બેરહામપુર યુનિવર્સિટી શેડ્યૂલ 2022 BU ઓડિશા BA B.Sc B.Com સ્કીમ

બેરહામપુર યુનિવર્સિટી શેડ્યૂલ 2022 BA B.Com B.Sc MA M.Com ભાગ 1/ 2/ 3 પરીક્ષા BU ઓડિશા પરીક્ષા શેડ્યૂલ PDF માટે બેરહામપુર યુનિવર્સિટી ટાઇમ ટેબલ જાહેર કર્યું www.buodisha.edu.in પર

બેરહામપુર યુનિવર્સિટી B.Tech BBA BCA MBA પરીક્ષા યોજના 2022 માટે અદ્યતન બેરહામપુર યુનિવર્સિટી UG PG શેડ્યૂલ 2022 હવે ઉપલબ્ધ અહીં ડાઉનલોડ કરો બેરહામપુર યુનિવર્સિટીની વાર્ષિક/સેમેસ્ટર પરીક્ષાની તારીખ શીટ 2022 BU ઓડિશા ઓડ ઇવન સેમેસ્ટર પરીક્ષા શેડ્યૂલ 2022 અપડેટ્સ તપાસો

બેરહામપુર યુનિવર્સિટી શેડ્યૂલ 2022

બેરહામપુર યુનિવર્સિટી શેડ્યૂલ 2022

07 માર્ચ 2022 ના રોજ નવીનતમ અપડેટ:- બરહામપુર યુનિવર્સિટીએ બહાર પાડ્યું છે 1લા વર્ષ પોસ્ટ બેઝિક B.Sc માટેનું સમયપત્રક. નર્સિંગ પરીક્ષા 2021 અને અન્ય વિવિધ અભ્યાસક્રમોની પરીક્ષાનું સમયપત્રક. વિદ્યાર્થીઓ નીચે આપેલ લિંક દ્વારા તેમની પરીક્ષાની તારીખ ચકાસી શકે છે…

બેરહામપુર યુનિવર્સિટી વિશે:-

બેરહામપુર યુનિવર્સિટી 2જી જાન્યુઆરી 1967ના રોજ અસ્તિત્વમાં આવી હતી, જેનું ઉદ્ઘાટન ઓરિસ્સાના તત્કાલીન રાજ્યપાલ અને યુનિવર્સિટીના પ્રથમ કુલપતિ ડૉ. એ.એન. ખોસલા દ્વારા કરવામાં આવ્યું હતું. યુનિવર્સિટીને બાદમાં ઓરિસ્સાના પ્રખ્યાત કવિ કબીસમ્રાટ ઉપેન્દ્ર ભાંજાના નામ પરથી ભાંજા બિહાર તરીકે ઓળખાતી વર્તમાન જગ્યા પર ખસેડવામાં આવી હતી. લગભગ બેસો પચાસ એકર વિસ્તારમાં ફેલાયેલી યુનિવર્સિટી બેરહામપુર શહેર અને ગોપાલપુરના દરિયા કિનારાથી અનુક્રમે બાર કિલોમીટર અને 5 કિલોમીટર દૂર છે.

યુનિવર્સિટી દ્વારા ઓફર કરાયેલા અભ્યાસક્રમો:-

બેરહામપુર યુનિવર્સિટી કલા, વિજ્ઞાન, વાણિજ્ય, કાયદો, શિક્ષણ, મેડિસિન, એન્જિનિયરિંગ, ફાર્માકોલોજી, હોમિયોપેથી, આયુર્વેદ, નર્સિંગ, લશ્કરી વિજ્ઞાન, પુસ્તકાલય વિજ્ઞાન અને ફાઇન આર્ટસ જેવા ઘણા પ્રવાહોમાં વિવિધ UG PG અભ્યાસક્રમો પ્રદાન કરે છે.

બેરહામપુર યુનિવર્સિટી ડેટ શીટ વિશે:-

બેરહામપુર યુનિવર્સિટી સમયાંતરે પરીક્ષાની તારીખ પત્રક જાહેર કરે છે. ઉમેદવારો અમારા પૃષ્ઠ પરથી તેમની યુનિવર્સિટી પરીક્ષાનું સમયપત્રક ચકાસી શકે છે અને તેઓ યુનિવર્સિટીની પરીક્ષાની તારીખ શીટ સંબંધિત વધુ અપડેટ્સ માટે બેરહામપુર યુનિવર્સિટીની સત્તાવાર વેબસાઇટની પણ મુલાકાત લઈ શકે છે. ઉમેદવારો BA B.Com નું ટાઈમ ટેબલ જોઈ શકે છે. બી.એસસી. MAMCom. M.Sc અને અન્ય વિવિધ પરીક્ષાઓનું સમયપત્રક. અમે બેરહામપુર યુનિવર્સિટીની તમામ પરીક્ષાઓની તારીખ શીટ અપડેટ કરીશું જ્યારે તે બેરહામપુર યુનિવર્સિટીની સત્તાવાર વેબસાઇટ પર જાહેર કરશે. ઉમેદવારો નીચે આપેલ વર્ણનમાં આપેલી લિંક પરથી તેમની તારીખ શીટ ચકાસી શકે છે.

બેરહામપુર યુનિવર્સિટી પરીક્ષા શેડ્યૂલ 2022

અંતિમ શબ્દો :-

ઉમેદવારો તારીખ શીટ સંબંધિત નવીનતમ અપડેટ્સ માટે અમારા પૃષ્ઠની મુલાકાત લઈ શકે છે અને તેઓ કોષ્ટકમાં આપેલી લિંક પરથી તેમની પરીક્ષાનું સમયપત્રક પણ ચકાસી શકે છે.

બેરહામપુર યુનિવર્સિટી શેડ્યૂલ 2022

જો કોઈ વિદ્યાર્થીને તારીખ પત્રક અંગે કોઈ સમસ્યા હોય, તો કૃપા કરીને અહીં એક ટિપ્પણી મૂકો (નીચે આપેલ ટિપ્પણી બોક્સ દ્વારા). અમે તમને મદદ કરવાનો પ્રયત્ન કરીશું.www.Jobriya.in

વારંવાર પૂછાતા પ્રશ્નો(FAQs)

બેરહામપુર યુનિવર્સિટીની પરીક્ષાનું સમયપત્રક કેવી રીતે તપાસવું?

પગલું – 1. યુનિવર્સિટીની વેબસાઇટની મુલાકાત લો “www.buodisha.edu.in
પગલું – 2. શોધવા માટે પૃષ્ઠ નીચે સ્ક્રોલ કરો “અનુસૂચિ“માં વિકલ્પ”સૂચનાઓ” વિભાગ.
પગલું – 3. પછી તમે તમારા અભ્યાસક્રમ મુજબ, તમારી પરીક્ષાનું સમયપત્રક ચકાસી શકો છો.

બેરહામપુર યુનિવર્સિટી તેમની UG PG કોર્સની પરીક્ષાની તારીખ શીટ ક્યારે બહાર પાડશે?

યુનિવર્સિટીએ વિવિધ UG PG કોર્સની પરીક્ષાની તારીખ શીટ બહાર પાડી છે. વિદ્યાર્થીઓ યુનિવર્સિટીની અધિકૃત વેબસાઇટની મુલાકાત લઈને તેમની પરીક્ષાની તારીખ ચકાસી શકે છે અથવા તમે અમારી પોસ્ટ પરથી પણ ચેક કરી શકો છો.

Leave a Comment