પટાવાળા માટે જિલ્લા અદાલત યમુનાનગર ભરતી 2022

ડિસ્ટ્રિક્ટ કોર્ટ યમુનાનગર ભરતી 2022 – મારી સરકારી નોકરી. નવીનતમ જોબ: ડિસ્ટ્રિક્ટ કોર્ટ યમુનાનગર પટાવાળાની ભરતી 2022 માટે અરજી આમંત્રિત કરે છે.

ડિસ્ટ્રિક્ટ કોર્ટ યમુનાનગર પટાવાળાની ભરતી 2022 માટે અરજી આમંત્રિત કરે છે


ખાલી જગ્યા પરિપત્ર નંબર:

જિલ્લા અદાલત યમુનાનગર
પટાવાળાની ભરતી માટે અરજીઓ આમંત્રિત કરે છે

પટાવાળા

જોબ સ્થાન:

જગધરી, યમુનાનગર, 135001 હરિયાણા

છેલ્લી તારીખ: 14 માર્ચ 2022

કામદારનો પ્રકાર: આખો સમય

ખાલી જગ્યાઓની સંખ્યા: 3 પોસ્ટ્સ

ફ્રેશર્સ માટે ડિસ્ટ્રિક્ટ કોર્ટ યમુનાનગર નોકરીઓ
ફ્રેશર્સ ભરતી 2022 માટે ડિસ્ટ્રિક્ટ કોર્ટ યમુનાનગરની નોકરીઓ વિગતો
નોકરી ભૂમિકા પટાવાળા
શિક્ષણની આવશ્યકતા
કુલ ખાલી જગ્યા 3 પોસ્ટ્સ
જોબ સ્થાનો યમુનાનગર
ઉંમર મર્યાદા ઉમેદવારની લઘુત્તમ વય મર્યાદા 18 વર્ષ અને ઉપલી વય મર્યાદા 01.01.2022 ના રોજ 42 વર્ષની હોવી જોઈએ અને આ સંદર્ભે હરિયાણા સરકારની નવીનતમ સૂચનાઓ અનુસાર અને અનામત વર્ગના ઉમેદવારોને વયમાં છૂટછાટ આપવામાં આવશે. હરિયાણા સરકાર દ્વારા બહાર પાડવામાં આવેલ સૂચનાઓ.
અનુભવ ફ્રેશર
પગાર જાહેર ન કરાયેલુ
પર પોસ્ટ કરવામાં આવ્યું 08 માર્ચ, 2022
અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ 14 માર્ચ, 2022

શૈક્ષણિક લાયકાત: 8મી

અનુભવ: કૃપા કરીને સત્તાવાર દસ્તાવેજનો સંદર્ભ લો

કૌશલ્ય/પાત્રતા

લાયકાત ધરાવતા ઉમેદવારો પાસેથી નિયમિત ધોરણે બિન અનામત વર્ગના પટાવાળાની ત્રણ (03) અસ્થાયી જગ્યાઓ ભરવા માટે સાદા કાગળ પર અરજીઓ મંગાવવામાં આવે છે, રૂ.4440-7440+1300 જી. પે (પૂર્વે સુધારેલ)/ FPL-ના પે બેન્ડમાં. સીધી ભરતી દ્વારા ડી.એલ. કોર્ટની રચના અથવા ઉપાડને કારણે અથવા અન્યથા પોસ્ટ્સની સંખ્યામાં વધારો અથવા ઘટાડો થઈ શકે છે.

1. પોસ્ટનું નામ: પટાવાળા

2. પોસ્ટની સંખ્યા: 03

3. રૂ.4440-7440+1300 જી. પે બેન્ડ (પૂર્વે સુધારેલ)/ FPL-DL

4. આવશ્યક લાયકાત: પટાવાળાના પદ પર નિમણૂક એવા ઉમેદવારોમાંથી કરવામાં આવશે કે જેમણે મધ્યમ ધોરણ પાસ કર્યું હોય અને હિન્દી/ પંજાબીનું જ્ઞાન ધરાવતા હોય.

