બાબા મસ્તનાથ યુનિવર્સિટી ડેટ શીટ 2022 bmu.ac.in BMNU ટાઈમ ટેબલ

બાબા મસ્તનાથ યુનિવર્સિટીની તારીખ પત્રક 2022 બાબા મસ્તનાથ યુનિવર્સિટી BA B.Sc B.Com MA M.Com પરીક્ષા BMU તારીખ પત્રક PDF માટે નવીનતમ પૂરક/મુખ્ય પરીક્ષા સમયપત્રક હવે www.bmu.ac.in પર ઉપલબ્ધ છે.

BMNU BBA MBA એમસીએ B.Tech પરીક્ષાની તારીખ પત્રકો 2022 બહાર પાડી BMU ઓડ ઈવન સેમેસ્ટર પરીક્ષા શેડ્યૂલ 2022 હેઠળ બાબા મસ્તનાથ યુનિવર્સિટીની પરીક્ષા યોજના 2022 PDF ડાઉનલોડ તપાસો, નવીનતમ વાર્ષિક/સેમેસ્ટર BMU ટાઈમ ટેબલ @bmu.ac.in તપાસો

બાબા મસ્તનાથ યુનિવર્સિટી ડેટ શીટ 2022

બાબા મસ્તનાથ યુનિવર્સિટી ડેટ શીટ 2022

22 ફેબ્રુઆરી 2022 ના રોજ નવીનતમ અપડેટ:- બાબા મસ્તનાથ યુનિવર્સિટીએ સેમેસ્ટર યોજના, ફેબ્રુઆરી 2022ની પૂરક/મુખ્ય પરીક્ષાઓની તારીખ શીટ બહાર પાડી છે| સંદર્ભ નંબર BMU/આચાર/પરીક્ષા/498-512 અને બાકીના અભ્યાસક્રમોની સૂચિ ટૂંક સમયમાં જાહેર કરવામાં આવશે. ઉમેદવારો નીચે આપેલ લિંક્સ દ્વારા તમારી તારીખ શીટ શેડ્યૂલ ડાઉનલોડ કરી શકે છે.

યુનિવર્સિટી વિશે:-

બાબા મસ્તનાથ યુનિવર્સિટી, રોહતક (દિલ્હી NCR પ્રદેશ) એક ખાનગી યુનિવર્સિટી છે. શ્રી બાબા મસ્ત નાથ મઠ, અસ્થલ બોહર એ કાનફડા યોગીઓનું નાથ સંપ્રદાયનું સૌથી જૂનું અને સૌથી લોકપ્રિય સ્થળ છે. આ નાથ યોગીની મુખ્ય તપસ્થલી (પૂજાનું સ્થળ) છે અને તે રોહતક શહેરથી 5 કિમી દૂર અને દિલ્હી-રોહતક નેશનલ હાઈવે નંબર 10 પર MD યુનિવર્સિટી કેમ્પસથી 1 કિમી દૂર આવેલું છે. તે એક બિન-લાભકારી ખાનગી યુનિવર્સિટી છે.

યુનિવર્સિટીમાં ઓફર કરવામાં આવતા અભ્યાસક્રમો :-

બાબા મસ્તનાથ યુનિવર્સિટી નીચેના અભ્યાસક્રમો સહિત 2 ડઝનથી વધુ ક્ષેત્રો ઓફર કરે છે:-

  • ટેકનિકલ અભ્યાસક્રમો
  • બિઝનેસ અને મેનેજમેન્ટ કોર્સ
  • શૈક્ષણિક અભ્યાસક્રમો
  • વાણિજ્ય અભ્યાસક્રમો
  • કલા અભ્યાસક્રમો
  • અર્થશાસ્ત્રના અભ્યાસક્રમો

બાબા મસ્તનાથ યુનિવર્સિટી ડેટ શીટ વિશે:-

બાબા મસ્તનાથ યુનિવર્સિટીએ તેમની અધિકૃત વેબસાઈટ પર પરીક્ષા શીટ બહાર પાડી છે. વિદ્યાર્થીઓ અધિકૃત વેબસાઈટ તેમજ આ પેજ દ્વારા તેમના અભ્યાસક્રમની પરીક્ષાની તારીખ શીટ ચકાસી શકે છે. BMNU ની પરીક્ષા યોજના તપાસવા માટે અમે વિદ્યાર્થીઓ માટે નીચે એક લિંક આપી રહ્યા છીએ. તમામ વિદ્યાર્થીઓને નવીનતમ સૂચનાઓ મેળવવા માટે આ પૃષ્ઠ સાથે જોડાયેલા રહેવા વિનંતી કરવામાં આવે છે કારણ કે અમે આ પૃષ્ઠ દ્વારા તમામ જરૂરી માહિતી પ્રદાન કરીશું.

બાબા મસ્તનાથ યુનિવર્સિટી ડેટ શીટ 2022

BMNU તેની અધિકૃત વેબસાઈટ પર પરીક્ષાની તારીખ પત્રક જાહેર કરવા જઈ રહ્યું હોવાથી, તમામ વિદ્યાર્થીઓને નિયમિતપણે સત્તાવાર વેબસાઈટ તપાસવાની વિનંતી કરવામાં આવે છે. તમે આ પૃષ્ઠને તમારા બુકમાર્કમાં પણ ઉમેરી શકો છો કારણ કે અમે આ પૃષ્ઠ પર ખૂબ જ ટૂંક સમયમાં તમામ નવીનતમ માહિતી પ્રદાન કરીશું.

વિદ્યાર્થીઓ નીચે આપેલા કોમેન્ટ બોક્સમાં તેમના પ્રશ્નો મોકલી શકે છે. અમે તેમને ટૂંક સમયમાં ઉકેલવાનો પ્રયાસ કરીશું. તમે અમારી વેબસાઇટને બુકમાર્ક પણ કરી શકો છો https://www.jobriya.in વધુ પરીક્ષા અપડેટ્સ માટે…

વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્નો (FAQs)

બાબા મસ્તનાથ યુનિવર્સિટી UG PG કોર્સની પરીક્ષા 2022 ક્યારે આયોજિત કરશે?

બાબા મસ્તનાથ યુનિવર્સિટી ફેબ્રુઆરી-માર્ચ 2022 મહિનામાં UG PG કોર્સની પરીક્ષાનું આયોજન કરશે.

બાબા મસ્તનાથ યુનિવર્સિટી યુજી અને પીજી પરીક્ષા યોજના 2022 કેવી રીતે ડાઉનલોડ કરવી?

પગલું 1: યુનિવર્સિટીની સત્તાવાર વેબસાઇટની મુલાકાત લો.
પગલું 2: હોમ પેજ પર, પરીક્ષા વિભાગ પર જાઓ.
પગલું 3: પરીક્ષા વિભાગ હેઠળ તારીખ શીટ લિંક પર ક્લિક કરો.
પગલું 4: બધી ડેટ શીટ્સ તમારી સ્ક્રીન પર દેખાશે.
પગલું 5: તેને સાચવવા માટે ડાઉનલોડ વિકલ્પ પર ક્લિક કરો અને તમે ભવિષ્યના ઉપયોગ માટે પ્રિન્ટ આઉટ લો.

Leave a Comment