બિહાર PSC મદદનીશ ઈજનેર પરિણામ 2022 AE મેરિટ લિસ્ટ

બિહાર PSC મદદનીશ ઈજનેર પરિણામ 2022 ડાઉનલોડ કરો BPSC AE મેરિટ લિસ્ટ 2022 બિહાર PSC AE કટ ઑફ માર્ક્સ 2022 BPSC AE પસંદ કરાયેલ ઉમેદવારોની યાદી 2022 BPSC મદદનીશ ઈજનેર માટે લાયક ઉમેદવારોની યાદી 2022 બિહાર PSC સહાયક ઈજનેર સ્ટેટસ 2022 સ્કોર કાર્ડ ચેક કરો

બિહાર PSC સહાયક ઇજનેર પરિણામ 2022

જાહેરાત નંબર 01/2019, 02/2019, 03/2019 અને 04/2019

બિહાર PSC સહાયક ઇજનેર પરિણામ 2022

પરિણામ વિશે:

જે ઉમેદવારોએ અરજી કરી હતી મદદનીશ ઈજનેર માં બિહાર PSC ના રોજ સફળતાપૂર્વક પરીક્ષા આપી 12, 13, 26 અને 27મી માર્ચ, 2022 અને હવે તમામ ઉમેદવારો પરિણામોની રાહ જોઈ રહ્યા છે. ઉમેદવારો વિવિધ સ્ત્રોતોમાંથી પરિણામો વિશે શોધ અને પૂછપરછ કરી રહ્યા છે. જો કે, પરિણામ હજી જાહેર થયું નથી, પરંતુ ટૂંક સમયમાં તે સત્તાવાર વેબસાઇટ પર પ્રકાશિત થશે બિહાર પબ્લિક સર્વિસ કમિશન.

ઉમેદવારો તેમની સત્તાવાર વેબસાઇટ પરથી તેમના પરિણામો અથવા મેરિટ લિસ્ટ ડાઉનલોડ કરી શકે છે બિહાર PSC અથવા તેઓ નીચે આપેલ લિંક પરથી ડાઉનલોડ કરી શકે છે. પરિણામો/પસંદ કરેલ ઉમેદવારોની યાદી ડાઉનલોડ કરવા અને તપાસવા માટે, ઉમેદવારો નીચે દર્શાવેલ પગલાંને અનુસરી શકે છે.

પરિણામ જાહેર કરવાની તારીખ પછીથી જાહેરાત કરો
પરિણામ સ્થિતિ ટૂંક સમયમાં ઉપલબ્ધ
પરીક્ષા તારીખ ટૂંક સમયમાં સૂચના

બિહાર PSC સહાયક ઇજનેર પરિણામ કેવી રીતે ડાઉનલોડ કરવું:

  • મુલાકાત સત્તાવાર વેબસાઇટ બિહાર PSC ના.
  • તપાસો નવીનતમ અપડેટ્સ.
  • ખુલ્લા પરિણામ/ મેરિટ લિસ્ટ ટેબ.
  • માટે ચકાસો મદદનીશ ઈજનેર પરિણામ.
  • ડાઉનલોડ કરો પરિણામ / મેરીટ યાદી.
  • સાચવો પરિણામ ભવિષ્યના સંદર્ભો માટે.

બિહાર PSC સહાયક ઇજનેર પરિણામ 2022 : ટૂંક સમયમાં ઉપલબ્ધ

પસંદગી પ્રક્રિયા:

પરીક્ષા વિશે:

બિહાર PSC ની જગ્યાઓ માટે લેખિત પરીક્ષા સફળતાપૂર્વક હાથ ધરી છે મદદનીશ ઈજનેર ચાલુ 12, 13, 26 અને 27મી માર્ચ, 2022. પરીક્ષા ઉદ્દેશ્ય પ્રકારની હશે અને પ્રશ્નો બહુવિધ પ્રકારના પસંદગીના પ્રશ્નો (MCQs) સ્વરૂપમાં હતા. આ પરીક્ષા માટે 3 કલાકનો સમય ફાળવવામાં આવ્યો હતો. આ પરીક્ષા માટે મહત્તમ ગુણ 600 ગુણ હતા.

અંતિમ શબ્દો:

ઉમેદવારોને અધિકૃત વેબસાઇટના સંપર્કમાં રહેવા અને આ પૃષ્ઠની મુલાકાત લેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. ઉમેદવારો અમારું પૃષ્ઠ ઉમેરી શકે છે (www.jobriya.in) પરીક્ષા, એડમિટ કાર્ડ અને પરિણામ સંબંધિત નવીનતમ ચેતવણીઓ મેળવવા માટે તેમના બુકમાર્ક પર જાઓ.

ઉમેદવારો નીચે આપેલા કોમેન્ટ બોક્સમાં તેમની ટિપ્પણીઓ મૂકી શકે છે. આ પોસ્ટ સંબંધિત કોઈપણ પ્રશ્ન શેર કરવા માટે નિખાલસ બનો. અમે તમારા પ્રશ્નનો જવાબ આપવા માટે અમારા શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ કરીશું

FAQ (વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્ન):

બિહાર PSC સહાયક ઇજનેર પરિણામ ક્યારે જાહેર કરશે?

તે ટૂંક સમયમાં જાહેર કરવામાં આવશે.

બિહાર PSC સહાયક ઈજનેર પરિણામ કેવી રીતે ડાઉનલોડ કરવું?

બિહાર PSC સહાયક ઇજનેર પરિણામ બિહાર PSC ની સત્તાવાર વેબસાઇટ પરથી ડાઉનલોડ કરી શકાય છે.

Leave a Comment