પગાર ધોરણ:
INR
જાહેર ન કરાયેલુ

ઉંમર મર્યાદા: ઉમેદવારની લઘુત્તમ વય મર્યાદા 18 વર્ષ અને ઉપલી વય મર્યાદા 01.01.2022 ના રોજ 42 વર્ષની હોવી જોઈએ અને આ સંદર્ભે હરિયાણા સરકારની નવીનતમ સૂચનાઓ અનુસાર અને અનામત વર્ગના ઉમેદવારોને વયમાં છૂટછાટ આપવામાં આવશે. હરિયાણા સરકાર દ્વારા બહાર પાડવામાં આવેલ સૂચનાઓ.

પસંદગી પ્રક્રિયા

પસંદગી ક્યાં તો લેખિત પરીક્ષા/ઇન્ટરવ્યૂ પર આધારિત હશે

કેવી રીતે અરજી કરવી:

1. તમામ રીતે પૂર્ણ થયેલ અરજીઓ 14.03.2022 ના રોજ અથવા તે પહેલા સાંજના 5:00 વાગ્યા સુધી “પટાવાળાની પોસ્ટ માટે અરજી” લખીને નીચે જણાવેલ સરનામે પહોંચવી જોઈએ. જિલ્લા અને સત્ર ન્યાયાધીશ, યમુના નગર. નિયત તારીખ પછી એટલે કે 14.03.2022 સાંજે 5:00 વાગ્યા પછી મળેલી અરજીઓ પર ધ્યાન આપવામાં આવશે નહીં.

2. મુલાકાતની તારીખ: 21.03.2022 (સોમવાર), 22.03.2022 (મંગળવાર), 23.03.2022 (બુધવાર)

મહત્વપૂર્ણ તારીખો:

આના રોજ પ્રકાશિત: 08 માર્ચ 2022

જિલ્લા અદાલત યમુનાનગર નીચેની જગ્યાઓ માટે ભરતી:

ડિસ્ટ્રિક્ટ કોર્ટ યમુનાનગર ખાતે સક્રિય નોકરીઓની યાદી. અન્ય સંબંધિત નોકરીઓ ડિસ્ટ્રિક્ટ કોર્ટ યમુનાનગર ભરતી સૂચના

પટાવાળા (3 પોસ્ટ)

જોબ વિગતો જુઓ

અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ: 14 માર્ચ 2022

જોબ સ્થાન: જગધરી, યમુનાનગર

પગાર ધોરણ: INR જાહેર નથી

સમાપ્ત થયેલ નોકરીઓ

જૂની નોકરીઓની યાદી.

જોબ શીર્ષક / પોસ્ટ્સ છેલ્લી તા

ડિસ્ટ્રિક્ટ કોર્ટ યમુનાનગર ભરતી વિશે

યમુના નગર સેશન ડિવિઝનનું નેતૃત્વ ડિસ્ટ્રિક્ટ એન્ડ સેશન્સ જજ, જગધરી ખાતે યમુના નગર કરે છે. હાલમાં, સેશન્સ વિભાગે એક જિલ્લા અને સત્ર ન્યાયાધીશ, પાંચ વધારાના જિલ્લા અને સત્ર ન્યાયાધીશો, સિવિલ જજ (સિનિયર ડિવિઝન)-કમ-એડિશનલ ચીફ જ્યુડિશિયલ મેજિસ્ટ્રેટ, ચીફ જ્યુડિશિયલ મેજિસ્ટ્રેટ-કમ-એડિશનલ સિવિલ જજની કોર્ટની સંખ્યા મંજૂર કરી છે. (સિનિયર ડિવિઝન), અને સિવિલ જજ (જુનિયર ડિવિઝન)-કમ-જ્યુડિશિયલ મેજિસ્ટ્રેટની 07 કોર્ટ. તમામ સિવિલ જજ જ્યુડિશિયલ મેજિસ્ટ્રેટ અને રેન્ટ કંટ્રોલર્સની સત્તાનો પણ ઉપયોગ કરે છે. જિલ્લા અને સત્ર ન્યાયાધીશ અને વધારાના જિલ્લા અને સત્ર ન્યાયાધીશો હરિયાણા શહેરી (ભાડા પ્રતિબંધ નિયંત્રણ) અધિનિયમ, 1973 હેઠળ અને મોટર અકસ્માત દાવાઓ ટ્રિબ્યુનલ તરીકે અપીલ સત્તાધિકારીની સત્તાઓનો ઉપયોગ કરે છે. એપેલેટ કોર્ટ તેમજ સિવિલ જજ (વરિષ્ઠ વિભાગ)નું આર્થિક અધિકારક્ષેત્ર અમર્યાદિત છે. સિવિલ જજ (જુનિયર ડિવિઝન) મૂળ સિવિલ દાવાઓમાં રૂ. બે લાખની કિંમત સુધીના અધિકારક્ષેત્રનો ઉપયોગ કરે છે અને ત્રણ વર્ષની સેવા પૂર્ણ કર્યા પછી રૂ. બે લાખની કિંમતથી વધુના કેસોમાં પણ અધિકારક્ષેત્રનો ઉપયોગ કરે છે. HCS (જ્યુડિશિયલ બ્રાન્ચ) અધિકારીએ મુખ્યત્વે તેમની નિમણૂક પર જ્યુડિશિયલ મેજિસ્ટ્રેટ 2જા વર્ગની સત્તાઓ સાથે રોકાણ કર્યું હતું અને એક વર્ષની તાલીમ પૂર્ણ કર્યા પછી, તેમને ક્રિમિનલ પ્રોસિજર કોડની કલમ 260 હેઠળ પ્રથમ વર્ગની સત્તાઓ તેમજ સારાંશ સત્તાઓ સાથે રોકાણ કરવામાં આવે છે. સંબંધિત સેશન્સ જજની ભલામણ પર.

