પ્રોજેક્ટ લીડ અને વિવિધ પોસ્ટ માટે IIE ભરતી 2022

ઇન્ડિયન ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ આંત્રપ્રિન્યોરશિપ (IIE), કૌશલ્ય વિકાસ અને ઉદ્યોગ સાહસિકતા મંત્રાલય, સરકાર હેઠળની સંસ્થા. IIE દ્વારા સંપૂર્ણ રીતે કરાર આધારિત અમલમાં મુકવામાં આવનાર વિવિધ પ્રોજેક્ટ્સ હેઠળ ભારતની અરજી આમંત્રિત કરે છે.

1. પોસ્ટનું નામ: પ્રોજેક્ટ લીડ

2. પોસ્ટની સંખ્યા: 02

3. પગારઃ રૂ. 34,580/-

4. ભૂમિકા, જરૂરી લાયકાત અને અનુભવઃ જવાબદારી: પ્રોજેક્ટ લીડ ઉદ્યોગસાહસિકો/સ્ટાર્ટ-અપ્સને ટેકો આપવા માટે વ્યાપાર સુવિધાની પહેલને અગ્રણી બનાવવા અને અમલમાં મૂકવા માટે જવાબદાર રહેશે. મુખ્ય પ્રવૃત્તિઓ; સ્ટાર્ટ-અપ અને અન્ય વ્યવસાય સંબંધિત પ્રોજેક્ટનું આયોજન, વ્યૂહરચના અને અમલીકરણ. સંશોધન, વિશ્લેષણ અને અહેવાલ. મેન્ટરશિપ પ્રોગ્રામ, સ્ટાર્ટ-અપ બૂટ કેમ્પ પ્રોગ્રામ્સ, આંત્રપ્રિન્યોરશિપ ડેવલપમેન્ટ પ્રોગ્રામ્સ વગેરેનો વિકાસ કરવો. પ્રોજેક્ટ્સ સંબંધિત પ્રમોશનિંગ પ્રવૃત્તિઓનું સંચાલન, મોનિટરિંગ, મૂલ્યાંકન અને હેન્ડહોલ્ડિંગ પ્રવૃત્તિઓ વિવિધ હિતધારકો સાથે નેટવર્કિંગ

5. પ્રોજેક્ટ: ટેમ્પલ ટાઉન અને ઓઇલ જીવિકા પ્રોજેક્ટ

6. લાયકાત: પોસ્ટ ગ્રેજ્યુએટ પ્રાધાન્ય સામાજિક અર્થશાસ્ત્ર/વાણિજ્ય[બિઝનેસએડમિનિસ્ટ્રેશનઅનેસાયન્સમાંડિગ્રી[BusinessAdministration&Science

1. પોસ્ટનું નામ: પ્રોજેક્ટ લીડ

2. પોસ્ટની સંખ્યા: 01

3. પગારઃ રૂ. 34,580/-

4. ભૂમિકા, જરૂરી લાયકાત અને અનુભવ:

5. પ્રોજેક્ટ: ટેમ્પલ ટાઉન અને ઓઇલ જીવિકા પ્રોજેક્ટ

6. લાયકાત: અનુસ્નાતક ડિગ્રી પ્રાધાન્ય સામાજિક કાર્ય / અર્થશાસ્ત્ર/વાણિજ્ય/બિઝનેસ યુરલ ડેવલપમેન્ટ એડમિનિસ્ટ્રેશન અને સમાજ વિજ્ઞાનમાં.

1. પોસ્ટનું નામ: પ્રોજેક્ટ એક્ઝિક્યુટિવ ગ્રેડ I

2. પોસ્ટની સંખ્યા: 02

3. પગારઃ રૂ. 28,420/-

4. ભૂમિકા, જરૂરી લાયકાત અને અનુભવ : પ્રોજેક્ટ એક્ઝિક્યુટિવ ગ્રેડ I પ્રોજેક્ટ અમલીકરણના તમામ પાસાઓમાં સામેલ હશે. આમાં પ્રોજેક્ટ પાતળો રહે તે સુનિશ્ચિત કરવું, સ્ટાફ અને અન્ય વ્યક્તિઓ સાથે કામ કરવું, પ્રોજેક્ટ પ્રવૃત્તિઓનું નિરીક્ષણ કરવું અને પ્રોજેક્ટ પર અહેવાલ આપવો, વિશ્લેષણ કરવું, જો જરૂરી હોય તો સુચિત સુધારાઓ કરવાનો સમાવેશ થાય છે. આર્કેટ સર્વે અને ફિલ્ડ લેવલની પ્રવૃત્તિઓની જરૂર પડશે.

