યાં મૂકવામાં આવશે?

પસંદ કરેલ ઉમેદવારને -, બરેલીમાં મૂકવામાં આવશે

આ નોકરી માટે અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ ક્યારે છે?

આ નોકરી માટે અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ છે 29મી માર્ચ, 2022

હું આ નોકરી માટે કેવી રીતે અરજી કરી શકું?

આ નોકરી સંબંધિત સંપૂર્ણ માહિતી આ પૃષ્ઠ પર આપવામાં આવી છે. સત્તાવાર દસ્તાવેજની લિંક પણ આપવામાં આવી છે. ઉમેદવારોને ઓનલાઈન અરજી કરતા પહેલા તેમાંથી સંપૂર્ણ રીતે પસાર થવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. જો નોકરીમાં તમને રુચિ છે અને તમે પ્રોજેક્ટ સહાયક (PA), કૌશલ્ય/પાત્રતા, પસંદગી પ્રક્રિયા, કેવી રીતે અરજી કરવી: માટે લાયક છો, તો નીચે આપેલ ઓનલાઈન અરજી લિંક પર ક્લિક કરો. તમે ઓનલાઈન અરજી કરી શકો છો. યાદ રાખો કે આ નોકરી માટે અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ છે 29મી માર્ચ, 2022

Leave a Comment