સત્તાવાર સરનામું:

ડિસ્ટ્રિક્ટ એન્ડ સેશન્સ કોર્ટ યમુનાનગર સેક્ટર 17, હુડા, યમુના નગર, જગધરી, હરિયાણા 135001
યમુનાનગર,
હરિયાણા
135001


વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્નો (FAQs)

કેટલી જગ્યાઓ ખાલી છે?

કુલ 3 જગ્યાઓ ખાલી છે. પટાવાળા: 3 પોસ્ટ,

પટાવાળા માટે પગાર ધોરણ શું છે, કૌશલ્ય/પાત્રતા, પસંદગી પ્રક્રિયા, કેવી રીતે અરજી કરવી:?

પેસ્કેલ નીચે મુજબ છે પટાવાળા: INR જાહેર નથી,

હું પટાવાળા, કૌશલ્ય/પાત્રતા, પસંદગી પ્રક્રિયા, કેવી રીતે અરજી કરવી: ડિસ્ટ્રિક્ટ કોર્ટ યમુનાનગર ખાતે નોકરી માટે ક્યારે અરજી કરી શકું

તમે આપેલા સત્તાવાર દસ્તાવેજમાંથી પસાર થઈ શકો છો, અને ઑનલાઇન અરજી કરવા માટે સૂચનાઓને અનુસરો. સત્તાવાર પીડીએફમાં ઉલ્લેખિત તારીખોને હંમેશા અનુસરો.

જો પસંદ કરવામાં આવે તો મને ક્યાં મૂકવામાં આવશે?

પસંદ કરાયેલ ઉમેદવારને જગાધરી, યમુનાનગરમાં મૂકવામાં આવશે

આ નોકરી માટે અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ ક્યારે છે?

આ નોકરી માટે અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ છે 14મી માર્ચ, 2022

હું આ નોકરી માટે કેવી રીતે અરજી કરી શકું?

આ નોકરી સંબંધિત સંપૂર્ણ માહિતી આ પૃષ્ઠ પર આપવામાં આવી છે. સત્તાવાર દસ્તાવેજની લિંક પણ આપવામાં આવી છે. ઉમેદવારોને ઓનલાઈન અરજી કરતા પહેલા તેમાંથી સંપૂર્ણ રીતે પસાર થવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. જો નોકરીમાં તમને રુચિ છે અને તમે પટાવાળા, કૌશલ્ય/પાત્રતા, પસંદગી પ્રક્રિયા, કેવી રીતે અરજી કરવી: માટે લાયક છો, તો નીચે આપેલ ઓનલાઈન અરજી લિંક પર ક્લિક કરો. તમે ઓનલાઈન અરજી કરી શકો છો. યાદ રાખો કે આ નોકરી માટે અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ છે 14મી માર્ચ, 2022

Leave a Comment