5. પ્રોજેક્ટ: DBT પ્રોજેક્ટ

6. લાયકાત : અનુસ્નાતક ડિગ્રી પ્રાધાન્ય સાયન્સ એન્જીનિયરિંગ / સામાજિક કાર્ય / ગ્રામીણ વિકાસ / આર્થિક વેપાર / બિઝનેસ એડમિનિસ્ટ્રેશન અને સામાજિક વિજ્ઞાનમાં.

7. અનુભવ: ગ્રેડ-1 માટે સમાન સોંપણીઓ પર કામ કરવાનો ઓછામાં ઓછો 5 વર્ષનો સાબિત ટ્રેક રેકોર્ડ. શોધ અભ્યાસ હાથ ધરવા, પ્રોજેક્ટ રિપોર્ટ તૈયાર કરવા, વ્યવસાયિક યોજના અને પ્રોજેક્ટના પોર્ટ લેખનનો અનુભવ ધરાવો. થીસીસ, નિબંધ, ISBN 00k, આંતરરાષ્ટ્રીય સંશોધન પેપર વગેરેના પ્રકાશનને પ્રાધાન્ય આપવામાં આવશે.

1. પોસ્ટનું નામ: પ્રોજેક્ટ એક્ઝિક્યુટિવ ગ્રેડ II

2. પોસ્ટની સંખ્યા: 01

3. પગારઃ રૂ.23,520

4. જવાબદારી: પ્રોજેક્ટ એક્ઝિક્યુટિવ ગ્રેડ II તમામ પ્રોજેક્ટ અમલીકરણમાં સામેલ હશે. આમાં પ્રોજેક્ટની પ્રવૃત્તિઓને અમલમાં મૂકવા માટે સ્ટાફ અને અન્ય વ્યક્તિઓ સાથે કામ કરવાની ખાતરી, પ્રોજેક્ટની તૈયારી, ખેડૂતોની ગતિશીલતા, ચુકવણી રિલીઝ આઇઝનિંગ, ડેટા એકત્રીકરણ, ડેટા વિશ્લેષણ, જરૂરી સુચિત કરેક્શનનો સમાવેશ થાય છે. ફાર્મ ઓર્ગેનાઈઝેશન હેઠળની પ્રવૃત્તિઓનું સંચાલન કરવાની જરૂર પડશે.

5. પ્રોજેક્ટ: FPO પ્રોજેક્ટ

6. લાયકાત: અનુસ્નાતક ડિગ્રી પ્રાધાન્ય સામાજિક કાર્ય યુરલ[અર્થશાસ્ત્ર/વાણિજ્ય/વ્યવસાયવિકાસવહીવટઅનેસામાજિકવિજ્ઞાનમાં[Economics/Commerce/BusinesDevelopmentdministration&SocialScience

7. અનુભવ: ઓછામાં ઓછા 2 – સામાજિક/સમુદાયિક વિકાસ/કૃષિ માર્કેટિંગ/મૂલ્યવર્ધન અને પ્રોસેસિંગ પ્રોજેક્ટ ખાસ કરીને આજીવિકા વિકાસ પ્રોજેક્ટમાં અમલીકરણ. સંશોધન અભ્યાસ, પ્રોજેક્ટ રિપોર્ટ તૈયાર કરવા, પ્રોજેક્ટના બિઝનેસ પ્લાન રિપોર્ટ લખવાનો અનુભવ ધરાવવો. કૌશલ્ય વિકાસ અભિગમ/ઉદ્યોગ સાહસિકતા વિકાસ ક્ષેત્રના અનુભવને પ્રાધાન્ય આપવામાં આવશે.

Leave a Comment