કુરુક્ષેત્ર યુનિવર્સિટી ડેટ શીટ 2022 kuk.ac.in BA B.Sc MA ટાઈમ ટેબલ

કુરુક્ષેત્ર યુનિવર્સિટી ડેટ શીટ 2022 પ્રકાશિત @kuk.ac.in તપાસો KUK યુનિવર્સિટીની પરીક્ષાની તારીખ પત્રક PDF ડાઉનલોડ કરો B.Pharma B.Ed MA MBA પરીક્ષાની તારીખો PDF 2022 માટે KUK તારીખ શીટ 2022 ઉપલબ્ધ છે www.kuk.ac.in હેઠળ

થિયરી પરીક્ષાઓ માટે KUK નિયમિત અને ખાનગી પરીક્ષા યોજના KUK તારીખ પત્રક 2022 ટાઈમ ટેબલ પીડીએફ ડાઉનલોડ કરો @kuk.ac.in કુરુક્ષેત્ર યુનિવર્સિટી ઓડ ઈવન સેમેસ્ટર પરીક્ષા KUK ટાઈમ ટેબલ હેઠળ નવીનતમ વાર્ષિક પરીક્ષા શેડ્યૂલ બહાર પાડ્યું @kuk.ac.in અપડેટ્સ

08 માર્ચ 2022 ના રોજ નવીનતમ અપડેટ્સ:- કુરુક્ષેત્ર યુનિવર્સિટીએ જાહેર કર્યું છે LLB 3જા સેમ (જૂના) અને BA/B.Sc B.Ed Ist સેમેસ્ટર થિયરી પરીક્ષાઓ માટે KUK તારીખ-પત્રક સૂચના. માર્ચ, 2022 અને અન્ય અભ્યાસક્રમોની પરીક્ષાનું સમયપત્રક. વિદ્યાર્થીઓ તેમની પરીક્ષાની તારીખ કોષ્ટકમાં નીચે આપેલ લિંક દ્વારા ચકાસી શકે છે…

કુરુક્ષેત્ર યુનિવર્સિટીની સ્થાપના 11 જાન્યુઆરી 1957ના રોજ દિલ્હીથી 160 કિમી દૂર ભારતના હરિયાણામાં કુરુક્ષેત્રમાં કરવામાં આવી હતી. તે કોમનવેલ્થ યુનિવર્સિટીના એસોસિએશનના સભ્ય છે. યુનિવર્સિટી એ પંજાબના તત્કાલિન ગવર્નર સર ચંડેશ્વર પ્રસાદ નારાયણ સિંઘનું સ્વપ્ન હતું, જે સંસ્કૃતના વિદ્વાન હતા, જેઓ ભારતીય સંસ્કૃતિ અને પરંપરાઓને પ્રોત્સાહન આપવા માટે એક સંસ્થા સ્થાપવા માંગતા હતા. કુરુક્ષેત્ર યુનિવર્સિટી પરિણામ.kuk.ac.in પર અંડરગ્રેજ્યુએટ અને પોસ્ટ ગ્રેજ્યુએટ કોર્સ માટે પરિણામ જાહેર કરે છે.

કુરુક્ષેત્ર યુનિવર્સિટીમાં પ્રવેશ માટે અરજી કરનારા તમામ ઉમેદવારો હવે ત્યાં થિયરી પરીક્ષાની રાહ જોઈ રહ્યા છે. KUK યુનિવર્સિટી માટે ટૂંક સમયમાં પરીક્ષાનું આયોજન કરશે.

યુનિવર્સિટી દ્વારા તમામ અભ્યાસક્રમો માટે નવેમ્બર/ડિસેમ્બર મહિનામાં પરીક્ષા લેવામાં આવે છે અને તે જ સમયે યુનિવર્સિટી દ્વારા શાળાવાર પરીક્ષા લેવામાં આવશે. પરીક્ષાની તારીખ પત્રક ટૂંક સમયમાં યુનિવર્સિટીની વેબસાઇટ પર પ્રકાશિત કરવામાં આવશે. જ્યારે યુનિવર્સિટી દ્વારા અપલોડ કરવામાં આવે ત્યારે તમે અહીંથી કુરુક્ષેત્ર યુનિવર્સિટીની તારીખ પત્રક પણ ડાઉનલોડ કરી શકો છો. KUK તારીખ પત્રક 2022 ટાઈમ ટેબલ/સ્કીમ/ શેડ્યૂલ નિયમિતપણે અહીં મુલાકાત લો અને પરીક્ષાઓ સંબંધિત નવીનતમ માહિતી માટે યુનિવર્સિટીની વેબસાઈટને અનુસરો.

બધા ઉમેદવારો અમારી વેબસાઇટ બુકમાર્ક કરી શકે છે (www.Jobriya.in) દબાવીને Ctrl+D અને કુરુક્ષેત્ર યુનિવર્સિટીની પરીક્ષા સંબંધિત તમામ નવીનતમ અપડેટ્સ મેળવશે અને કુરુક્ષેત્ર યુનિવર્સિટીની સત્તાવાર વેબસાઇટ સાથે સંપર્કમાં રહેવાની સલાહ પણ આપવામાં આવશે.

ઉમેદવારો KUK યુનિવર્સિટી ટાઈમ ટેબલ સંબંધિત ટિપ્પણી બોક્સમાં તેમની સંબંધિત ટિપ્પણીઓ મૂકી શકે છે. ઉમેદવારો આ પોસ્ટ સંબંધિત કોઈપણ પ્રશ્ન શેર કરી શકે છે. અમારી પેનલ તમારી ક્વેરી ઉકેલશે.

કુરુક્ષેત્ર યુનિવર્સિટી તેમની વાર્ષિક સેમેસ્ટર (થિયરી/પ્રેક્ટિકલ) પરીક્ષા યોજના/શેડ્યૂલ ક્યારે બહાર પાડશે?

કુરુક્ષેત્ર યુનિવર્સિટીએ વિવિધ UG PG કોર્સ પરીક્ષાઓ 2022 માટે પરીક્ષાનું સમયપત્રક/તારીખ પત્રક બહાર પાડ્યું છે. વિદ્યાર્થીઓ યુનિવર્સિટીની અધિકૃત વેબસાઇટની મુલાકાત લઈને તેમની પરીક્ષાની તારીખ ચકાસી શકે છે અથવા તેઓ અમારી પોસ્ટ પરથી પણ ચકાસી શકે છે.

કુરુક્ષેત્ર યુનિવર્સિટી UG PG પરીક્ષા 2022 ક્યારે યોજશે?

પરીક્ષાઓ વિશેની કોઈપણ સત્તાવાર જાહેરાત અને સૂચના તપાસવા માટે, તમે યુનિવર્સિટીની અધિકૃત વેબસાઈટ પર જઈ શકો છો.

હું કુરુક્ષેત્ર યુનિવર્સિટીમાં પરીક્ષાનું ટાઇમ ટેબલ કેવી રીતે તપાસી શકું?

પગલું – 1. યુનિવર્સિટીની અધિકૃત વેબસાઇટની મુલાકાત લો “www.kuk.ac.in
પગલું – 2. શોધોતારીખ શીટયુનિવર્સિટીના હોમ પેજ પર ” વિકલ્પ અને તેના પર ક્લિક કરો.
પગલું – 3. તે પછી “તારીખ શીટ” પેજ ખુલશે, તમે તમારા કોર્સ પ્રમાણે તમારી પરીક્ષાની તારીખ ચકાસી શકો છો.

Leave a Comment