ભિલાઈ સ્ટીલ પ્લાન્ટ ભરતી 2022 sailcareers.com BSP નોકરીઓ

ભિલાઈ સ્ટીલ પ્લાન્ટ (BSP), ભિલાઈ, છત્તીસગઢમાં સ્થિત છે, તે સ્ટીલ રેલનું ભારતનું પ્રથમ અને મુખ્ય ઉત્પાદક છે, તેમજ વિશાળ સ્ટીલ પ્લેટ્સ અને અન્ય સ્ટીલ ઉત્પાદનોનું મુખ્ય ઉત્પાદક છે. આ પ્લાન્ટ તેના કોક ઓવન અને કોલસા કેમિકલ પ્લાન્ટમાંથી વિવિધ રાસાયણિક આડપેદાશોનું ઉત્પાદન અને માર્કેટિંગ પણ કરે છે. તેની સ્થાપના 1955માં યુએસએસઆરની મદદથી કરવામાં આવી હતી.
BSP ભારતની રેલ અને ભારે સ્ટીલ પ્લેટ્સનું એકમાત્ર ઉત્પાદક અને માળખાકીય સ્ટીલનું મુખ્ય ઉત્પાદક છે. આ પ્લાન્ટ દેશના સૌથી લાંબા રેલ ટ્રેકનો એકમાત્ર સપ્લાયર છે. આ પ્લાન્ટ વાયર સળિયા અને વેપારી ઉત્પાદનો જેવા ઉત્પાદનોનું પણ ઉત્પાદન કરે છે. તે SAIL નો ફ્લેગશિપ પ્લાન્ટ છે, જે નફાની સૌથી મોટી ટકાવારીનું યોગદાન આપે છે.

ભિલાઈ સ્ટીલ પ્લાન્ટની ભરતી કન્સલ્ટન્ટ (ન્યુરો સર્જરી), સ્પેશિયાલિસ્ટ (સાયકિયાટ્રી), સ્પેશિયાલિસ્ટ (સર્જરી), સિનિયર મેડિકલ ઓફિસર (મેડિસિન), મેડિકલ ઓફિસર, જુનિયર સ્ટાફ નર્સ (ટ્રેની) જેવી અનેક જગ્યાઓ માટે કારકિર્દીની શ્રેષ્ઠ તકો પ્રદાન કરે છે.

રસ ધરાવતા ઉમેદવારો MS અને M Ch./DNB સુપર સ્પેશિયાલિટી (ન્યુરો સર્જરી), મનોચિકિત્સામાં PG ડિગ્રી/DNB સાથે MBBS, જનરલ સર્જરીમાં MS/DNB સાથે MBBS, જનરલ મેડિસિનમાં MD/DNB સાથે MBBS, MBBSમાં અભ્યાસક્રમો કરી શકે છે. , બી.એસસી. (નર્સિંગ) ભિલાઈ સ્ટીલ પ્લાન્ટમાં શ્રેષ્ઠ કારકિર્દી માટે.

સત્તાવાર સરનામું:

ભિલાઈ સ્ટીલ પ્લાન્ટ શ્રી એસપીએસ જગ્ગી ડીજીએમ (પીઆર)
,

ફોન: 91 – 0788 – 2223587

ફેક્સ:

Leave a Comment