ભારતીદાસન યુનિવર્સિટી ટાઈમ ટેબલ 2022 bdu.ac.in UG PG ડેટ શીટ

ભારતીદાસન યુનિવર્સિટી ટાઈમ ટેબલ 2022 હવે ડાઉનલોડ કરો BDU BA, B.Sc, B.Com, M.Com, M.Sc, MA, M.Phil અને ડિપ્લોમા પરીક્ષાની તારીખ પત્રક ટાઈમ ટેબલ 2022 PDF

ભારતીદાસન યુનિવર્સિટી UG PG વાર્ષિક/સેમેસ્ટર પરીક્ષા યોજના 2022 ભારતીદાસન યુનિવર્સિટી ડિસ્ટન્સ એજ્યુકેશન પરીક્ષા શેડ્યૂલ 2022 હેઠળ નિયમિત અને ખાનગી પરીક્ષાનું સમયપત્રક ડાઉનલોડ કરો BDU ઓડ-ઇવન સેમેસ્ટર પરીક્ષા સમય કોષ્ટક યોજના 2022 નવીનતમ અપડેટ્સ સૂચના

ભારતીદાસન યુનિવર્સિટી ટાઈમ ટેબલ 2022

ભારતીદાસન યુનિવર્સિટી ટાઈમ ટેબલ

22 ફેબ્રુઆરી 2022 ના રોજ નવીનતમ અપડેટ:- ભારતીદાસન યુનિવર્સિટી પાસે છે વિવિધ UG PG અને અન્ય અભ્યાસક્રમોની પરીક્ષાનું શેડ્યૂલ બહાર પાડ્યું, બાકીની પરીક્ષાનું સમયપત્રક ટૂંક સમયમાં જાહેર કરવામાં આવશે. વિદ્યાર્થીઓ નીચે આપેલ લિંક દ્વારા તેમની પરીક્ષાની તારીખ ચકાસી શકે છે…

ભારતીદાસન યુનિવર્સિટી (BDU) વિશે :-

ભારતીદાસન યુનિવર્સિટી (BDU) એ ભારતના તમિલનાડુ રાજ્યના તિરુચિરાપલ્લી શહેરમાં આવેલી યુનિવર્સિટી છે. તે રાજ્યના જિલ્લાઓમાં સંલગ્ન કોલેજો ધરાવે છે, જેમાં નાગપટ્ટિનમ, પેરામ્બલુર, પુદુક્કોટ્ટાઈ, તંજાવુર, તિરુવરુર અને તિરુચિરાપલ્લીનો સમાવેશ થાય છે. તે એક માન્ય યુનિવર્સિટી છે, જેને યુનિવર્સિટી ગ્રાન્ટ્સ કમિશન ઑફ ઈન્ડિયા દ્વારા સમર્થન આપવામાં આવે છે. વિજ્ઞાન અને કલાની તમામ મુખ્ય ફેકલ્ટીઓ રજૂ થાય છે.

ભારતીદાસન યુનિવર્સિટી/કેમ્પસમાં ઓફર કરવામાં આવતા અભ્યાસક્રમો :-

  • અંડર ગ્રેજ્યુએટ
  • અનુસ્નાતક
  • એમ.ફિલ
  • એમસીએ
  • MBA
  • ડિપ્લોમા અભ્યાસક્રમો
  • પ્રમાણપત્ર અભ્યાસક્રમો

BDU તારીખ પત્રક અને પરીક્ષા વિશે:-

ભારતીદાસન યુનિવર્સિટીની પરીક્ષાની તારીખ પત્રક વિવિધ UG ડિગ્રી/PG ડિગ્રી અભ્યાસક્રમો BA, B.Sc, B.com, BCA, BBA, અને ગયા વર્ષની પરીક્ષાની જેમ એપ્રિલ/મે 2022 મહિનામાં લેવાયેલી તમામ પરીક્ષાઓ માટે જાહેર કરવામાં આવશે. ભારતીદાસન યુનિવર્સિટીની પરીક્ષા 2022ની તારીખ શીટ/પરીક્ષા યોજના ડાઉનલોડ કરવા માટે અહીં નિયમિતપણે મુલાકાત લો અને પરીક્ષા સંબંધિત નવીનતમ માહિતી માટે યુનિવર્સિટીની વેબસાઇટને અનુસરો.

ભારતીદાસન યુનિવર્સિટી ટાઈમ ટેબલ્સ 2022

યુનિવર્સિટી દ્વારા વિવિધ પરીક્ષાઓની તારીખ પત્રક ટૂંક સમયમાં પ્રકાશિત કરવામાં આવશે. ઉમેદવારો હવે અભ્યાસક્રમો મુજબ તેમની તારીખ શીટ ચકાસી શકે છે.

સેમેસ્ટર પરીક્ષાનું સમયપત્રક – નવેમ્બર 2021 (ફેબ્રુઆરી 2022) – બિન સ્વાયત્ત સંલગ્ન કોલેજો

યુજી પ્રોગ્રામ્સ

પીજી, એમસીએ અને એમબીએ પ્રોગ્રામ્સ

તમારી જાતને અપડેટ કરતા રહો “WWW.JOBRIYA.IN

ઉમેદવારો તેમની સંબંધિત ટિપ્પણીઓ ટિપ્પણી બોક્સમાં મૂકી શકે છે. ઉમેદવારો આ પોસ્ટ સંબંધિત કોઈપણ પ્રશ્ન શેર કરી શકે છે. અમારી પેનલ તમારી ક્વેરી ઉકેલશે.

FAQ (વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્નો)

ભારતીદાસન યુનિવર્સિટી UG PG પરીક્ષાની તારીખ 2022 ક્યારે બહાર પાડશે?

યુનિવર્સિટીએ વિવિધ અભ્યાસક્રમોની પરીક્ષાનું સમયપત્રક બહાર પાડ્યું છે અને બાકીના અભ્યાસક્રમોની પરીક્ષાનું સમયપત્રક ટૂંક સમયમાં જાહેર કરવામાં આવશે. કોઈપણ ચોક્કસ કોર્સની પરીક્ષાની તારીખ શીટ તપાસવા માટે, તમે યુનિવર્સિટીની અધિકૃત વેબસાઈટ પર જઈ શકો છો અથવા તમે અમારી પોસ્ટ પરથી પણ જોઈ શકો છો.

હું ભારતીદાસન યુનિવર્સિટીમાં પરીક્ષાની તારીખ શીટ કેવી રીતે ચકાસી શકું?

પગલું – 1. યુનિવર્સિટીની અધિકૃત વેબસાઇટની મુલાકાત લો “www.bdu.ac.in
પગલું – 2. તમારું કર્સર ” પર મૂકોપરીક્ષાઓ” વિકલ્પ, શોધવા માટે “ટાઈમ ટેબલ“તેના પર વિકલ્પ.
પગલું – 3. ” પર ક્લિક કરોટાઈમ ટેબલ” વિકલ્પ.
પગલું – 4. હવે તમે તમારા અભ્યાસક્રમ મુજબ, તમારી પરીક્ષાનું સમયપત્રક ચકાસી શકો છો.

Leave a Comment